Offline nhà anh 3B và đá banh

Ạc đá sân máy lạnh wen rùi chỉ có 1 cầu thủ và 1 thủ m8-}ôn,ghi bàn chắt lun=))=))
bác là đánh banh giống như bóng chuyền vậy áh.người ta đá thiệt mừ:)):))=))=))
mà em nghe đồn bác đánh banh kiểu đó đoạt giải bàn tay vàng mà.???có ko???hôm nào khao nhá:)):))

vohungdung

Thành viên
Đá banh quá vui, rất tiếc là không tham gia đến hết được. Mấy Anh có đá hiệp phụ gì không vậy?

camap_80

Thành viên tích cực
anh 3 chơi ác quá, tới ngày rồi đổi giờ đá, làm ko kịp trở tay. rốt cuộc đội mình thắng hay thua? tường thuật chi tiết đi chứ, ai lượm được giải?!

vphuc79

Thành viên tích cực
anh 3 chơi ác quá, tới ngày rồi đổi giờ đá, làm ko kịp trở tay. rốt cuộc đội mình thắng hay thua? tường thuật chi tiết đi chứ, ai lượm được giải?!
mình chú ai nửa hả camap ? kha kha kkha!!

thanhtiena5

Thành viên tích cực
đây là lúc chuẩn bị đi ăn trưa

vào bàn ăn

mọi người đang chờ cơm tới, hichic đói quá đi, nhanh lên cô chủ quán ơi

bác 3B đánh lẻ mọi người ăn cơm còn bác lại kêu 1 tô hủ tiếu bò kho
bác lén lút kêu 1 mình kìa =)) =))=))=))=))

==================================
chuẩn bị ra sân nè mọi người ai cũng khí thế

hihi bữa nay e làm thủ môn nhưng cũng ghi được 1 bàn nữa kaka
Đá banh quá vui, rất tiếc là không tham gia đến hết được. Mấy Anh có đá hiệp phụ gì không vậy?
lúc anh về thì mọi người đá chút xíu là cũng về lun
( đang xung nhưng ông chủ đuổi về chuông reo mấy lần nhưng vẫn lỳ lơm đọi ổng ra tối nới đuổi mới chịu về =))=))=))=))=)) )
phát huy khí thế, e có ý kiến thế này chủ nhật tuần sau, sau khi off ở dưới BD chúng ta làm 1 trận nữa đi pakon

hoang.htc

Thành viên tích cực
túm lại là chẳng ai biết đá ăn hay hòa ???
anh cũng hỏi mà ko ai thèm trả lời !!!:-<:-<
zậy hỉu rùi, thua te tua...X(X(X(

thanhlanqn

Thành viên
Hôm qua quân ta đá với quân mình, xong lại đá với quân nó, rồi mình với ta họp lại đá với nó, nên cuối cùng bảng tỷ số chạy lộn xà ngầu, xém nữa cháy máy nên tỉ số cuối cùng người trong cuộc cũng ko bít chính xác lun.

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Hôm qua quân ta đá với quân mình, xong lại đá với quân nó, rồi mình với ta họp lại đá với nó, nên cuối cùng bảng tỷ số chạy lộn xà ngầu, xém nữa cháy máy nên tỉ số cuối cùng người trong cuộc cũng ko bít chính xác lun.
anh lân đá hay quá thế mà a giấu hoài ko cho mấy ae học hỏi kaka
anh honst đá cũng hay nha, giữ banh rất chắc sút banh rất đẹp

camap_80

Thành viên tích cực
nhìn hình nhiều cầu thủ lạ quá, có ai giới thiệu giùm cái coi. có cầu thủ nào đá hay thông báo để gửi vé máy bay qua Mỹ đá giao lưu cái

thanhlanqn

Thành viên
anh lân đá hay quá thế mà a giấu hoài ko cho mấy ae học hỏi kaka
anh honst đá cũng hay nha, giữ banh rất chắc sút banh rất đẹp
A cũng ghiền đá banh nhưng do mấy hôm trước bận có đi được đâu.

nhìn hình nhiều cầu thủ lạ quá, có ai giới thiệu giùm cái coi. có cầu thủ nào đá hay thông báo để gửi vé máy bay qua Mỹ đá giao lưu cái
Không biết Mỹ Tho hay Mỹ Thuận đây.

nuoccolua

Thành viên tích cực
có anh host bay từ Hà Nội vào đá,anh đá khá hay hay lắm và anh Lân,có anh phuc78 hay phuc79 đá khá lắm.hẹn các anh lần sau đá tiếp nhé.
còn cách cầu thủ lạ là các thành viên quê nhà anh 3B,miền đất Long An.ban đầu 2 đội toàn gà già nhà đá với nhau và trời trưa nắng 2g đã làm ae bị sốc,sau đó có 1 đội tuyển trẻ nhí nha nhí nhảnh của đất mẹ Long An,toàn các em chưa tới 18T lập 1 đội đá,công nhận sức trẻ đá khỏe và nhanh nhẹn thật,nhưng đá ko riết chẳng ai để ý tỉ số bao nhiêu vì quá nhiều.vì em lo mấy phôi MCt lá lớn nên hok quan tâm tới đá banh nữa :),kết thúc trận đấu là về nhà anh 3B ngồi rửa phôi MCT,hết.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Hehe. Đá banh vui quá quên không thèm để ý tỉ số. E đá cũng được lắm đó ngen, khi nào có dịp vào sg các bác xắp xếp cho em đá giao lưu với nhé

vphuc79

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh 3B và anh Bình đã sắp xếp chu đáo cho tất cả ae ghé giao lưu và đá banh tại nơi anh cắm dùi trên đất Long An :))
hình ảnh đội bóng hoàn toàn mới tinh,thiếu anh đội trưởng bảnh trai Camap_80 và rất nhiều ae trụ cột của đội hok đi

ae trong đội bóng giới tên mình cho e biết nha ! có 1 vài ae mình ko biết tên vì đến trể ! rất mo ae nào biết tên gới thiệu từng nick cho mình rỏ với nha ae !
còn mình thì mặc áo MC đen ! chơi vui thật , cười nhất là khi kuamaotruong đá làm ae cười kha kha kha còn anh 3B thì lắc đầu cười túm tím , .... vui vui vui !!!!
Cảm ơn anh 3B và anh Bình đã sắp xếp chu đáo cho tất cả ae ghé giao lưu và đá banh tại nơi anh cắm dùi trên đất Long An :))
hình ảnh đội bóng hoàn toàn mới tinh,thiếu anh đội trưởng bảnh trai Camap_80 và rất nhiều ae trụ cột của đội hok đi

camap_80

Thành viên tích cực
vậy là còn 3 người camap chưa biết: chú AC, chú Tổng cty gì đó, và chú ngồi thứ 2 từ trái qua.
bác honst là bác nào, tiếc thật bác từ xa bay vào đá mà ko gặp mặt được.

luan84

Thành viên
vậy là còn 3 người camap chưa biết: chú AC, chú Tổng cty gì đó, và chú ngồi thứ 2 từ trái qua.
bác honst mặc áo đỏ đen =))=)) k rành bóng đá gọi vậy cho dễ

suachua

Thành viên mới

nhìn ông áo trắng ngồi bên trái sao ác thế=))=))=))=))

bigbabol

Moderator

nhìn ông áo trắng ngồi bên trái sao ác thế=))=))=))=))
ông đó ghi 1 bàn rất đẹp, được bình chọn là bàn thắng đẹp nhất trận nha sữa chuaO:)

vohungdung

Thành viên
Cho em ra mắt đội trưởng nhé, chú Tổng Cty gì đó là em nè Anh, Nick: vohungdung (nhà gần vườn Anh Tuấn), chỉ thích đá banh nhưng không thích chạy, :-j:-j:-j
Vậy mà còn xin về sớm nửa chứ (bận về đưa con đi học thêm)