Mong Nhà Vườn Samphanrang có lời giải thích

MrThinh

Thành viên
mình có mua bán với anh Long ( Samphanrang) thấy a rất vui vẻ, nhưng a ấy không thông thạo vi tính cho lắm, nên cần bình tĩnh a Nhân

trinhvanphung

Thành viên tích cực
anh Long riêng về khoản máy tính thì chưa rành, mọi thao tác là do con của ảnh trả lời, qua 2 cầu nên sinh ra chậm trễ , anh em thông cảm.
anh nay noi dung ne anh,em cung duoc biet la nhu vay. E co tiep xuc voi a Long 1 lan trao doi qua dt nhieu lan va cam thay anh vui ve va uy tin. Mong anh bot nong gian lai. xin loi vi phan mem tieng viet bi hu roi.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Mình có mua cây của thầy Long, Thầy rất uy tính nhanh lẹ và vui vẻ, nhưng do ttuần rồi bận dẩn con đi thi đại học, dẩn đến cchậm trễ, mong Anh em vui vẽ bõ qua

Mở rộng tâm ra lòng thanh thản!
An thiên tự tại đời thong dong.
:-"
Chuyện nhỏ thế này các bác đừng lập topic thế này ác cho nhà vườn quá, người ta cũng vất vả lắm. Mà ai bán trên này lâu dài chẳng giữ uy tín là trên hết chứ ko sao mà đắt hàng được. Thông cảm cho nhau chút đi.
Tại AE quên chứ anh Long cách đây khoảng 2 tuần có nói là do con anh Long đi học nên ảnh bớt bán hàng số lượng ồ ạt qua mạng vì từ trước đến giờ con ảnh phụ trách vấn đề này dùm ảnh.Ae thông cảm và hiểu dùm ảnh đi
Đọc kỹ càng hãy comment nhen. Ngày 28/6 - 7/7, hiểu chưa????

MrBean007

Thành viên
Bean đã chuyển tiền rồi nhé bắp ơi.
To A Long (samphanrang): chắc thứ 2 tiền sẽ được chuyển đến a nhé. Thanks

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Giải nhiệt topic này xíu nhé
Hôm vừa rồi có ghé 1 vòng các nhà vườn mua bán phôi ở Ninh Thuận chơi (kg kịp ghé thăm a maivinhhy va ntadung). Sau đó mình có mời mấy anh em ra Nha Trang ăn chơi 1 chuyến luôn. Thế là gom bi các nhà vườn lên con trâu của mình chở hết ra NT thế này

Từ trái qua phải : sontung73, thay80, samphanrang và nguyenvanbinh2

Sau khi ký hợp đồng giao kèo : Linh sam cafe sẽ bao tiêu toàn bộ linh sam phôi với các nhà vườn thì a Long (samphanrang) như thế lày đây

P/s : riêng a samphanrang thì theo mình biết là hầu như việc giao dịch trên mạng đều đó con trai ảnh thực hiện nên đôi khi có sự kg đồng bộ. Nên Bắp đừng giận nhé

Chen lấn quậy phá tí thui. Chúc cả nhà ngủ ngon

huutien02

Thành viên tích cực
thêm ông maivinhhy và ntadung thì có thể thành lập tập đoàn cung cấp linh sam lớn nhất Việt Nam rồi.

thang_khung

Thành viên tích cực
Hôm vừa rồi có ghé 1 vòng các nhà vườn mua bán phôi ở Ninh Thuận chơi (kg kịp ghé thăm a maivinhhy va ntadung). Sau đó mình có mời mấy anh em ra Nha Trang ăn chơi 1 chuyến luôn. Thế là gom bi các nhà vườn lên con trâu của mình chở hết ra NT thế này

Sau khi ký hợp đồng giao kèo : Linh sam cafe sẽ bao tiêu toàn bộ linh sam phôi với các nhà vườn thì a Long (samphanrang) như thế lày đây

P/s : riêng a samphanrang thì theo mình biết là hầu như việc giao dịch trên mạng đều đó con trai ảnh thực hiện nên đôi khi có sự kg đồng bộ. Nên Bắp đừng giận nhé

úi trời. định kiếm 1 cây đảo chơi thử mà ông này nhúng tay vào kiểu này chắc potay rùi.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Má ơi! Anh Tùng dìm hàng !
Hehehe. Dìm sơ sơ thôi Hùng ơi
==================================
úi trời. định kiếm 1 cây đảo chơi thử mà ông này nhúng tay vào kiểu này chắc potay rùi.
Ai giành hết phần đâu nè. Mấy anh em nhà vườn này toàn bán trên mạng. mà a thì già rồi nên đua mấy vụ in tec nét kg kịp đâu[-(

thay80

Thành viên Mua Bán
Hehehe. Dìm sơ sơ thôi Hùng ơi
==================================

Ai giành hết phần đâu nè. Mấy anh em nhà vườn này toàn bán trên mạng. mà a thì già rồi nên đua mấy vụ in tec nét kg kịp đâu[-(
Cái này là dìm xuống đáy rồi chứ sơ sơ gì nữa !Úi ngợp ngợp!:))

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Mọi việc ok rồi, giờ thì đã hiểu rồi. bean007 chuyển tiền rồi, cây 22 là bean007 cây 37 là của mình.

Mình chỉ có 1 cái bực là thẩy anh samphanrang vào coi nhiều lần mà không thèm trả lời mình thôi. Giờ mới hiểu là con ảnh coi topic và ảnh dùng máy chậm.

Cảm ơn anh em quan tâm

nguyen tran

Thành viên tích cực

Anh em ta về gom hàng linh sam Phú Yên thôi Thắng ơi...:)):)):))