Xin hỏi sao tôi ko thể thảo luận trông mục Tự Gới Thiệu-giao lưu

langtunhavuon

Thành viên
chào các bạn .tôi là thành viên mới trong diễn đàn này tôi có thể hỏi và trả lời những bàn viết trong nhiều mục như mục này và một số mục khác như Thông Tin Cây Cảnh,còn mục Tự Giới thiệu-Giao Lưu thì tôi ko thể viết bài mới hay trả lời bài viết của các bạn mà chỉ có nút cảm ơn thôi là sao vậy ?và làm cách nào để cùng thảo luận giao lưu với các bạn.xin mọi người giúp đỡ chỉ dùm.xim cám ơn

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Xin hỏi sao tôi ko thể thảo luận trông mục Tự Gới Thiệu-giao lưu

Chào bạn !

Bạn vào chuyên mục Tự giới thiệu - Giao lưu sẽ hiện lên những phần mục nhỏ (mình đã khoanh đỏ hình dưới )
Bạn chọn phần mục phù hợp mà mình muốn tìm hiểu ,hoặc muốn gửi bài. Bạn cũng có thể gửi chủ đề mới tại đó.

bạn lưu ý những chủ đề phía dưới màn hình mà mình chụp hiện đã khóa chức năng gửi bài viết tại đó - trường hợp mà bạn đã thắc mắc.

langtunhavuon

Thành viên

Cám ơn bạn,nhưng tôi muốn hỏi là sao tôi không tham gia và thảo luận được ở phía dưới {Các chủ đề trong;Tự Giới Thiệu-Giao Lưu} mong bạn hướng dẫn dùm cám ơn bạn nhiều.

ngockien

Super Moderator

Chào bạn !

Bạn vào chuyên mục Tự giới thiệu - Giao lưu sẽ hiện lên những phần mục nhỏ (mình đã khoanh đỏ hình dưới )
Bạn chọn phần mục phù hợp mà mình muốn tìm hiểu ,hoặc muốn gửi bài. Bạn cũng có thể gửi chủ đề mới tại đó.

bạn lưu ý những chủ đề phía dưới màn hình mà mình chụp hiện đã khóa chức năng gửi bài viết tại đó - trường hợp mà bạn đã thắc mắc.

Như mình giải thích ở trên ,bạn phải vào phần mục nhỏ mà mình đã khoanh đỏ để tham gia gửi bài viết, hoặc tạo chủ đề mới.
Phần phía dưới BQT đã khóa chức năng gửi bài viết nên bạn không thể gửi bài ,bạn xem lại toàn bộ phần đó những bài viết cuối đều được gửi từ năm 2011 trở về trước.

langtunhavuon

Thành viên

Vâng tôi hiểu rồi.thành thật cám ơn bạn