Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

Rất trân trọng tài năng và tình cảm của anh Vinh. Tôi ở quảng ninh đã nhiều lần điện thoại hỏi anh về cách cắt một cây phi lao. Dù chưa biết song lần nào anh cũng tận tình tư vấn. Cảm ơn và chúc anh cùng gia đình mạnh khỏe, tiếp tục làm ngọn lửa nuôi dưỡng cái đẹp cho đời, nhất là trong lúc khó khăn hình như một số quay lưng lại với cây cảnh.
Thanks chudamnguyen, tình hình cây Phi lao sao rồi?

caycanhxuanmai

Thành viên

Cháu thèm được như chú, cháu có thể nhận chú làm sư phụ được ko ah?

seamen

Thành viên

Bờ tường vườn thứ 3 vẫn còn một ô nhỏ nhìn ra vườn.... thứ 4 tương lai. Ô này nhỏ hơn ô cửa của bức tường vườn thứ 2, thể hiện sự khó khăn tăng lên. Nhưng với tài năng, niềm đam mê và sự chân thành của anh, chúc anh sớm mở ô này thành lối đi của mình!

BVDung

Thành viên tích cực

anh vinh quả là giỏi ,anh vào nghề cc bao năm rồi anh,nhìn số lượng cây của anh có lẽ anh yêu thích từ nhỏ ấy nhỉ

honsoida8687

Thành viên mới

Thật ngưỡng mộ!
Ước gì mình cũng sẽ được một phần như con đường mà anh đã đi.
Hy vọng........!

dmthanh

Thành viên mới

a vinh oi e ket may cai don bong cua a lam lam roi hi

thanhcham

Thành viên

Nhà bác LN Vinh đẹp và ấn tượng quá.Chúc mừng anh

beyeukt

Thành viên

bác này khoe nhiều thứ gớm...! mừng bác thành công!

Qhaithanh

Thành viên Mua Bán
Re: Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

Một chặng đường, một ý chí, điều đáng để e học tập.......chúc mừng a Vinh. Mong sớm được gặp và thăm quan vườn a. chúc a thành công, sức khỏe......

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới

nếu thu xếp được chắc 2/9 này lên Bác vinh 1 chuyến, xem có tiểu cảnh nào khoản 40*60cm là rước về luôn bác Vinh nhé.có không bác

lnvinh

Super Moderator

nếu thu xếp được chắc 2/9 này lên Bác vinh 1 chuyến, xem có tiểu cảnh nào khoản 40*60cm là rước về luôn bác Vinh nhé.có không bác
Thường tiểu cảnh em hay làm sẵn teo đơn hàng hoặc theo đợt triển lãm nên ít khi làm sẵn lắm anh, Lễ anh ghé em chơi là chính anh, em chờ anh nhen .

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới

Thường tiểu cảnh em hay làm sẵn teo đơn hàng hoặc theo đợt triển lãm nên ít khi làm sẵn lắm anh, Lễ anh ghé em chơi là chính anh, em chờ anh nhen .
Ok nếu thu xếp được sẽ báo sớm cho bác

gaho

Thành viên

em ở ngoài bắc sắp có dịp vô nam công tác muốn ghé vườn bác Vinh chơi xin bác cho địa chỉ

tranbac

Thành viên tích cực

Ngưỡng mộ anh Vinh quá. Trong vòng 3 năm mà anh đã tậu được một cơ ngơi đồ xộ. Chúc mừng anh cùng gia đình.

bqvquang

Thành viên tích cực

Mới đó mà đã hơn 3 năm.Từ ngày vào nhà vườn anh Vinh khi đó vườn anh như hình đầu tên ma giờ cơ ngơi đã như thế.Phải nói là phục và rất nể anh.Lâu quá ko có dịp vào diễn đàn.chúc anh sức khỏe và có nhiều cây đẹp hơn nữa cho anh em thưởng lãm

haokiet

Thành viên

Mãi công việc làm ăn lâu quá không có ghé thăm LNV và vườn bon sai, bây giờ khang trang thật, chúc cho vinh phát trien mãi không ngường. mặc dù kinh tế đang còn gặp khó khăn. một ngày gần nghé xi đệ một con gà hấp hành và một thùng bia và học thêm vài kỷ thuật cây bon sai nha. hihi ... ok nha....