Đấu giá giúp bạn gặp khó khăn

Status
Not open for further replies.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Ngưới hay kì kèo nhìn vào nghĩ ngay theo tâm kì kèo, người tâm thoáng nhìn vào thấy sự nhiệt tình tham gia, khích động tinh thần :D
tui không mún chửi nhau với bạn vào lúc này, để mai 8h nhé, up tiếp giờ phút trọng đại này vì anh Thương!!!:)>-

abel2103

Thành viên
cảm ơn sự quan tâm và chia sẽ của mọi người, nhất là a Tuấn, hjhj. up lên nè
==================================
nhớ a Văn quá!

maivinhhy

Quản lý mới
Kì kèo vậy, 1t700 nha!
Ngưới hay kì kèo nhìn vào nghĩ ngay theo tâm kì kèo, người tâm thoáng nhìn vào thấy sự nhiệt tình tham gia, khích động tinh thần :D
Kaka, hổng có cãi lộn chỗ đấu giá nhe 2 bạn:D
Mình đã đưa ra luật rồi: giá nào cũng được, và giá ban đầu cũng chỉ 1000 đồng đó thôi
==================================
2000k______________________________
Hiện bạn DOQUOCPHONG đang dẫn đầu với giá 2000k
Ai sẽ là người phá kỷ kục này đây nhỉ?

maivinhhy

Quản lý mới
Maivinhhy vừa nhận được tin nhắn của 1 khách hàng, do điều kiện cũng kg dư dả gì nên xin gửi tặng anh Thương với số tiền 50.000 đ và chúc anh mau khỏi bệnh, trở về sinh hoạt với anh em trên D Đ CCVN.com
Với tinh thần "góp gió thành bão", "lá lành đùm lá rách", "một miếng khi đói bằng 1 gói khi no", tại topic này maivinhhy cũng xin nhận tất cả tấm lòng của anh em gần xa, vì điều kiện kg thể đấu giá, nếu muốn đóng góp chút ít cho anh Thương xin ĐK và gửi vào TK của mod TUANKHANH có số là:0600 0050 8104 của NGÂN HÀNG SACOMBANK CHI NHÁNH Q4, chủ tài khoản là ĐẶNG TUẤN KHANH.
Xin cám ơn

maivinhhy

Quản lý mới
ngeo`nhung con`suc khoe 2200k
Cám ơn bạn hung78 đã bứt phá mốc 2000 k của ngày hôm qua(20/08/2011) do bạn DOQUOCPHONG xác lập
Màn đấu giá của sáng hôm nay đang được mở đầu bằng giá 2.200k của bạn hung78, rất hay và gay cấn
Thời gian vẫn còn dài nên hy vọng sẽ có nhiều kỷ lục được xác lập và bị bứt phá.
Không biết ai là người kế tiếp đưa ra 1 giá cao hơn đây?

hung78

Quản lý
moi ngươi cô' gang tham gia.đây ko phai la`cay binh`thuong ma` ca 1 tâm long.nêu minh ko sơ hưu đươc thi`cung sin ung hô 1 it.con` đươc sơ hưu thi` tuyêt vơi. cây cung đep~O)

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
chia sẽ cùng anh Thương, em đk cũng hơi khó khăn, chỉ mong anh mau lành bệnh, không thể ủng hộ được về vật chất chỉ xin úp lên cho xôm tụ, anh em nào chiến thắng sẽ nhận thêm 1 phân` quà nhỏ của ThôngXanh chi phí vận chuyển sẽ do em chịu, ai chiến thắng vui lòng gửi tin nhắn d/c vô hộp thư vì em ko có thời gian theo dõi

Phần quà: 1 em bạch tuyêt' mai nho nhỏ

chúc anh em vui!

DOQUOCPHONG

Thành viên
chia sẽ cùng anh Thương, em đk cũng hơi khó khăn, chỉ mong anh mau lành bệnh, không thể ủng hộ được về vật chất chỉ xin úp lên cho xôm tụ, anh em nào chiến thắng sẽ nhận thêm 1 phân` quà nhỏ của ThôngXanh chi phí vận chuyển sẽ do em chịu, ai chiến thắng vui lòng gửi tin nhắn d/c vô hộp thư vì em ko có thời gian theo dõi

Nhìn Vật đối chứng của Chú TX ớn ăn quá ?

maivinhhy

Quản lý mới

chúc anh em vui!
Cám ơn Thông Xanh đã có nhã ý tặng thêm phần quà là 1 cây Bạch tuyết mai. Phần quà tuy nhỏ nhưng chứa đựng cả tấm lòng với anh em khi gặp khó khăn, bên cạnh giá trị về vật chất là sự khích lệ về tinh thần đối với anh em tham gia đấu giá
Cho anh thay mặt anh T cám ơn em nhiều nhen.
Ngày hôm nay mức giá đang là 2.200k do bạn Hung78 tạm dẫn đầu. Mức giá này có bị phá vỡ kg? Ai sẽ là ngừơi lập và giữ kỷ lục mới?
Tiếp tục đấu giá bà con ơi.

dungvan

Moderator
Cảm ơn tấm lòng của anh maivinhhy và các anh em trong D Đ. Chiều nay tôi cũng mới nghe chuyện của anh Thương. Hiện tại tôi không đủ khả năng tham gia đấu giá ( mặc dù rất muốn), tôi xin góp 200 K gọi là có chút tấm lòng với mong muốn anh Thương mau chóng lành bệnh.
Tôi xin có lời với các anh em D Đ: Các cụ ta vẫn nói:" một nắm khi đói bằng một gói khi no" ai cũng có lúc gặp cảnh khó khăn nên các anh em nếu có điều kiện thì xin ủng hộ chút tấm lòng góp phần nhỏ bé giúp anh Thương trong lúc bệnh tật hiểm nghèo.
Tôi đề nghị các anh em khu vực Miền Bắc nếu đóng góp thì có thể gửi trực tiếp vào số TK mà anh maivinhhy đã nêu hoặc chuyển tập trung qua Hội trưởng Ngọc Kiên rồi nhờ Ngọc Kiên chuyển giúp vào trong đó để đỡ tốn cước chuyển tiền.
Mong các anh em ủng hộ. Cảm ơn các anh em

ledinh1081

Thành viên tích cực
Up tiếp lên nào! Ngày mai trời lại sáng, màu của đất trời, màu Xanh của sự sống , màu của niềm tin, niềm hi vọng mới! có một thứ bất diệt với chúng ta là tình bằng hữu, chắc chắn với tình cảm chân thành của anh em thế này, anh T biết sẽ rất vui và mong anh ấy sẽ vượt qua được cơn nguy hiểm! anh em Thanh Hóa luôn ở bên anh!

dã quỳ

Quản lý mới
Cảm ơn anh Tuấn đã có lòng, thật tình em cũng chưa biết anh Thương là ai nhưng tương thân tương ái thì em luôn sẵn sàng, em cũng không có nhu cầu với sản phẩm đấu giá, chỉ gởi kèm theo cho quỹ 200k. Chúc anh Thương mau khỏi bệnh và chúc mọi người vui vẻ hòa nhã

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Phần quà của Thongxanh ghê quá hic, Bạch tuyết mai + dao Thái LanX_X

Cảm ơn anh Tuấn vì tấm lòng nhân đạo của mình

Em đấu 2500k, nếu không được em sẽ đóng góp riêng ( tung hỏa mù nè ):D

Status
Not open for further replies.