xoáy Thái nhà ông anh vừa đẻ

tranquyloc

Thành viên
đây là 8 chú nhóc giống nhau như đúc hậu duệ của Fen(con xoáy Thái đoạt giải nhất 3 năm liền ở dogshow 2008-2009-2010),chó nhà ông anh họ nuôi.ghé qua chộp được mấy tấm hình chia sẻ cùng anh em(cả cha và mẹ đều là xoáy thái đỏ lửa thuần nên bầy con giống y chang nhau luôn hehe )
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
đang bùn ngủ mà cứ chụp hoài à
anh hai làm gối cho em gác đầu nha
:) chúc mọi người buổi tối vui vẻ hihi

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Lộc cũng có hứng thú với mấy chú này hả, nhìn bộ sưu tập cup với huy chương của ông anh lộc nhiều nhưng ko hiểu biết lắm. cái này phải chờ bác Cent vào cắt nghĩa cho anh em hiểu thêm rồi. cảm ơn đã cho ngắm mấy con cún bọn này nhìn cái mõm đen chắc ăn hỗn lắm hả :D

tranquyloc

Thành viên
hihi trước khi chơi cây em chơi cá kiểng rồi chuyển sang chó kiểng đến bây giờ thì dừng bước ở diễn đàn cây kiểng rồi mê cây từ đó luôn đó anh.bây giờ vẫn còn nuôi một em chó Pug ở nhà cho vui,lúc trước có một em phú quốc đen tuyền xoáy kiếm nữa nhưng đã gả đi rồi vì nhà chật không có chỗ cho em nó chạy nhảy nhiều

centimet

Quản lý mới
hom qua đi cả ngày đêm , mệt quá...hichic

tụi nhỏ nhìn đáng yêu ghê.

căn bản mà nói thì đám nhỏ tốt , đáng nuôi...hihi

Chỉ còn tay nghề của anh em khi chọn cầu thủ vô danh nữa mà thôi , đào tạo ra đứa học trò thế nào cũng nối nghiệp cha

cho anh Cent gởi lời hỏi thăm gia chủ

thân
Centimet

nhieuvn

Thành viên tích cực
woa, anh trai đi đâu mà cả ngày lẩn đêm dạ? hihi. qua đợi dt anh mà không thấy. căn bản miình không chuyên môn về chó thái này, nhưng nhìn là thấy mê rùi. lộc cũng chịu khó đi săn ảnh cho anh em thưởng thức quá chứ. hihi