tạm biệt diễn đàn vài tháng

bigbabol

Moderator
như đã đề cập trong topic bảo lãnh gì đó của bonsaitapsu, hôm nay nick bigbabol chính thức tạm biệt diễn đàn trong thời gian mà nick đó không hoạt động, mọi thắc mắc hay câu hỏi anh em gửi vào chuyên mục của bigbabol kính nhờ anh em chuyên môn trợ giúp giải đáp giùm
@ mr trí mới lập một topic giận hết sức gì đó chắc là ám chỉ mình, rồi chịu luôn thực sự là không quan tâm đến việc bán cây đó nên không nhớ gì hết chỉ lo làm cây thôi chứ vấn đề ở đây không phải là tiền bạc gì hết( cây vẫn nằm sờ sờ dưới vườn và không hề chào bán bất kỳ ai), chơi với anh mà chẳng hiểu gì hết rồi làm thơ tầm bậy tầm bạ, có ai đưa cây cho bán như anh không???? thua nguội, thôi tạm biệt diễn đàn vài tháng có thể là sẽ tốt cho tất cả, cái gì củ cũng nhàm, mới có thể là không tốt bằng nhưng cũng sẽ có cái gì đó gọi là khác biệt:)):)):))
thôi tặng anh em quà trước khi đi chơi
+ YouTube Video

bongbet

Thành viên tích cực
sao vậy a bạn cây dương rất đẹp ,cả chất trồng rất mới,nhưng nghe lời thoại trong đoạn hình vừa rồi thấy bạn có tâm trạng,,,,không biết nói gì hơn
cây dương này đặt tên ,,túy đản dương,, bạn nhé

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
E chẳng hiểu j cả. nhưng cây dương đẹp quá, những video như thế này khá hay vì nó cho e biết được cách phân bố chi. cây đó ra sao ... nói chung tùm lum. . chẹp chẹp. Muốn hun anh 1 phát mà má anh móm quá hun không có dính thôi thì chuyển qua thanks mà không biết thằng thanks nó chạy đi đâu. Thôi thanks miệng được, cám ơn cám ơn anh 3b đã chia sẻ ạ! Ma anh đi du lịch về nhớ mua bánh kẹo quà cáp về nha.

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
như đã đề cập trong topic bảo lãnh gì đó của bonsaitapsu, hôm nay nick bigbabol chính thức tạm biệt diễn đàn trong thời gian mà nick đó không hoạt động, mọi thắc mắc hay câu hỏi anh em gửi vào chuyên mục của bigbabol kính nhờ anh em chuyên môn trợ giúp giải đáp giùm
@ mr trí mới lập một topic giận hết sức gì đó chắc là ám chỉ mình, rồi chịu luôn thực sự là không quan tâm đến việc bán cây đó nên không nhớ gì hết chỉ lo làm cây thôi chứ vấn đề ở đây không phải là tiền bạc gì hết( cây vẫn nằm sờ sờ dưới vườn và không hề chào bán bất kỳ ai), chơi với anh mà chẳng hiểu gì hết rồi làm thơ tầm bậy tầm bạ, có ai đưa cây cho bán như anh không???? thua nguội, thôi tạm biệt diễn đàn vài tháng có thể là sẽ tốt cho tất cả, cái gì củ cũng nhàm, mới có thể là không tốt bằng nhưng cũng sẽ có cái gì đó gọi là khác biệt:)):)):))
thôi tặng anh em quà trước khi đi chơiQUOTE

Sao vậy anh?Chuyên gì mà phải tạm xa anh em?
bonsaitapsu tự nguyện ko sử dụng nick đó nữa chứ đâu có phải là bị BQT khóa nick đâu anh,các anh trong BQT đến ngay cả Đàn chủ cũng đã có lời.Nhưng em thấy các Anh chiều quá nên hắn đâm chảnh.Người ta chỉ có 1 lần thôi rồi rút kinh nghiệm,đằng này tái hồi tiếp diễn.
Còn chuyện cây cối với mr trí em ko rõ nên ko có lời.Nhưng chẳng sao mà phải tạm biệt anh em chi cả,bên anh cũng vẫn còn khối anh em cơ mà.Cứ vô tư mà sống cho nhẹ cái đầu mà ngắm cây nha anh.Người buồn,đầu nặng thì cây có đẹp đến mấy ngắm cũng chẳng thấy đẹp :D
Đôi lời chia sẻ với anh.Gọi điện mà ko thấy bắt máy nha.

Quỳnh Dao

Moderator
Chúc 3B đi chơi vui vẻ nha hihi, hẹn ngày gặp lại hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn hơn. Nhân tiện rảnh đi chơi thì thả qua BD chơi luôn đi, 2 đứa mình đi ăn chè nha.=((=((

mr tri

Banned
thôi tặng anh em quà trước khi đi chơi
=))=))=))=)). có tích nhúc nhích kà^:)^^:)^^:)^^:)^
ai nói mr trí lập topic đó xỉa xói 3 móm zậy. vớ vẫn
đi hưởng trăng mật zui zẻ nha kưng

Mr.Râu

Thành viên mới
như đã đề cập trong topic bảo lãnh gì đó của bonsaitapsu, hôm nay nick bigbabol chính thức tạm biệt diễn đàn trong thời gian mà nick đó không hoạt động]
Em cũng vì bảo lãnh mà phải bỏ nick đẹp LýÐạiNghĩa luôn rồi . Nhưng lập nick Mr.Râu này ra vô forum cho đỡ nhớ anh em . Còn anh ba bỏ luôn sẽ làm nhiều người nhớ nhung lắm đó nhen.

Còn nhớ anh ba nói : "cơ duyên tham gia diễn đàn bởi vì nick lydainghia lúc đó póst cây thấy gớm rồi hỏi han tào lao, nên tham gia để chia sẽ cho em nó đỡ ngố". Nay em đã thành "nghệ nhân" :)) cũng là lúc anh ba ra đi, chưa cho em có dịp cưa-bẻ vài cây khủng trong vườn anh ba. Ông trời ơi sao lại chia lìa đôi lứa thế này . Anh ba đi rồi, "tấm bằng nghệ nhân" này còn ý nghĩa gì với em chứ . Thôi thì đành đem tặng hoanglong70 (ảnh thèm thuồng lắm :)) ). Em không muốn nhìn bằng lại nhớ đến người.

Người ơi gặp gỡ làm chi,
Trăm năm biết có duyên gì hay không?
Người đi tôi ở lại đây,
Ðau lòng tôi tặng tấm bằng nghệ nhân.

longqaz

Moderator
Đúng là "họa vô đơn chí". Không có mặt trên diễn đàn nhưng vẫn có thể gặp nhau ngoài đời và ... nhậu được chứ bạn 3b. Nếu đồng ý để longqaz nhào vô miền nam 1 chuyến.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Chết tui òi! bửa hổm tui hứa nếu nick bonsaitapsu mà bị ban thì tui cũng cùng bị ban, anh em cho hỏi thăm nick đó có quậy gì rồi bị chém không, nếu có làm ơn nhắn tin vô số đt tui nhen, cám ơn anh em trước!

A69

Thành viên tích cực
đúng là rắc rối, tưởng chuyện 3dy êm rồi, ai ngờ lôi luôn cả big, Lý đại Nghĩa. Mà 3dy cũng kỳ cục quá, bao nhiêu người khuyên giãi, đặt cả lòng tin, thậm chí đặt cược bằng tên đăng nhập rồi mà vẫn không thay đổi cách sống tập thể. báo hại từ nay Diễn đàn phải vắng mặt thêm 2 người.

tranvietdu

Thành viên tích cực
vắng diễn đàn có vài ngày hôm nay vào thăm DD mà xảy ra nhiều chuyện ko vui thế nhỉ !

ledinh1081

Thành viên tích cực
Ủa? thật chứ anh ba! hic,thiệt bùn wa trời, hok còn người "Bình luận bóng đá nữa rùi...
hok bít sao lạ zậy? anh Ba coi DD như ngôi nhà thứ 2 mà hok zề mấy tháng lận, chắc phải có chiện j to lắm à!!!!!

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cái này chú Ba tự giác hả chú Ba? Vài tháng là bao lâu? 2 tháng củng là vài tháng mà chín mười tháng củng là vài tháng. Mà tapubonsai làm quậy gì vậy các Mod

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
lôi thôi lếch thếch quá đi mất. Mình ko có quyền hạng gì hết nên đành nói vài câu cho giải tỏ thôi.