Mời chém gió

phovanghoe

Thành viên tích cực
phải nói là toàn cây già và tương lai lắm lắm, nhưng còn tùy thuộc vào trình độ làm cây nữa, anh ơi sao ko nhờ các cao nhân trên DD hay các cao thủ ở quê a đó, NĐ có nhiều lắm mà

hoang hieu ngan

Thành viên
phải nói là toàn cây già và tương lai lắm lắm, nhưng còn tùy thuộc vào trình độ làm cây nữa, anh ơi sao ko nhờ các cao nhân trên DD hay các cao thủ ở quê a đó, NĐ có nhiều lắm mà
Vâng cảm ơn bác em cũng đang định như vậy đấy ạ!

Người Rừng

Thành viên tích cực
Theo mình cây 3 - 4 mang phong cách kiểng cổ rất đẹp cứ để vậy chơi, cây 1 có thể bỏ hết những chi dưới chơi dáng lão cũng tuyệt Hiếu Ngân à...

hoang hieu ngan

Thành viên
Mình cũng đang dự định như vậy đấy

DONGGIANG

Thành viên
Hãy mạnh dạn làm lại từ đầu em . Nói thật nhé tiền bán cây không bằng tiền chăm sóc cây đâu em .

Thụy74

Banned
Chém thì chém,pặt..pặt,...chém tiếp pặt,... Các cây trụi lũi,chỉ còn lại gốc và thân,nuôi tiếp đi,khi nào cành nhánh xum xuê thì lại đem lên đây để chém tiếp nhé.

tiennavi

Thành viên
mấy cây của bạn già như trái cà vậy đó, nhưng mà thấy tay cành hơi đơ! chúc mừng chủ nhân!