Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành Thăng Long

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

Hic lại mất một cơ hội gặp mặt anh em rồi.Nhưng nhất quyết phải được thăm quan triển lãm và qua thăm vườn hội
Khi nào lên alo anh nhé :D

Hôm nay giao lưu đc thêm một số bác nữa. Rất vui! :D
nhìn chuyên nghiệp quá
thanks đã chia sẽ chúc toàn thể ace có cuôc triễn lãm thành công tốt đẹp.
Cảm ơn anh em nhiều.

em về tới nhà lúc 23 h 50 ' ....cảm ơn anh em đã tiếp đón chu đáo đoàn anh em Nghệ An ! đặc biệt sự quan tâm nhiệt tình của BCH hội miền bắc ! :x
chúc mừng hội tham gia đợt triển lãm thành công tốt đẹp .
Chiều qua anh phải chạy về đưa cháu đi khám ,điện thoại thì rơi mất nên không liên lạc được để tạm biệt các em :D

Hôm qua thật vui phải không em không ngờ các chú uống khiếp thật đấy :))

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

Hôm qua đói mà ngồi đúng tâm bão,đợi mãi ko có gì ăn mà đã bị mấy cơn bão quét qua sợ quá trời.

ntlam

Thành viên

Bão quét qua thế là phê luôn hả bác hải biên .lần sau phải chuẩn bị đối phó với bão cẩn thận thôi

haibien

Quản Lý Viên

Hotgilr kiêm kế toán ,thủ quy đến

Rất nhanh chóng lục túi của anh em

Há miệng chờ sung

Đông vui

Đẹp

ngockien

Super Moderator

thời tiết miền bắc hum nay vẫn còn khá lạnh.... sao chú vinh ăn mặc phong phanh thế kia nhỉ? qua ảnh tác nghiệp của các chú, thấy buổi lễ hum nay thực sự chuyên nghiệp và hoành tránh quá...thật là tiếc vì không được "mục sở thị" thăm quan triển lãm...hix
Triển lãm còn kéo dài mà bạn.

tác phẩm lạ so với triển lãm miền bắc cộng với bài trí hợp lý,nên chắc chắn sẽ thu hút đông đảo khách tham quan.Nên có người trực biết thuyết minh vá giớithieeju tác phẩm và DĐ.Chúc mừng.
Cảm ơn anh Hưng nhiều ,em sẽ lưu ý vấn đề này để cùng bàn bạc với anh em. Hôm qua thật thành công và rất vui anh à :D

-Tiếc quá bận việc không đi được, anh em Nghệ An lạnh quá hay sao mà co ro thế không biết, hay ra ít người quá nên bị bắt nạt?:-bd:
Làm gì có chuyện đó ,đội Nghệ An rất hùng hậu và rất nhiệt tình đó em :D

đông vui và sum tụ quá đi
Hôm qua em về hơi sớm nên không biết vụ a Vinh đến chơi, đúng là không có duyên với a Vinh rồi. Anh em hội miền bắc hôm qua cũng khá đông đủ, trời hơi lạnh nhưng thời tiết đẹp và không mưa. Có vài hình ảnh chia sẻ cùng anh em
Cảm ơn các anh và chúc hội năm mới nhiều thành công và thắng lợi!
Cảm ơn anh em nhiều.

ngockien

Super Moderator

em ấn tượng nhất với cây Lêkim (cây Trứng Gà) không biết có ai chụp hình cây này không?
Từ từ sẽ up lần lượt hết em ơi.

quy mo va hoanh trang qua nhung khong co cac cay khung nhi cac cu oi?
Xu thế hiện giờ đang được quan tâm đến những cây kích cỡ vừa và nhỏ mà bạn :D

Triển lãm nhìn rất chuyên nghiệp và hoành tráng .Thanks AE đã chia sẽ.
Khu vực dành cho triễn lãm đẹp quá.
Thank.nhiều tác phẩm đẹp, đa dạng nhưng chưa thấy linh sam.
triển lãm hoành tráng quá,cảm ơn các bác đẫ chia sẻ những khoảnh khắc tuyệt vời!
Rất quy mô và hoành tráng.Anh e trong vườn hội vui quá,cảm ơn các bác đã chia sẻ kịp thời cho ace ko đi được cùng thưởng thức
Cảm ơn anh em đã chia sẻ .

ngockien

Super Moderator

Tiếc quá hôm qua có nhỏ đi theo nên không sang hội quán giao lưu cùng anh em được. Hôm qua có 1 hot girl mà không thấy bác phó nháy nào có ảnh nhỉ:)
Nhầm rồi nhé :D ,Trang- Hương -Thu rất nhiệt tình có mặt từ rất sớm và tối mịt mới về đó em.

Anh em hội Miền Bắc tổ chức bài bản quá, rất đông vui và nhiều cây đẹp
Xin chúc mừng
Rất tuyệt ! Chúc mừng Triển Lãm và ACE DĐ miền Bắc ! Chúc sức khỏe toàn thể đặc biệt là Ngọc Kiên,Ngọc Dũng,Lê Mạnh Cương và Vũ(Bongbet) -thương nhớ nhiều nhé .
Cảm ơn anh Tuấn và anh Đức rất nhiều.

thaibinhduong

Thành viên

Vâng khi nào em lên chắc phải gọi anh rồi.Vườn em còn thiếu nhiều thứ quá.Chắc chỉ có ở vườn hội mới có.

honglong237

Thành viên tích cực

wowowow lâu lắm rồi mình mới thấy mình có cái ảnh đẹp zai như thế này hớ hớ vui quá sá :))

huong84

Thành viên tích cực

wowowow lâu lắm rồi mình mới thấy mình có cái ảnh đẹp zai như thế này hớ hớ vui quá sá :))

uh, nhờ có bọn chị làm nền nên chú mới đc đẹp trai thế đấy, trả công làm nền đi =))

trungchinh 76

Thành viên tích cực

hoành tráng quá chúc ae/ hội miền bắc triển lảm mừng đảng mừng xuân thành công tốt đẹp..

honglong237

Thành viên tích cực

uh, nhờ có bọn chị làm nền nên chú mới đc đẹp trai thế đấy, trả công làm nền đi =))
chị có bít bắt 1 thiên thần trả tiền là có tội không :))

ngockien

Super Moderator

Như thường lệ với tinh thần nghiêm túc ,Hội miền Bắc đã có mặt từ rất sớm trước giờ khai mạc.

Đúng 8h 30’ Lễ khai mạc trọng thể bắt đầu.

Tiến sỹ Lưu Minh Trị ,Chủ Tịch hội CCNT Thăng Long

Màn trình diễn ca nhạc đặc sắc ,mang đậm bản sắc Văn Hoá Dân Tộc.

Sân khấu đã chật kín Đại Biểu và khán giả.

Hàng ghế đại biểu

Buổi khai mạc triển lãm đã thu hút rất nhiều báo giới và truyền hình.

Hiệp sỹ của chúng ta.

Lực lượng bảo vệ được bố trí nghiêm ngặt

ngockien

Super Moderator

Sau lễ khai mạc ,khu trưng bày của cccn.com rất vinh dự là điểm thăm quan đầu tiên của các Đại Biểu.

Những bộ tiểu cảnh tạo nên nhiều sự chú ý

Tác phẩm sam núi và sanh của anh Nguyễn Trọng Thành được đặt tại khu trưng bày ccvn.com

Tác phẩm sanh bonsai của anh Lưu Trường Sơn

Rất nhiều phóng viên đang ghi hình khu trưng bày của diễn đàn.

Một khán giả nữ tạo dáng bên cây Du của anh ngoc_dung

Trong suốt buổi khai mạc ,khu trưng bày của diễn đàn ccvn luôn chật cứng người thưởng ngoạn.

Thành viên diễn đàn có mặt cũng rất đông .

Sau đó các Đại Biểu thăm quan cây trứng gà tuyệt đẹp của chủ nhân: Nguyễn Trọng Thành.

Bên một cây Hoa giấy.

Một tác phẩm gỗ lũa .

Bên một cây sanh già đẹp

Bức ảnh này thật tuyệt khi thể hiện được niềm say mê và sự ngưỡng mộ trước tác phẩm.

ngockien

Super Moderator

Một số tác phẩm

Sanh bonsai của Hùng Còi

Hoa giấy của ngockien

Sam núi đầy trái ,rủ xuống rất tình của Trung (snake )

Tùng cối của Tr. Hùng

Sanh ký đá mini của Mạnh Hùng

Duối hai thân của tungbong

Tường vi ra quả lựu của Sơn béo

Cây nguyệt quế bay khủng của anh congnguyetque

Mình tạm thời đưa một số tác phẩm ,sau ít hôm sẽ chụp lần lượt tất cả các tác phẩm và giới thiệu cùng anh chị em

Xin chân thành cảm ơn.

honglong237

Thành viên tích cực

em vừa kiến nghị ban tổ chức trông nom thế nào làm hôm nay em qua không thấy 3 quả lựu của em đâu nữa rồi anh Kiên ạ :(( :(( :((

sieuli

Thành viên tích cực

cảm ơn hội trưởng Ngọc Kiên đưa thông tin rất cụ thể :x
==================================
em vừa kiến nghị ban tổ chức trông nom thế nào làm hôm nay em qua không thấy 3 quả lựu của em đâu nữa rồi anh Kiên ạ :(( :(( :((

trung quốc đang đệ đơn kiện lên tổ chức lương thực thế giới ( PAO ) :">....khi lần đầu tiên thấy ở việt nam có xuất hiện giống cây tường vi cho ra quả lựu ! :-?

ngockien

Super Moderator

Hôm qua đói mà ngồi đúng tâm bão,đợi mãi ko có gì ăn mà đã bị mấy cơn bão quét qua sợ quá trời.
Vi vu Nam Định về rồi à :D

Vâng khi nào em lên chắc phải gọi anh rồi.Vườn em còn thiếu nhiều thứ quá.Chắc chỉ có ở vườn hội mới có.
Ok em ,hẹn gặp sau nhé .

Chém khiếp nhỉ ,mỗi tội sao gặp các anh nhũn như chi chi vậy :D

hoành tráng quá chúc ae/ hội miền bắc triển lảm mừng đảng mừng xuân thành công tốt đẹp..
Cảm ơn bạn nhiều.

Chắc chơi hàng giả nên bị tháo ra đó mà :D

chiyenlap

Thành viên tích cực

Hoành tráng quá.phải xuống thôi..
Thank's bác Ngoc Kiên.