Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa cành...

NQuangLam

Thành viên tích cực
Trả lời: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa càn

Nhắn dùm em địa chỉ bán hàng vào hộp thư diễn đàn hoặc SDT dưới chữ kí nha,thanks

Huybonsai

Thành viên tích cực
Trả lời: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa càn

e lấy :

và cho e xin thêm hình e này nhé

a lấy 2 món này về HN a nhé

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

cho xin địa chỉ đc ko anh
Tất nhiên là được rùi. Nhưng mình muốn anh em trên Forum lần đầu gặp biết mặt nhau để giao lưu lun nên khi nào bạn Tự sắp xếp thời gian được trước khi đến gọi cho mình, mình chỉ đường cho dễ đi và tiếp bạn Tự ly cafe giao lưu ha. Gọi cho mình, Trung: 0908.063.288.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

e lấy :

và cho e xin thêm hình e này nhé

a lấy 2 món này về HN a nhé
Được thui Huy. Huy định chuyển ra HN bằng cách nào? Thùng màu cam mã số AK-9961 đó kích thước chỉ là 13", còn 2 loại lớn hơn là 16" và 19". Huy định lấy loại nào?
==================================
Nhắn dùm em địa chỉ bán hàng vào hộp thư diễn đàn hoặc SDT dưới chữ kí nha,thanks
Bạn Lâm sắp xếp khi nào rãnh ghé qua chỗ mình phone mình cái để mình chỉ địa chỉ và đường bạn dễ đi, mời anh em trên forum lycafe giao lưu biết mặt lun nha.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

@All: Mình mới khai trương Siêu thị dụng cụ trên Forum, mình rất hoan nghênh đón tiếp các bạn đến CH trưng bày SP của mình tham quan. Mình muốn anh em trên Forum biết mặt nhau không phải chỉ biết nhau qua nick hay buôn bán cái gì đó thôi nên mình thân mời các bạn sắp xếp được thời gian ghé qua chỗ mình làm ly cafe giao lưu. Trước khi qua, phone cho mình để mình chỉ đường dễ đi nha, Trung: 0908.063.288.

NLGPT

Thành viên

AK-8642; AK-317; AK-8802;AK-459;AK-460 + 1 thùng đồ bạn chọn giúp luôn; mĩnh sẽ nhắn địa chỉ vào box

Huybonsai

Thành viên tích cực

e lấy thùng đồ màu cam 13'' và cái kéo a nhé , a xem v/c bằng đường nào thuận tiện thì cho e giá v/c để gửi tiền luôn nhé
e đã gửi địa chỉ vào hộp thư của anh

phovanghoe

Thành viên tích cực

AK-8642; AK-317; AK-8802;AK-459;AK-460 + 1 thùng đồ bạn chọn giúp luôn; mĩnh sẽ nhắn địa chỉ vào box
an chơi thế a, lúc nào cho em mượn nhé
Chúc chủ pic đắt hàng

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Bạn Giang thích chọn thùng đồ nghề bằng nhựa hay bằng sắt, quy cách 13" hay 16",19", đựng khoảng nhiu đồ? Gởi hình AK-459 và AK-460 cho bạn Giang xem lun nè. Ah wen, bạn Giang có cần thêm búa ko? Bên mình có rất nhìu loại búa.

1. AK-459:

=========

2. AK-460:

=========

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

an chơi thế a, lúc nào cho em mượn nhé
Chúc chủ pic đắt hàng
Thanks anh Hùng. Mặc dù anh Hùng và anh Giang cùng ở TP.Việt Trì nhưng sao cho mượn được. Anh Hùng chọn 1 bộ đi, sẵn em gởi chung cho 2 anh lun.keke.:-bd

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Cho em:
- Thang bàn xếp: 860k
- Kéo tỉa 2.1: 115k
- Thùng 13: 368k

Giao hàng tại 2 Đinh Tiên Hoàng, Q1 (giờ hành chính) hoặc 45B Nguyễn Phi Khanh, Q1 (ngoài giờ hành chính). 0914466644

Cảm ơn
Tất cả SP anh Nghĩa cần ngày mai em cho người giao đến cho anh nha.

LUDINHVU

Thành viên

mình định mua 1 hộp đựng đồ nghề,hôm nào rãnh mình alo chạy qua chỗ bạn để lấy. mình ở Tân Bình, qua chỗ bạn có gần không???

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

mình định mua 1 hộp đựng đồ nghề,hôm nào rãnh mình alo chạy qua chỗ bạn để lấy. mình ở Tân Bình, qua chỗ bạn có gần không???
Khi nào Vũ qua gọi cho mình.Từ bạn qua mình cũng gần lắm.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Loại dụng cụ có tên trên nguồn gốc chật lượng thế nào bạn ơi, mở hộ mình cái thùng số 13 xem bên trong chỗ xếp ntn, đựng đc nhiêu lớn nhé, chúc bạn buôn bán vui vẻ!
==================================
Nhầm mất thấy số 14 gọn hơn
Thể theo yêu cầu của anh Mê Bonsai nè:

=========

=========

lydainghia

Thành viên tích cực

Đã nhận hàng. Hàng tốt, phong cách giao dịch quá tốt. Chúc chủ shop đắt hàng.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

ra 001 lô C chung cư ngay góc Vĩnh Viễn- LTK P7, Q11 k0 thấy cửa hàng bạn, mà thấy cửa hàng điện tử, gọi ko đc, phóng Qua Tạ Uyên mua lun rùi, chúc đắt hàng

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

ra 001 lô C chung cư ngay góc Vĩnh Viễn- LTK P7, Q11 k0 thấy cửa hàng bạn, mà thấy cửa hàng điện tử, gọi ko đc, phóng Qua Tạ Uyên mua lun rùi, chúc đắt hàng
Trùi ui, tiếc wá.CH mình cách ngã tư LTK-Vĩnh Viễn chừng 30m, nằm trên đường Vĩnh Viễn. ĐT mình on liên tục mà. Tiếc wá. Lần sau gặp nha ThôngXanh. Vậy ThôngXanh ghé nhằm địa chỉ rùi, địa chỉ đúng là 011 Lô C1, Vĩnh Viễn, P7, Q11.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

Trùi ui, tiếc wá.CH mình cách ngã tư LTK-Vĩnh Viễn chừng 30m, nằm trên đường Vĩnh Viễn. ĐT mình on liên tục mà. Tiếc wá. Lần sau gặp nha ThôngXanh. Vậy ThôngXanh ghé nhằm địa chỉ rùi, địa chỉ đúng là 011 Lô C1, Vĩnh Viễn, P7, Q11.
ặc, đọc lộn là lô 001 , hic, sorry nhiều :-*

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Re: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa cành...

anh có mã hàng: AK168, AK316, AK8152.thank anh