Hình ảnh off-line tại Huế

hoang.htc

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh tuanbonsaihue đã cho em nghe 1 bài vọng cổ tuyệt vời, giọng Huế mà a hát dc vọng cổ luôn...!!! mà sao bonhue01 ko chơi lun bài "teen vọng cổ " lun ta ???:D:D

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh tuanbonsaihue đã cho em nghe 1 bài vọng cổ tuyệt vời, giọng Huế mà a hát dc vọng cổ luôn...!!! mà sao bonhue01 ko chơi lun bài "teen vọng cổ " lun ta ???:D:D
em mà cất cao giọng hát là cả diễn đàn mê em luôn đó nha. em để dành tài nghệ để mai mốt tăng 2, mấy anh ra e còn biểu diễn nữa chứ
==================================
tuanbonsaihue1 đang say mê trong những giai điệu âm nhạc thế mà tambaodai xúc động quá gần rơi lệ

Và đây là giọng truyền cảm của laothinh

+ YouTube Video

laothinh

Moderator
em mà cất cao giọng hát là cả diễn đàn mê em luôn đó nha. em để dành tài nghệ để mai mốt tăng 2, mấy anh ra e còn biểu diễn nữa chứ
tuanbonsaihue1 đang say mê trong những giai điệu âm nhạc thế mà tambaodai xúc động quá gần rơi lệ

Bác Tuấn nhà ta đang ngây ngất:...thủy..ơi...nếu....em không ...yêu... anh...thì...anh...chết...tức..... thì....thì....
Bác tán tỉnh mà cứ cười cười rứa là hắn không ưa mô, bác phải ..hu...hu....thôi....

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Bác Tuấn nhà ta đang ngây ngất:...thủy..ơi...nếu....em không ...yêu... anh...thì...anh...chết...tức..... thì....thì.....
Mô nà. Chú Tuấn đang cười khè khè đó chứ
Laothinh phone cho e liền nha

bonhuen0.1

Thành viên tích cực

Mồi hết rồi chủ nhà ơi.
tuanbonsaihue1: tưởng chi! chuyện nhỏ rứa mà cũng than. ra vườn anh có mấy chùm chòi mòi và sung đó. hái vào mà làm mồi. keke

Thêm một bản ca cổ tuanbonsaihue1 tặng anh em diễn đàn
+ YouTube Video

Thấy Laothinh trúng đạn rồi đó anh em

laothinh

Moderator
Nhiều nghề quá bác Tuấn ơi, nào là nghệ nhơn, nào là gừng sĩ, nào là la hét sĩ, lại kiêm cả thầy bói sĩ nữa,hic.. híc..ai mà chịu nổi. Hèn gì xài tiền như Công Tử Bạc Liêu, khét tiếng ăn chơi ở Huế đó các bác. Nay kính loan báo.

vinhson1204

Thành viên tích cực

Mồi hết rồi chủ nhà ơi.
tuanbonsaihue1: tưởng chi! chuyện nhỏ rứa mà cũng than. ra vườn anh có mấy chùm chòi mòi và sung đó. hái vào mà làm mồi. keke

Thêm một bản ca cổ tuanbonsaihue1 tặng anh em diễn đàn
+ YouTube Video

Thấy Laothinh trúng đạn rồi đó anh em
Trái chòi mòi nhìn đẹp quá mấy ae ơi ! HHX Huế năm 2010 mình có thấy một cây chòi mòi trái rất nhiều không biết có phải của a Tuấn không nữa.