Trồng Lan Công Nghiệp

culanluasg

Super Moderator
hồ điệp hiện nay nhiều chổ trồng công nghiệp vấn đề là bạn đang ở tỉnh thành nào ???
với những quạt gió thông hơi và giàn lan hiện đại như thế e rằng của nước ngoài hay của nước ngoài đầu tư ở Việt nam thì hơn

culanluasg

Super Moderator
nếu bạn ở tp Hồ chí Minh hãy đến vườn lanviet ,bình quới ,trồng hồ điệp quy mô rất lớn
mình chỉ có vài cây chơi đâu có nhiều thế

culanluasg

Super Moderator
nếu bạn ở tp Hồ chí Minh hãy đến vườn lanviet ,bình quới ,trồng hồ điệp quy mô rất lớn

thichhodiep

Thành viên
Vườn này gần chổ khu du lịch Bình Quới không anh cù. Để hôm nào có đi em ghé xem.

À, nhà em thì ở Cần Thơ. Cũng hay đi SG nên mún ghé xem vì rất là khoái hồ điệp, hi hi

culanluasg

Super Moderator
Vườn này gần chổ khu du lịch Bình Quới không anh cù. Để hôm nào có đi em ghé xem.

À, nhà em thì ở Cần Thơ. Cũng hay đi SG nên mún ghé xem vì rất là khoái hồ điệp, hi hi
bạn hãy đến khu du lịch Bình quới đi gần sát bờ sông bên tay trái ,có cái bảng nhỏ để vườn lan việt đi vào chừng 100 mét là đến

culanluasg

Super Moderator
dây chuyền trồng lan và thay chậu

+ YouTube Video

culanluasg

Super Moderator
Vườn Địa lan của anh Thu (Đà Lat) chuẩn bị cho tết Nhâm Thìn.(ảnh chị vuonhue,dalatrose)