Nghịch ngợm

diepcutee

Thành viên
Đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi. Sáng nay dậy sớm để ra bến xe đón vợ chồng vuongkienganphuoc từ nước SG ra chơi. Dậy sớm quá hổng biết làm gì nên bê cây ổi bỏ lên đầu capô xe rồi lấy súng ra bắn mấy phát để giết thời gian.

khoe của nha

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Trời. Trước giờ chưa thấy cái đôn nào đẹp như cái đôn này.:-??
Chứ kg phải là chưa thấy cái đôn nào dơ như cái đôn này hỉ???>:)
==================================
Muốn ra lại dự đại hội quần hùng quá nhưng .............. [-O<
Hôm qua e ngát ngây con gà tây ông anh ui
cây ổi phê quá,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Để a chích cho thằng em thêm mấy bi nữa cho sốc thuốc luôn nhá:-&
============================================================
vâng a!cây e cao khoảng 7 tấc,có thằng ku nhà bên hum rồi mới gãy tay vì trèo cây ớt,chưa lành hẳn.nay sang e thấy cây ổi sai quả lại thơm phức,ku cậu ko cầm lòng được lỡ trèo lên,chẳng may cây ổi gãy cành thế là ku cậu gãy tiếp tay thứ 2 a ạk:)):)):)):)).
Potay thằng em luôn
Chiều nay ,ko thấy các bạn THANH MAIDINH,BLACK,DOANVUNGUYEN tham dự,nếu đầy đủ sẽ đông vui hơn!Cảm ơn các bạn đã đón tiếp
buổi sáng.Mong sao các ae trãi tấm lòng mình với nhau,điều đó làm khách phương xa thấy lòng mình ấm lại,Thanks
Với em anh em chơi cây là như nhau. Cốt yếu là cho lòng thanh thản anh ạ. E sẵn sàng trải lòng với tất cả mọi người chứ kg riêng gì anh em ở NT.
Chúc anh chị có chuyến đi NT vui vẻ và thành công

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Nguyên văn bởi vuonkienganphuoc: Chiều nay ,ko thấy các bạn THANH MAIDINH,BLACK,DOANVUNGUYEN tham dự,nếu đầy đủ sẽ đông vui hơn!Cảm ơn các bạn đã đón tiếp
buổi sáng.Mong sao các ae trãi tấm lòng mình với nhau,điều đó làm khách phương xa thấy lòng mình ấm lại,Thanks
Em có việc riêng cần giải quyết, hơn nữa đường sá cũng hơi xa, vì vậy rất tiiếc là không trọn niềm vui cùng với anh em.
Chúc anh chị vui khỏe.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá, có ảnh cây lúc ra trái không anh
Dạo này hay cắt tỉa nên kg đậu trái kịp. Trước đây thả sổng có đậu được 1, 2 trái a. Trái cỡ ngón tay cái. Thơm và ngon lém. Nhưng chỉ gần rụng mới dám hái.@-)

nguyen tran

Thành viên tích cực
Dạo này hay cắt tỉa nên kg đậu trái kịp. Trước đây thả sổng có đậu được 1, 2 trái a. Trái cỡ ngón tay cái. Thơm và ngon lém. Nhưng chỉ gần rụng mới dám hái.@-)
Cây nhà em xấu hơn cây này nhiều nhưng bù lại trái quá trời. Bé con em sáng nào cũng ra vườn hái vài trái măm măm...:D. Cho xin giá em này coi thử tim đập nhanh không nghen đại ca [-O<

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây nhà em xấu hơn cây này nhiều nhưng bù lại trái quá trời. Bé con em sáng nào cũng ra vườn hái vài trái măm măm...:D. Cho xin giá em này coi thử tim đập nhanh không nghen đại ca [-O<
Vừa mới lên rêu. để a đem vô Gò Vấp tham gia chơi với mấy anh em 1 chuyến. đừng phá anh em ui.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
cái đôn đẹp quá anh! ko bít khi nào mới đủ $ để sắm cái đôn giống của anh :))
Cứ làm việc tốt và uy tín thì thằng em sẽ mua được Boeing luôn chứ nói gì tới con trâu này:bz
Báo giá thử chứ đâu có mua thiệt đâu mà sợ anh ui >:)
Giá anh mua hồi trước là bằng 4 cái chân của con trâu đang cõng nó đó em

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cứ làm việc tốt và uy tín thì thằng em sẽ mua được Boeing luôn chứ nói gì tới con trâu này:bz

Giá anh mua hồi trước là bằng 4 cái chân của con trâu đang cõng nó đó em
Để chạy ra chỗ bán lốp hỏi thử 4 cái bánh xe này giá bao nhiêu đã.

Sonbn

Thành viên
Ổi của anh nhìn xung thích quá, cây của em lá trung cắt suốt nên cũng chưa biết trái có ngon không. Ké anh tấm hình cho không khí nhé