Mong Nhà Vườn Samphanrang có lời giải thích

Hihihi . Tội thằng em quá , mua cây đó tặng anh mà khó khăn quá . Thôi anh không nhận nữa nha bắp .:)):)):))
-------------
Nếu bảo mua tặng cho BTL ...thì đâu có xảy ra "rắc rối " như ri:))8->.
(vui vẻ cho qua vừa nhẹ lòng vừa không ảnh hưởng tình cảm AE)

vitnuong

Thành viên tích cực
Đúng ra các Bác nên "tinh tế" hơn tí nữa chứ :))
Trước kia em thấy anh ấy trả lời tin nhắn SMS và trả lời trên diễn đàn khác nhau em thấy nghi nghi
từ khi anh ấy bảo con đi học xa nên chỉ xác nhận trên Điện thoại thì em đoán luôn là Bác Long gần như không biết về món "tin học" này. Em thì luôn bình tĩnh để giải quyết vấn đề :))

Nhancuibap

Thành viên tích cực
-------------
Nếu bảo mua tặng cho BTL ...thì đâu có xảy ra "rắc rối " như ri:))8->.
(vui vẻ cho qua vừa nhẹ lòng vừa không ảnh hưởng tình cảm AE)
Chắc chú hiêu con
==================================
Đúng ra các Bác nên "tinh tế" hơn tí nữa chứ :))
Trước kia em thấy anh ấy trả lời tin nhắn SMS và trả lời trên diễn đàn khác nhau em thấy nghi nghi
từ khi anh ấy bảo con đi học xa nên chỉ xác nhận trên Điện thoại thì em đoán luôn là Bác Long gần như không biết về món "tin học" này. Em thì luôn bình tĩnh để giải quyết vấn đề :))
Cam on ban
Dang nhau vit nuong chao hè hè

thuykk6886

Thành viên Mua Bán
Mình có mua cây của thầy Long, Thầy rất uy tính nhanh lẹ và vui vẻ, nhưng do ttuần rồi bận dẩn con đi thi đại học, dẩn đến cchậm trễ, mong Anh em vui vẽ bõ qua

Mở rộng tâm ra lòng thanh thản!
An thiên tự tại đời thong dong.
:-"

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Mong Nhà Vườn Samphanrang có lời giải thích

bức xúc dử vậy em trai ! DR thanh nha:-*
Cảm ơn anh em chia sẽ

Đề nghị ai đó xử lý 2 trường hợp này với lý do quảng cáo trá hình cho THP và HTC.:))

Nhân sự việc này, nhớ lại một chi tiết cách đây chưa lâu, nhà vườn An Phước đăng cái công văn xác nhận tài trợ hiện vật cho Hội thi triển lãm Sinh vật cảnh Tao Đàn. 1 - 2 ngày sau đó, nhà vườn An Phước được Admin đề nghị gỡ bỏ cái công văn đó xuống bởi "Ai đó trong bqt báo là hình công văn của Vinacafé Biên Hòa có con dấu và logo công ty":p.

Ai đó săm soi kĩ quá!

manhhiep1504

Thành viên
Chuyện nhỏ thế này các bác đừng lập topic thế này ác cho nhà vườn quá, người ta cũng vất vả lắm. Mà ai bán trên này lâu dài chẳng giữ uy tín là trên hết chứ ko sao mà đắt hàng được. Thông cảm cho nhau chút đi.

hungnhuhuy

Thành viên
Chuyện nhỏ thế này các bác đừng lập topic thế này ác cho nhà vườn quá, người ta cũng vất vả lắm. Mà ai bán trên này lâu dài chẳng giữ uy tín là trên hết chứ ko sao mà đắt hàng được. Thông cảm cho nhau chút đi.
Cũng chỉ nhằm cho các nhà vườn ngày một phục vụ tốt hơn và đắt khách thôi.

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Trích dẫn:
Nguyên văn bởi nhancuibap Xem Bài gửi
bây giờ cây đó mang tận nhà em không lấy đâu anh
Trích dẫn:
anh long làm ơn xác nhận cây 22 cho khanh nick mr bean007 28/6/2013 dùm luôn

khanh ơi

vô xác nhận lại, chuyển tiền anh long (samphanrang) dùm luôn nhen)
:p ............
___Nóng quá nên mâu thuẩn_______________

Bụi Tre Làng

Thành viên
Trích dẫn:
bây giờ cây đó mang tận nhà em không lấy đâu anh
============

Trích dẫn:
anh long làm ơn xác nhận cây 22 cho khanh nick mr bean007 28/6/2013 dùm luôn

khanh ơi

vô xác nhận lại, chuyển tiền anh long (samphanrang) dùm luôn nhen)
:p ............
___Nóng quá nên mâu thuẩn_______________
=====================
Không mâu thuẩn đâu anh !

................

Cảm ơn anh em

Cảm ơn Anh Huutien02,

Anh Long vừa gọi cho em với lý do máy tính còn chậm.

Anh Long làm ơn xác nhận cây 22 cho Khanh nick Mr bean007 28/6/2013 dùm luôn

Khanh ơi

Vô xác nhận lại, chuyển tiền anh Long (samphanrang) dùm luôn nhen)
=============
Cái này sau khi em nó nhận đt cũa anh Long . Hai bên trao đỗi hiểu nhau và thông cảm nên mới đề nghị xác nhận lại . Vậy là vui vẻ rồi !!!!:))

huynh vu2010

Thành viên
Vụ này anh Nhancuibap nên bình tĩnh, anh Long chậm tin lắm, thêm nữa tuần này bận đưa con thi ĐH, mong AE bình tĩnh:emoticon-handshake::emoticon-handshake:

lekhanh204

Thành viên tích cực
Tại AE quên chứ anh Long cách đây khoảng 2 tuần có nói là do con anh Long đi học nên ảnh bớt bán hàng số lượng ồ ạt qua mạng vì từ trước đến giờ con ảnh phụ trách vấn đề này dùm ảnh.Ae thông cảm và hiểu dùm ảnh đi

sumalo

Thành viên tích cực
Tại AE quên chứ anh Long cách đây khoảng 2 tuần có nói là do con anh Long đi học nên ảnh bớt bán hàng số lượng ồ ạt qua mạng vì từ trước đến giờ con ảnh phụ trách vấn đề này dùm ảnh.Ae thông cảm và hiểu dùm ảnh đi
- Xin lỗi anh mấy hôm trước bận chở con đi thi đại học ở thành phố -anh lại mua sau giờ đăng bán nên mình không xem lại nên không biết anh mua nên anh thông cảm nhé ! Vậy xác nhận cho anh thêm cây 22.
Anh Samphanrang vừa có xác nhận bổ sung hôm nay rồi đây (ở link topic đính kèm)!