Hình ảnh off-line tại Huế

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Trận địa chính là đây. tất cả anh em đều dương cao nòng súng. 1 2 3 zô.....................!!!! <:p<:p<:p<:p<:p

==================================
Để khích lệ tinh thần cho anh em tham gia chiến đấu. Tuanbonsaihue1 và tambaodai tặng anh em 1 bài hát (đúng là thảm họa của V-Pop)

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Sau một hồi giao tranh khốc liệt, dưới làn đạn như mưa thì laothinh đã bị trúng đạn O:):-Ob-(b-(b-(b-(b-(b-(

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Trận địa chính là đây. tất cả anh em đều dương cao nòng súng. 1 2 3 zô.....................!!!! <:p<:p<:p<:p<:p

Để khích lệ tinh thần cho anh em tham gia chiến đấu. Tuanbonsaihue1 và tambaodai tặng anh em 1 bài hát (đúng là thảm họa của V-Pop)
Vui hí ! Chúc mừng hội ngộ

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Laothinh đang ngồi luyện công lấy lại công lực để tiếp tục tham chiến. Nhìn mặt laothinh lúc này giống baby quá kaka =))=))=))=))=))

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
tuanbonsaihue1 ca cải lương
+ YouTube Video

hoang.htc

Thành viên tích cực
Đang xem: 18 (16 thành viên và 2 khách)
‎hoang.htc, ‎bigbabol, ‎sonnv457, ‎NDCan, ‎maigiaphuong, ‎laothinh, ‎tuanbonsaihue1, ‎DUC GV, ‎loveway, ‎bonhuen0.1, ‎khat_lp, ‎lehoaian, ‎sunching, ‎daigia, ‎Đậu Phụ

cũng đông zui quá hen ! mong mọi người ủng hộ cho anh em Huế lên tinh thần, chơi tiếp bài vọng cổ nữa nào...

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Đang xem: 18 (16 thành viên và 2 khách)
‎hoang.htc, ‎bigbabol, ‎sonnv457, ‎NDCan, ‎maigiaphuong, ‎laothinh, ‎tuanbonsaihue1, ‎DUC GV, ‎loveway, ‎bonhuen0.1, ‎khat_lp, ‎lehoaian, ‎sunching, ‎daigia, ‎Đậu Phụ

cũng đông zui quá hen ! mong mọi người ủng hộ cho anh em Huế lên tinh thần, chơi tiếp bài vọng cổ nữa nào...
j chứ vọng cổ thì có ngay. Chương trình tường thuật vùng chiến sự vẫn còn tiếp tục. mong mọi người cùng chung vui
Nghe bác nói muốn đi ngây, nhưng ..... phải đi "mần" kiếm tiền mua cây. Hihi
chắc anh định trồng rừng luôn hả? khi nào cảm thấy nhớ quê hương thì ra hú bọn em tiếng nha.

thatgia

Thành viên
Re: Trả lời: Hình ảnh off-line tại Huế

tuanbonsaihue1 ca cải lương
+ YouTube Video
[/QUOc
vui qá các bác ơi :D

hoang.htc

Thành viên tích cực
j chứ vọng cổ thì có ngay. Chương trình tường thuật vùng chiến sự vẫn còn tiếp tục. mong mọi người cùng chung vui
cám ơn anh tuanbonsaihue đã cho em nghe 1 bài vọng cổ tuyệt vời nhất từ trước đến nay !hihihih

laothinh

Moderator
Laothinh đang ngồi luyện công lấy lại công lực để tiếp tục tham chiến. Nhìn mặt laothinh lúc này giống baby quá kaka =))=))=))=))=))

Cái ni phải gọi là cảm xúc đang thăng hoa chứ em !( THẰNG CHA NI GIỐNG LÊN ĐỒNG QUÁ HÍ...)