XIN CHỈ GIÁO VỀ CÂY RAU MÁ GẤP

C

chiemhoa99

Guest
NHÀ EM CÓ TRỒNG MỘT VÀI CÂY RAU MÁ , NHƯNG MÁY HOM NAY LÁ BI HÉO HEM BIẾT SAO NUA HAY LA NANG NHIEU QUA , CO ANH EM NAO BIET CHI MINH VOI
THÂN TRƯỚC NHA

ocean75

Thành viên
<!--QuoteBegin-chiemhoa99+18/01/2009, 08:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chiemhoa99 &#064; 18/01/2009, 08:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->NHÀ EM CÓ TRỒNG MỘT VÀI CÂY RAU MÁ , NHƯNG MÁY HOM NAY LÁ BI HÉO HEM BIẾT SAO NUA HAY LA NANG NHIEU QUA , CO ANH EM NAO BIET CHI MINH VOI
THÂN TRƯỚC NHA<!--QuoteEnd--></td></tr></table><div class='postcolor'><!--QuoteEEnd--> rau má là loại rất dể sống lại chiêu lạnh được bạn cứ tưới nước cho nhiều vô đi là nó sống lại thôi chúc thành công

H

hungcuong79

Guest
ban trong lau chua,neu trong lau roi thi khong phai lo lang gi ca loai rau ma nay rat re song, neu moi trong thi che bot nang va ngay tuoi vai lan la ok

C

chiemhoa99

Guest
có anh em nào biết còn nguyên nhân nao nua hem ạ

Lamkienthuan

Thành viên
Rau má của bạn trồng được 1 tháng rồi, giờ hái nấu canh được chưa? nếu chưa thì cây đi tiêu rồi. Cây rau má rất dẽ trồng, phát triển rất nhanh, bạn có thể tròng bằng gốc thôi cũng đủ sinh trưởng tốt rồi. cố gắng chăm sóc để mùa hè này có nước rau má uống giải nhiệt nhé. chúc thành công.