Hình ảnh giao lưu tại gia anh dblongthanh!

bigbabol

Moderator

3B đang thao tác dưới sự chỉ dẫn của cụ Lý
sáng nay cụ Lý hướng dẫn em hơi nhanh, có gì sơ xót anh Bình thông cảm chỉnh lại giúp em
Đến giờ này vẫn chưa thấy TUANKHANH online, hơi lo cho bạn của mình :(
dạ chắc không có gì nghiêm trọng đâu anh, em đã nhắn với mấy đứa em trực bệnh viện Sùng Chính nếu có ai vào tên Tuấn Khanh thì nhớ chăm sóc chu đáo

ko phải cụ Lý thắng kèo Barce đâu,mà chỉ là chút bộc lộ khi lanchi mời ăn kem
nhìn gian quá
O:)

Hoanglong70

Thành viên tích cực

Tuan Khanh hớn hở ghi lại những điều cụ Lý dạy
TUANKHANH đang ghi lại kinh nghiệm chia sẻ của Lydainghia về việc "uốn cây từ thuở bơ vơ mới về". Tiện đây, rất nhiều người chưa biết kinh nghiệm này, rất mong "Bon sỉ" Lydainghia lập một Topic trong mục Kinh nghiệm nghệ nhân để chia sẻ thêm.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Đang xem: 23 (20 thành viên và 3 khách)
‎dovanlo, ‎lydainghia, ‎lehoaian, ‎QuíTài, ‎doanvunguyen, ‎bigbabol, ‎hoangquan2376, ‎dblongthanh, ‎tramanh, ‎Võ Ngọc Ân, ‎Xichlosg, ‎huylnq2009, ‎trongnd88, ‎tranbac, ‎nguyenngochung1311, ‎tieude, ‎pitieel

nguyenninh789

Thành viên tích cực
anh tuấn khanh này pro quá em nghe điện thoại chỉ dám dạ vâng thôi
mai em phải thử 1 lần thế này mới được "tao làm gì kệ ...
em nằm đây học thuộc lòng sáng mai em gọi điện em thực hành cho luột
anh em off xem mà thèm quá

bigbabol

Moderator

chú thích giúp tấm này cụ Lý ơi
nhìn tấm này vui quá anh Bình ơi, em không hiểu sao nhìn tấm này ngồi cười đã luôn, cực kỳ sảng khoái
anh nhìn kỹ xem ai cũng cười hết, mà nụ cười ở đây rất thật không giống như tấm cười gượng do thua độ phía trên:D

nguyenninh789

Thành viên tích cực
thành viên đang nhòm nguyenninh789*, ‎doanvunguyen, ‎bigbabol, ‎lydainghia, ‎hoangquan2376+, ‎dovanlo+, ‎dblongthanh, ‎lehoaian, ‎tramanh, ‎Võ Ngọc Ân, ‎Xichlosg, ‎huylnq2009, ‎trongnd88+, ‎tranbac, ‎nguyenngochung1311, ‎tieude, ‎pitieel

lydainghia

Thành viên tích cực
Dạ, em nhớ đoạn này.

Số là bác Lanchi vừa hy sinh một phôi sanh khủng. Anh Bích tiếc lắm nắm tay anh em vào xem hiện trạng và định ra cách cứu, anh ấy nói phôi giá 60 chai mà die thì tiếc quá! Anh em ai cũng tiếc hùi hụi. Ðến khi bác Lanchi đi ra thì mới vö lẽ giá phôi chỉ có 5tr5 thôi.

Anh em chịu không nổi đều cười lăn lộn. Anh Bích quăng bom ghê woá :)) =))

bigbabol

Moderator
khoan đừng vội nha em, đã học thì phải học cho tới, học chỉ câu này không thì anh không đảm bảo được điều gì đâu nhé:D
có gì em cứ gọi anh Hoanglong sẽ chỉ giúp cho em

satruky

Thành viên tích cực
Nhìn anh em ai cũng trẻ trung mạnh khỏe quá. Anh em VT cũng biết chuyến off này, định lên tháp tùng nhưng có một vị khách của diễn đàn xuống VT chơi nên k lên được.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Bạn ơi! Cẩn thận còn trang sau nha! Áp dụng không đúng thì kết quả không như mong muốn đâu. Bạn nên nhắn tin cho Lydainghia để Bác ấy chia sẻ chút kinh nghiệm "Uốn cây từ thuở bơ vơ mới về" đi. Mình tin là bạn sẽ không thất vọng đâu.

PS: Một số Anh/Em đã áp dụng thành công và một số rất lớn thì lại không (theo thông tin của "Tám Quốc tế" thì khu vực Nha Trang áp dụng tỷ lệ không được cao :)) ).