Chó Fox

luuvietvu

Thành viên
vui à nghe, được đó, hôm nào vũ chụp bày của vũ lên coi cho vui, 6 con nhỏ nhỏ và 2 em to to

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
nhìn...em không thích.Em thích chó đức và chó đốm hơn.Con này lấc cấc lắm >< Nhìn chỉ muốn ...chân phát

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
[-o<[-o<[-o<@-)@-)@-)@-):(:)(:)(:)((
không đúng ạ...nó đã bé lại còn thích sủa,không nghe lời...mấy con em gặp nhìn ngứa mắt lắm anh ơi.Mặc dù em rất rất thích chó.Con fox thì không thích nổi[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

dinhthaidic

Thành viên tích cực
không đúng ạ...nó đã bé lại còn thích sủa,không nghe lời...mấy con em gặp nhìn ngứa mắt lắm anh ơi.Mặc dù em rất rất thích chó.Con fox thì không thích nổi[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
Chưa cảm nhận được vẻ đẹp của Fox, sự hồn nhiên đáng yêu của nó

mê gái yêu cây

Thành viên

các bác có ai nuôi chó phú quốc ko , nếu bác nào có giống thì để e 1 con nhé , e thích chó này vì nó khôn lắm mua về nuôi cho nó canh vườn sanh của e :), nhà có 3 con chó cỏ cũng khôn nhưng thích có thêm 1 con phú quốc

phong nguyen1

Thành viên tích cực
Ko biết cô Thanh Tu có thích còn nầy ko?

gato68

Thành viên tích cực
Anh không thích chó fox, ở quê chó thường thả rong, mổi khi chó nhà cắn lộn với chó hàng xóm bự con hơn mới "sướng", nuôi chó nhỏ quá hổng lẻ mình nhảy vô "cắn" phụ
chó quê thả rông ngoài màn cắn lộn còn có trò "nối đít" @-) vô tội vạ. Nhớ ngày xưa còn bé thấy chó nhà mình cũng chơi trò "nối đít" với một con khác, gọi rát họng mà nó không về, cứ con nọ lôi con kia rồi kêu ầm ĩ. vậy là xông ra "giải cứu binh nhì". cầm gậy đánh con kia ai dè... đánh trúng giữa 2 con :-?? ... sau một hồi 6 mắt nhìn nhau thì ngay lập tức cả quân ta lẫn quân mình cùng đuổi "ân nhân giải cứu" chạy rẽ đất :(( :(( :(( hề hề bây giờ mới hiểu :-" ~:>

dovanlo

Thành viên Danh Dự
làm món gì anh??????
bữa nào mình thử nhen anh:)):))
Tân xuống đi, rồi đi với a qua a 7, cho Tân ăn thịt chó 1 bửa, 6 tháng sau miển nói thèm thịt chó
Một mình Tân xơi nổi 4 cái bắp kèn với 1 dỉa xào không

Tân xuống đi, rồi đi với a qua a 7, cho Tân ăn thịt chó 1 bửa, 6 tháng sau miển nói thèm thịt chó
Một mình Tân xơi nổi 4 cái bắp kèn với 1 dỉa xào không
sẽ kiếm chuyện xuống anh săn cây tiếp:)):))
em thu xếp dc sẽ đi với a Dũng:)):))

hoangdung

Thành viên tích cực
Anh không thích chó fox, ở quê chó thường thả rong, mổi khi chó nhà cắn lộn với chó hàng xóm bự con hơn mới "sướng", nuôi chó nhỏ quá hổng lẻ mình nhảy vô "cắn" phụ
anh LÔ nói chỉ được cái đúng .:))