Đấu giá giúp bạn gặp khó khăn

Status
Not open for further replies.

maivinhhy

Quản lý mới
Cảm ơn tấm lòng của anh maivinhhy và các anh em trong D Đ. Chiều nay tôi cũng mới nghe chuyện của anh Thương. Hiện tại tôi không đủ khả năng tham gia đấu giá ( mặc dù rất muốn), tôi xin góp 100 K gọi là có chút tấm lòng với mong muốn anh Thương mau chóng lành bệnh.
Tôi xin có lời với các anh em D Đ: Các cụ ta vẫn nói:" một nắm khi đói bằng một gói khi no" ai cũng có lúc gặp cảnh khó khăn nên các anh em nếu có điều kiện thì xin ủng hộ chút tấm lòng góp phần nhỏ bé giúp anh Thương trong lúc bệnh tật hiểm nghèo.
Tôi đề nghị các anh em khu vực Miền Bắc nếu đóng góp thì có thể gửi trực tiếp vào số TK mà anh maivinhhy đã nêu hoặc chuyển tập trung qua Hội trưởng Ngọc Kiên rồi nhờ Ngọc Kiên chuyển giúp vào trong đó để đỡ tốn cước chuyển tiền.
Mong các anh em ủng hộ. Cảm ơn các anh em
Cảm ơn anh Tuấn đã có lòng, thật tình em cũng chưa biết anh Thương là ai nhưng tương thân tương ái thì em luôn sẵn sàng, em cũng không có nhu cầu với sản phẩm đấu giá, chỉ gởi kèm theo cho quỹ 200k. Chúc anh Thương mau khỏi bệnh và chúc mọi người vui vẻ hòa nhã
Cám ơn 2 bạn dungvan và dã quỳ
Tấm lòng của các bạn thật là quí, dù chưa từng quen biết anh Thương nhưng sẵn lòng giúp đỡ với chỉ 1 tâm nguyện tương thân tương ái, chúc cho anh Thương vượt qua khó khăn!
==================================
chac hêt khach rôi hay sao ây.chac e đươc sơ hưu e no' rôi`

Thời gian vẫn còn 2 ngày nữa đó hung78 ơi, bạn cũng phải cố gắng thêm nữa đấy nhé
Có câu: 30 chưa phải là Tết đấy nhá:D
................
Em đấu 2500k, nếu không được em sẽ đóng góp riêng ( tung hỏa mù nè ):D
Hiện tạm thời bạn Nhancuibap đang lập kỷ lục mới là 2.500k
Ai cũng tự hỏi: mốc cuối cùng là bao nhiêu, bao nhiêu? Ai, ai sẽ là người chiến thắng cuối cùng?

lehoaian

Thành viên tích cực
Phần quà của Thongxanh ghê quá hic, Bạch tuyết mai + dao Thái LanX_X

[COLOR="DarkSlateBlue"[SIZE="4"]]Sao cậu ấy không mượn máy ngón tay khui bia của mấy chị em nhỉ !
[/COLOR][/SIZE]
Cảm ơn anh Tuấn vì tấm lòng nhân đạo của mình

Chà bữa nay mới thấy NHÂN Thiếu gia xuất hiện nha !

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Vẫn đang rình nhưng thấy nóng ruột quá, không biết sức khỏe của anh Thương thế nào rồi ae?
Trước mắt gửi 200k cược trước nếu đấu được thì gửi tiếp, không được thì chút tấm lòng đến người anh chưa quen biết.
Đợt này Em cũng đang vã nên chưa biết có đấu được không, chúc anh mau lành bịnh đễ còn yêu cây, yêu cái đẹp.

maivinhhy

Quản lý mới
Vẫn đang rình nhưng thấy nóng ruột quá, không biết sức khỏe của anh Thương thế nào rồi ae?
Trước mắt gửi 200k cược trước nếu đấu được thì gửi tiếp, không được thì chút tấm lòng đến người anh chưa quen biết.
Đợt này Em cũng đang vã nên chưa biết có đấu được không, chúc anh mau lành bịnh đễ còn yêu cây, yêu cái đẹp.
Cám ơn tấm lòng của bạn đối với anh Thương
Gửi vài tấm hình cho các bạn chưa biết anh Thương, maivinhhy có chụp chung với anh tại Tao Đàn-HHX năm 2010
Anh Thương mặc áo trắng, bên phải

maivinhhy

Quản lý mới
Xin được "sơ kết" 1/2 quãng đường đấu giá nhen các bạn
HIện kỷ lục mới nhất được lập trong ngày thuộc về bạn nhancuibap với giá 2.500k
Có bạn Thông Xanh tặng thêm 1 phần quà là cây Bạch tuyết mai
Có bạn baohuong-future ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 200k( đã chuyển vào tài khoản TUANKHANH)
Có bạn dã quỳ ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 200k
Có bạn dungvan ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 100k
Có bạn là khách hàng của maivinhhy ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 50k( đã chuyển vào tài khoản maivinhhy- sẽ chuyển lại cho TUANKHANH sau)
Và rất nhiều sự quan tâm, ủng hộ, chia sẻ về tinh thần của anh em trên diễn đàn
Xin cảm ơn

ngockien

Super Moderator
Cảm ơn anh Tuấn đã xây dựng topic thật ý nghĩa,em dạo này bận quá ít có thời gian online ,không có điều kiện đấu giá cây linh sam khủng đẹp này,qua topic em xin được ủng hộ 500 ngàn góp sức cùng anh em để chia sẻ với anh Thương trong lúc khó khăn .
về ý kiến của anh dungvan,anh em khu vực miền bắc có thể ủng hộ bằng nhiều hình thức ,và gửi trực tiếp vào tài khoản Tuấn Khanh.Rất mong anh em ủng hộ nhiệt tình .

congdulich

Thành viên
Tk còn 300 k. Ủng hộ anh Thương. Mình chuyển trực tiếp vào tài khoản của Tuankhanh nhé. Chúc anh Thương vượt qua căn bệnh này

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Cháu không có điều kiện đấu giá cây Ls của chú Nhờ chú chuyển giùm 100k coi như tấm lòng của cháu mong chú thuơng mau khoẻ . khi nào lấy cây cháu chuyển luôn một thể . chú gửi giùm cháu nhen. Thank chú

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Xin được "sơ kết" 1/2 quãng đường đấu giá nhen các bạn
HIện kỷ lục mới nhất được lập trong ngày thuộc về bạn nhancuibap với giá 2.500k
Có bạn Thông Xanh tặng thêm 1 phần quà là cây Bạch tuyết mai
Có bạn baohuong-future ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 200k( đã chuyển vào tài khoản TUANKHANH)
Có bạn dã quỳ ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 200k
Có bạn dungvan ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 100k
Có bạn là khách hàng của maivinhhy ĐK ủng hộ riêng cho anh Thương(huongdongconoi) với số tiền 50k( đã chuyển vào tài khoản maivinhhy- sẽ chuyển lại cho TUANKHANH sau)
Và rất nhiều sự quan tâm, ủng hộ, chia sẻ về tinh thần của anh em trên diễn đàn
Xin cảm ơn
Tấm lòng của anh em thật đáng quý,

Chúc tất cả anh em sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt nhé

Anh em ơi! Tiếp tục phát huy tinh thần " Lá lành đùm lá rách" nhé

volongbonsai

Thành viên mới
Lên cho anh em tiếp tục ủng hộ

Phần quà của Thongxanh ghê quá hic, Bạch tuyết mai + dao Thái LanX_X

Cảm ơn anh Tuấn vì tấm lòng nhân đạo của mình

Boss tạm thời là anh Nhancuibap với giá 2.500k nha

Up cho anh em theo dõi

maivinhhy

Quản lý mới
Như vậy cho tới 12h30, ngày 23/08/2011 có thêm 3 bạn tiếp tục đăng ký ủng hộ cho anh Thương(Huongdongconoi)
Bạn ngockien( Hội trưởng phía Bắc): 500.000 đ
Bạn congdulich: 300.000 đ( đã chuyển cho TUANKHANH)
Bạn Phong Trần: 100.000 đ
Maivinhhy xin cám ơn nghĩa cử của các bạn
( Nếu bạn nào chuyển tiền cho maivinhhy, sẽ được chuyển lại sau cho TUANKHANH)
Mong anh em tiếp tục đấu giá và ủng hộ nha
Thanks

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
"Tuổi nhỏ làm việc nhỏ". Em thì đang đi học tiền bạc cũng không có nhiều để tham gia đấu giá cùng anh em. Nhưng mà anh em cùng nhau chung sống dưới một mái nhà diễn đàn ccvn càng thêm thấm thía câu tục ngữ " một con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ". Cùng hưởng ứng lời kêu gọi của anh Maivinhy em xin đóng góp một món quà nhỏ là 50k để một phần nào đó động viên anh Thương - Huongdongconoi với hy vọng anh sẽ có thêm động lực để vượt qua nổi đau bệnh tật. Mong anh chóng sớm khỏi bệnh để anh em cùng nhau hề hà nói chuyện vui vẻ.

Cũng chúc cho thành viên nào thắng trong phiên đấu giá này sức khoẻ, vui vẻ và lòng cảm ơn. Và chúc mọi thành viên trong diễn đàn khoẻ mạnh, hành phúc và có thật nhiều cây...

Anh Maivinhhy nhắn tin cho e số tài khoản với nha. ngày mai e ra gửi tiền.

dungvan

Moderator
Đính chính: Hôm trước gõ nhầm số 2 thành số 1 mà không để ý, nay xin đính chính lại số đó là: 200K.
Anh em thông cảm nhé. Có lẽ mình già mất rồi:D

Status
Not open for further replies.