Kiềm đa năng siêu bền giá 100k

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
mình nghĩ AZ000 ko nên so giá trong topic buôn bán như vậy,ảnh hưởng chuyện làm ăn của anh em,và làm anh em mích lòng nhau. Càng ko nên so giá của tv Vip với nhau.
cám ơn anh Blackrose86.chuyện buôn bán phải va chạm nhùi thì mới có nhùi uy tín anh à.chúc anh viu nhùi sức khỏe

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
kiềm giá hợp lý.kiềm nhật loại 1 đúng hàng mình dùng.em biết chia sẻ cho anh em gần xa nhửng dụng cụ châm sóc cây tốt giúp anh em gần xa giá hợp lý là hay lấm đó
Cách đây khoảng 02 năm BBB có tặng mình cái này nhân đợt giao lưu Tại Phan Rang:
(nay BBB đã ... khakha hãnh diện ghê 8-})

Loại này đa năng, ngoài làm cây có thể bấm kẹp lung tung nếu muốn =)) .

bigbabol

Moderator
Cách đây khoảng 02 năm BBB có tặng mình cái này nhân đợt giao lưu Tại Phan Rang:

:D cám ơn anh đả còn nhớ tới em

maivinhhy

Quản lý mới

Nhìn em nó là biết ngay anh này chỉ bấm kẹp lung tung là nhiều=))
Cây của tui cũng được tặng cùng 1 ngày mà te tua hết rồi
==================================
Hi, AZ00 ơi là AZ00!!!
Nhưng kg sao đâu thaibinhkhanh
Một cây kềm bán ra lời được vài chục ngàn, mà cước phí, điện thoại, đóng gói, chịu trách nhiệm...rồi chạy tới chạy lui tốn xăng nữa thì giá này là quá hợp lý rồi, chẳng qua lấy công làm lời, kiếm tiền uống nước mía thôi
Như anh nói, do đã mua nhiều nên kg mua nữa mà thôi, chớ kg là chơi vài cây, sài cũ cân ký bán phế liệu vẫn lời:D

tanthang_mobile

Thành viên
a coi lại dùm em nha em đăng kí một cây nhưng chưa nhận được.đây là địa chỉ của em.cửa hàng điện thoại di động ANH KIM_đường nguyễn du_cam phúc bắc_cam ranh_khanh hòa.dt 0915 39 08 39

huylnq2009

Thành viên tích cực
Em 2 cây gửi chưa vậy anh Bình.
a coi lại dùm em nha em đăng kí một cây nhưng chưa nhận được.đây là địa chỉ của em.cửa hàng điện thoại di động ANH KIM_đường nguyễn du_cam phúc bắc_cam ranh_khanh hòa.dt 0915 39 08 39
Túm được 1 chú Khánh Hòa nữa. Hôm nào có dịp ra Nha Trang uống cafe nhé

tanthang_mobile

Thành viên
Em 2 cây gửi chưa vậy anh Bình.

Túm được 1 chú Khánh Hòa nữa. Hôm nào có dịp ra Nha Trang uống cafe nhé
xin cảm ơn anh.anh cho em số điện thoại di động nha.bửa nào ra nha trang em phone anh uống cà phê

hvtuan00@gmail.com

Thành viên mới
a chuyển cho e 1 cây dc ko anh ?e ở hn.MR;TUẤN, khoa chẩn đoán hình ảnh, 219lê duẩn -nguyễn du-hai bà trưng- hà nội
sđt;0912142200

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
mình đăng ký mua 1 cây nha anh
anh xác nhận ,sáng mai em chuyển tiền !
oke anh.khoảng 6 ngày mới nhận dc kiềm nha anh.em cám ơn
a chuyển cho e 1 cây dc ko anh ?e ở hn.MR;TUẤN, khoa chẩn đoán hình ảnh, 219lê duẩn -nguyễn du-hai bà trưng- hà nội
sđt;0912142200
oke anh.khoảng 1 tuần sao khi chuyển kiềm anh mới nhận dc.cám ơn anh

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Kiềm đa năng siêu bền giá 100k

Up lên nào
@ Anh cần 1 lời giải thích
nếu cần câu trả lời 2 ngày nửa k nhận dc kiềm mình hoàng trả bạn gấp 3 lần số tiền bạn chuyển.Do 2 lần đi dao cho bạn gập trục trặc có bigbabol chứng kiến.còn bạn sy nghỉ vậy thật là đáng buồn.chúc bạn vui.
nhân đây mình củng nói rỏ thêm về việt chuyển kiềm lâu hay chậm
1 cây kiềm mình chưa tín chi phí j hết lời 30k
mà chuyển phắc nhanh tốn 30k + 2k tiền băng keo+ 4k tiền hợp + 2k tiền bông gòn.vì kiềm = kim loại và mủi nhọn
nên mình chuyển bị sự cố là lúc chuyển k làm theo quy định trả về.
còn chuyển phắc chậm 1 tuần là 15k tiền phí ( mình lời dc 15k/1 cây)
nên mình gúc lại khi mình nhận dc tiền trong vòng 10 ngày các bạn sẻ nhận dc kiềm.nếu k nhận dc mình hoàng tiền lại gấp đôi
em cám ơn các anh đả ủng hộ.
chúc cả nhà vui vẻ

e-bonsai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Kiềm đa năng siêu bền giá 100k

nếu cần câu trả lời 2 ngày nửa k nhận dc kiềm mình hoàng trả bạn gấp 3 lần số tiền bạn chuyển.Do 2 lần đi dao cho bạn gập trục trặc có bigbabol chứng kiến.còn bạn sy nghỉ vậy thật là đáng buồn.chúc bạn vui.
nhân đây mình củng nói rỏ thêm về việt chuyển kiềm lâu hay chậm
1 cây kiềm mình chưa tín chi phí j hết lời 30k
mà chuyển phắc nhanh tốn 30k + 2k tiền băng keo+ 4k tiền hợp + 2k tiền bông gòn.vì kiềm = kim loại và mủi nhọn
nên mình chuyển bị sự cố là lúc chuyển k làm theo quy định trả về.
còn chuyển phắc chậm 1 tuần là 15k tiền phí ( mình lời dc 15k/1 cây)
nên mình gúc lại khi mình nhận dc tiền trong vòng 10 ngày các bạn sẻ nhận dc kiềm.nếu k nhận dc mình hoàng tiền lại gấp đôi
em cám ơn các anh đả ủng hộ.
chúc cả nhà vui vẻ
Tôi thật thất vọng với kiểu lời trả lời thế này. Việc tính toán chi phí, lợi nhuận để kinh doanh là việc của người bán, không cần phải minh bạch với tôi - người mua hàng làm gì, tôi không cần biết những vấn đề đó, tôi chỉ biết sản phẩm ok và đồng ý giá thì mua, trong suốt quá trình mua bán tôi chưa bao giờ kì kèo của bác 1 xu, thời gian giao hàng cũng do chính bác cam kết. Bác đọc topic tôi nói về bác chưa, có lời nào tôi bịa đặt không ? Nếu bác là người mua hàng mà bị đối xử như thế thì bác nghĩ sao ?

Đừng bao giờ có ý nghĩ dùng đồng tiền bồi thường gấp 3, thậm chí gấp 5, 10 lần mà muốn làm gì thì làm, có những cái không mua được bằng tiền đâu.

Đâu phải tôi không thông cảm cho bác nhưng tới bây giờ mới bảo tôi trục trặc này nọ, trong khi đó tôi phải mất bao nhiêu thời gian, bỏ bao nhiêu công việc để ở nhà chờ hết lần này đến lần khác, làm ăn như trẻ con mà còn cao giọng bồi thường à ?

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Kiềm đa năng siêu bền giá 100k

Tôi thật thất vọng với kiểu lời trả lời thế này. Việc tính toán chi phí, lợi nhuận để kinh doanh là việc của người bán, không cần phải minh bạch với tôi - người mua hàng làm gì, tôi không cần biết những vấn đề đó, tôi chỉ biết sản phẩm ok và đồng ý giá thì mua, trong suốt quá trình mua bán tôi chưa bao giờ kì kèo của bác 1 xu, thời gian giao hàng cũng do chính bác cam kết. Bác đọc topic tôi nói về bác chưa, có lời nào tôi bịa đặt không ? Nếu bác là người mua hàng mà bị đối xử như thế thì bác nghĩ sao ?

Đừng bao giờ có ý nghĩ dùng đồng tiền bồi thường gấp 3, thậm chí gấp 5, 10 lần mà muốn làm gì thì làm, có những cái không mua được bằng tiền đâu.

Đâu phải tôi không thông cảm cho bác nhưng tới bây giờ mới bảo tôi trục trặc này nọ, trong khi đó tôi phải mất bao nhiêu thời gian, bỏ bao nhiêu công việc để ở nhà chờ hết lần này đến lần khác, làm ăn như trẻ con mà còn cao giọng bồi thường à ?
vâng mình cố gắn khắc phục.ai củng bảo mình là trẻ con cả.bác củng vậy hjhj sao bác biết hây thế.
bác người lớn sao quát nạt và k thông cảm cho trẻ con nhỉ
chúc bác vui.thì buôn bán bể kèo thì đền tiền đặc cọc.em là trẻ con còn biết k lẻ bác người lớn mà bác k biết k biết hjhjX_XX_X

Blackrose86

Thành viên tích cực
bạn nói thế mình thấy ko thiện chí rồi+_+
và ko biết bạn lấy kềm ở đâu mà để đội chi phí lên dữ vậy?
Giá một cái kềm bán lẻ tại tiệm là 35k,có bọc nhựa hẳn hoi,bạn chỉ việc dùng giấy gói và gửi thôi.
Thực ra chuyện làm ăn của anh em là điều tế nhị nên lúc trc AZOO mình đã ko đồng tình,nhưng vì bạn kể lể từng k tiền lời tiền lỗ với người mà bạn đã bất tín lại ko thiện chí sửa đổi nên mình mới comment những dòng này,mong bạn nghĩ lại!

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
bạn nói thế mình thấy ko thiện chí rồi+_+
và ko biết bạn lấy kềm ở đâu mà để đội chi phí lên dữ vậy?
Giá một cái kềm bán lẻ tại tiệm là 35k,có bọc nhựa hẳn hoi,bạn chỉ việc dùng giấy gói và gửi thôi.
Thực ra chuyện làm ăn của anh em là điều tế nhị nên lúc trc AZOO mình đã ko đồng tình,nhưng vì bạn kể lể từng k tiền lời tiền lỗ với người mà bạn đã bất tín lại ko thiện chí sửa đổi nên mình mới comment những dòng này,mong bạn nghĩ lại!
mình mua có 15k bạn à.bạn mua 35k là mắt rồi.cám ơn bạn đả cho biết giá:D
mình đau có đi lấy tiền mà k chuyển kiềm đâu bạn.bạn nên comen lịch sự chử "bất tín không thiện chí"
nếu bạn là nick VIP nên Xin lổi tôi về điều đó.(bạn có tư cách gì đánh giá nhân phẩm tôi và con người tôi là bất tín)còn khách hàng e-bonsai đánh giá tôi chấp nhận.
mình chuyển chậm kiềm củng xin lổi năn nỉ khách hàng.
bạn commen vậy có nghỉ là j??có quá lám k khi chưa hiểu cặn kẻ câu chuyện mà commen vậy.
còn về anh e-bonsai mình củng đả xin lổi và năn nỉ chuyển tới nhà cách nhà mình 65km.nhưng khi đến cách nhà anh ấy 2km thì anh ấy nt mình rất buồn.nên k muốn gập trực tiếp giao nên chuyển qua bưu điện

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
mình mua có 15k bạn à.bạn mua 35k là mắt rồi.cám ơn bạn đả cho biết giá:D
mình đau có đi lấy tiền mà k chuyển kiềm đâu bạn.bạn nên comen lịch sự chử "bất tín không thiện chí"
nếu bạn là nick VIP nên Xin lổi tôi về điều đó.
mình chuyển chậm kiềm củng xin lổi năn nỉ khách hàng.
bạn commen vậy có nghỉ là j??có quá lám k khi chưa hiểu cặn kẻ câu chuyện mà commen vậy.
còn về anh e-bonsai mình củng đả xin lổi và năn nỉ chuyển tới nhà cách nhà mình 65km.nhưng khi đến cách nhà anh ấy 2km thì anh ấy nt mình rất buồn.nên k muốn gập trực tiếp giao nên chuyển qua bưu điện
còn nhiêu cây để giá vốn đi Bình, nghĩ phẻ,:))