Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa cành...

dinhhmcc

Thành viên
Trả lời: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa càn

em muốn mua hai món AK 8648 và AK 460 về Hoàng Mai, Quỳnh Lưu, Nghệ An a xem cả cước và chi phí đóng gói hết bao nhiêu? nếu mua thì gửi tiền cho anh vào tài khoản nào?.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa càn

em muốn mua hai món AK 8648 và AK 460 về Hoàng Mai, Quỳnh Lưu, Nghệ An a xem cả cước và chi phí đóng gói hết bao nhiêu? nếu mua thì gửi tiền cho anh vào tài khoản nào?.
Em đã đóng gói SP cho anh rùi. Ngày mai Tín Thành Express sẽ qua cân kg để chuyển hàng cho anh. Họ sẽ thu phí khi đưa hàng cho anh lun. Anh pm cho em đầy đủ tên họ, địa chỉ để em báo cho họ. Thanks anh.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Re: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa cành...

còn nhiều sản phẩm không có hình. anh bổ sung hết cho anh chị em dễ lựa chọn đi anh.

dinhhmcc

Thành viên

Gửi tiền theo tài khoản này hả anh? PHAN BỬU TRUNG TK SACOMBANK CN Lữ Gia (TP.HCM): 0600.0290.7881

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Gửi tiền theo tài khoản này hả anh? PHAN BỬU TRUNG TK SACOMBANK CN Lữ Gia (TP.HCM): 0600.0290.7881
Okie anh Dinh, Sacom hay VCB cũng được anh.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa

còn nhiều sản phẩm không có hình. anh bổ sung hết cho anh chị em dễ lựa chọn đi anh.
Okie quocnguyen_hcm. Để mình post thêm cho đầy đủ nha.

quynhhoang

Thành viên

bác cho em hỏi giá cái kềm bẻ cành cây giá bao nhiêu vậy và có bao công vạn chuyển ra tận ngoài bắc kô? nếu có thể thì bác cho em xin cái hình của sản phẩm nhé em xem có đúng caid em đang cần tìm mua kô?

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

bác cho em hỏi giá cái kềm bẻ cành cây giá bao nhiêu vậy và có bao công vạn chuyển ra tận ngoài bắc kô? nếu có thể thì bác cho em xin cái hình của sản phẩm nhé em xem có đúng caid em đang cần tìm mua kô?
Bạn quynhhoang hỏi "cái kềm bẻ cành cây" là cây nào? Mỗi SP bên mình đều có mã số (VD: AK-1234), bạn thix cây mã số nào? Để mình post hình đầy đủ cho bạn chọn nha. Giá này ko bao gồm vc bạn ui. Mấy a ở HN hay Phú Thọ khi mua sẽ trả phí khi hàng dc giao đến tận nhà.

trinhvantu

Thành viên

mua số lượng nhiều giá thế nào bác ơi , nhắn tin cho em nhé . cảm ơn bác

Huybonsai

Thành viên tích cực

Mình đã cập nhật các SP bên mình, do giới hạn chỉ post được 15 hình nên có một số SP ko post hình lên được. Các bạn vào xem ủng hộ mình nha. Thanks.
a có thể pots liên tiếp 2 bài hoặc nhiều hơn ( mỗi bài nhỏ hơn hoặc bằng 15 hình là ok)

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

a có thể pots liên tiếp 2 bài hoặc nhiều hơn ( mỗi bài nhỏ hơn hoặc bằng 15 hình là ok)
Thanks Huy.
==================================
mua số lượng nhiều giá thế nào bác ơi , nhắn tin cho em nhé . cảm ơn bác
Em đã pm cho bác rùi đó. Có gì bác phone em nha. Thanks.

thanhhanguyen

Thành viên tích cực

Cho giá cái này về Bạc Liêu.

dinhhmcc

Thành viên

Vẫn chưa nhận được hàng bác gửi, có lẽ sang tuần mới nhận được, bác gửi hôm nào vậy?

Huybonsai

Thành viên tích cực

đã nhận được hàng của anh: ( chiều hôm trước gửi thì trưa hôm sau đến)
uy tín và vui vẻ !

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Vẫn chưa nhận được hàng bác gửi, có lẽ sang tuần mới nhận được, bác gửi hôm nào vậy?
Em gởi cho bác Dinh cùng với bác Huybonsai lun đó. Chắc có lẽ về thị trấn Hoàng Mai lâu hơn chút. Nếu qua Lễ (3/1) bác vẫn chưa nhận được, pm em biết, em sẽ làm việc với bên CPN.
==================================
Cho giá cái này về Bạc Liêu.
Anh pm cho em tên đầy đủ của anh, địa chỉ nhà. Để qua Lễ em chuyển cho anh. Về Bạc Liêu chắc em chuyển xe khách cho anh, vừa nhanh vừa ít chi phí vận chuyển. Anh có biết xe khách nào từ SG về Bạc Liểu ko anh?

dinhhmcc

Thành viên

Chiều hôm nay em đã nhận được hàng do bên anh chuyển, hôm sau em sẽ gửi cho anh số tiền còn thiếu, khi nào gửi em sẽ báo. cảm ơn anh nhé.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Chiều hôm nay em đã nhận được hàng do bên anh chuyển, hôm sau em sẽ gửi cho anh số tiền còn thiếu, khi nào gửi em sẽ báo. cảm ơn anh nhé.
Okie anh Dinh. Thanks anh.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Re: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa cành...

bạn có thể nói rõ nguồn gốc hàng được không?

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa

bạn có thể nói rõ nguồn gốc hàng được không?
Hi bạn xuantunguyen, Asaki là một thương hiệu ngũ kim của Nhật Bản, họ liên doanh và đặt nhà máy tại China, sản xuất theo tiêu chuẩn chất lượng của Nhật Bản. Asaki đã chiếm lĩnh thị trường tại Nam Mỹ, giờ về Việt Nam, mình là Đại lý Cấp 1 của Asaki.