Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành Thăng Long

honglong237

Thành viên tích cực
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

ngockien:

Chắc chơi hàng giả nên bị tháo ra đó mà :D
không phải đâu anh ơi, chắc trẻ con nó khoái chí nó vặn của em đó :D :D :D :D chứ BTC chuẩn bị trao huy trương cho em vì tác phẩm độc đáo đó anh :)) :)) :))

huong84

Thành viên tích cực
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

không phải đâu anh ơi, chắc trẻ con nó khoái chí nó vặn của em đó :D :D :D :D chứ BTC chuẩn bị trao huy trương cho em vì tác phẩm độc đáo đó anh :)) :)) :))
chị thấy chú còn độc đáo hơn cây đó =))

ngockien

Super Moderator

Hoành tráng quá.phải xuống thôi..
Thank's bác Ngoc Kiên.
Vâng mời anh xuống thăm quan triển lãm ,khi nào đi được anh điện cho em nhé.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Một khán giả nữ tạo dáng bên cây Du của anh ngoc_dung

Anh Ngọc Dũng có "cây du"
Khiến cô gái đẹp mún bu lại sờ :x

thaihuuthien

Thành viên

wowowow lâu lắm rồi mình mới thấy mình có cái ảnh đẹp zai như thế này hớ hớ vui quá sá :))

Tôi thì được nhận thêm tiền nhé[/SIZE]!:-bd

Hoang art

Thành viên

Rất ấn tượng và hoành tráng , chia sẻ với mọi người thêm 1 số hình ảnh ạ

đằng sau mái tóc là những nụ cười , a cường cười đẹp trai quá :D

thaihuuthien

Thành viên

em vừa kiến nghị ban tổ chức trông nom thế nào làm hôm nay em qua không thấy 3 quả lựu của em đâu nữa rồi anh Kiên ạ :(( :(( :((

Chiều nay anh qua thấy nó mọc ở trên miệng chậu, còn nguyên 3 quả nhé.=))=))=))=))=))=))=))=))

minhhai68

Thành viên mới

cảm ơn nhiều

LinhChi4

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh mới nhất từ Hoàng Thành _ Vườn hội Miền Bắc.

Mình thích nhất tác phẩm này.:)) Cảm ơn các bạn đã chia sẻ

dungvan

Moderator

Vui và say quá, hôm nay mới tỉnh. :D
Góp vui với anh em một ít hình.
Đến sớm, tranh thủ trèo lên cổng Đoan Môn chụp xuống cảnh khu vực trưng bày cây:

Khu trưng bày cây của thành viên D Đ ta nhìn từ trên cao:

Một số hình ảnh cận cảnh khu trưng bày của D Đ:

dungvan

Moderator

Khu trưng bày của D Đ là nơi thu hút đông khách tham quan nhất ngày khai mạc.
Một số cây trưng bày trong khu vực của D Đ:

Hai người đẹp của D Đ đang ngẩn ra trước các tp của D Đ: :D

Rắn đang chém Hoang art: " Cây của chú xấu kinh, nhất là chỗ này. Nếu là anh thì anh.....":))
Nhìn vẻ mặt Hoang art thì rõ.

dungvan

Moderator

Một tp của Hội trưởng nhà ta:

dungvan

Moderator

dungvan

Moderator

Một số cây của khu vực khác:

dungvan

Moderator

dungvan

Moderator

lymieucay

Thành viên

chào anh đức nha,hi hi em làm được gì thì làm thôi nhưng uống rượu là mệt nhất
cảm ơn anh chúc anh sức khỏe hi:-h:x
Bác Vũ hôm đó chiến đấu nhiệt tình thật... L-)

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

Triển lãm lớn thật, xin chúc mừng ban tổ chức.