Xin ý kiến thành viên và BQT V/v thành lập hội đồng tài trợ

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
tui cũng bỏ phiếu như các anh em khác
Bác Văn chủ tịch
Bác golua thủ quỹ
Nghiadaily ủa quên lydainghia chủ tài khoản =D>=D>

pro_hacker_invn

Thành viên
Các bạn cứ bàn bạc cho thống nhất,chờ thêm ý kiến của anh em thành viên khác vì chưa đọc được những gì hôm nay,tôi sẽ liên lạc bằng điện thoại với anh em còn lại chưa online,tôi đề nghị thứ hai tuần tới(nhằm ngày quốc tế phụ nữ 8-3 HĐTT chính thức ra mắt).Hiện tại các bạn chưa nên gởi tiền khi chưa công bố thành lập hội đồng.
Mọi thắc mắc,đề nghị các bạn có thể nhắn tin hoặc điện thoại trực tiếp đến số của tôi:0983115816
Anh Nghĩa hem làm thì em có ý kiến cho rờ mooc của anh Nghĩa làm đi, phụ nữ quản lý tiền bạc là Ok nhất!!!

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí vị và các bạn.
Sau khi đưa ra ý tưởng thành lập một nhóm thành viên tâm huyết đóng góp ngân quĩ hầu hỗ trợ cùng chủ trang trungduart để duy trì và phát triển diễn đàn,tạo một sân chơi chung lành mạnh cho tất cả thành viên.Tuy nhiên,vấn đề tiền bạc luôn là vấn đề nhạy cảm,vì lẽ đó,Văn chỉ kêu gọi lòng nhiệt huyết của mọi người mà không bao giờ dám nghĩ đến sự hơn thua,cao thấp hay nhiều ít.
Từ ngày topic nầy ra đời đến nay,có rất nhiều ý kiến của anh em thành viên quan tâm rất nhiệt tình,Văn đã đọc rất kỹ ý kiến của anh em và rất lấy làm tâm huyết và trân trọng tình cảm mà anh em đã dành cho ý tưởng của Văn cũng như sự tồn tại và phát triển của diễn đàn.
Về chi phí cho diễn đàn,Văn có tham khảo ý kiến của trungduart và nhận thấy chúng ta chỉ có thể góp sức cùng chú ấy để hỗ trợ phần nào chi phí chứ thật khó bao trọng gói,nghĩa là chú Dũng vẫn phải gánh phần lớn kinh phí cho diễn đàn.
Đọc hết những ý kiến trong topic nầy và qua những cuộc điện thoại trực tiếp với anh em,Văn rút ra kết luận rằng,chắc chắn chỉ có thể thành lập một hội đồng tài trợ hàng năm chứ liên tục dài lâu là rất nan giải,vậy nên Văn mạn phép anh chị em đưa ra ý kiến như sau:

1. Chúng ta tập hợp anh em bất kỳ ở dạng nào(mới,cũ...) nếu tâm huyết hãy đóng góp vào tài khoản của hội đồng với khả năng cho phép.
  2. Hình thức đóng góp:một lần cho mỗi 6tháng hoặc có thể một năm,tất cả đều gởi về tài khoản ngân hàng.
  3. Tài khoản nầy được quản lí dưới hình thức công khai,hàng tháng thống kê chi tiết thu chi.Nếu ít quá sẽ huy động thêm,nếu dư cộng dồn vào tháng sau,xem như quĩ chung của hội đồng và có thể chi đột xuất theo đề nghị của anh em thành viên hội đồng nếu đa số anh em thấy cần thiết và chính đáng.
  4. Tạm thời tôi sẽ trực tiếp tiếp nhận sự đóng góp của anh em tại tài khoản ngân hàng Vietinbank-Chi nhánh Quãng Ngãi(bên dưới chữ kí của tôi).Thông tin về đóng góp của quí vị thành viên tôi sẽ công bố ngay lập tức khi nhận được thông báo từ hệ thống SMS Banking tại topic"Tri ân thành viên" sẽ được lập ra tại chuyên mục Hỗ trợ-Góp ý-Thắc mắc vào tối chủ nhật 07/03/2010.
  5. Từ thứ hai,08/03/2010,sau khi công bố thành lập hội đồng tài trợ sẽ bắt đầu tiếp nhận quĩ đóng góp.

Trên đây là ý kiến cá nhân của Văn,có thể sẽ không khách quan vì thế xin quí vị thành viên cho thêm ý kiến.
Xin trân trọng cảm ơn.

Golua

Thành viên tích cực
Triển khai luôn đi Anh ạ.sau đó mình vừa làm vừa tiếp nhận thành viên mới .( kết nạp thành viên mới vào HDTT mình công bố hoành tráng trên diễn đàn).
đồng thời công bố múc đóng góp và tuyên dương Anh ạ.

dcvuong

Thành viên tích cực
Tôi nhất trí cao với ý kiến của bác Văn!
Mong các thành viên khác nhiệt tình ủng hộ.

Mai Vàng

Thành viên
bác Văn làm lâu quá,theo em thì phải bắt đầu từ đầu năm đến giờ,quan điểm của em la để anh Dũng gánh phần còn lại cũng ko đúng,em mong mọi người tham gia sinh hoạt trên diễn đàn này cùng nhau góp sức để phát triển diễn đàn cây cảnh việt nam nào........

lydainghia

Thành viên tích cực
phải nhanh thôi Anh Văn/?????để lâu quá không tốt.
Heheheh để lâu sợ có người đổi ý hả anh golua?:D Đổi ý mà tăng tiền đóng góp cũng tốt chứ anh :))

Sáng thứ 2 em chuyển tiền 1 năm vào tài khoản anh Văn nhé.

Golua

Thành viên tích cực
Heheheh để lâu sợ có người đổi ý hả anh golua?:D Đổi ý mà tăng tiền đóng góp cũng tốt chứ anh :))

Sáng thứ 2 em chuyển tiền 1 năm vào tài khoản anh Văn nhé.
hee LyDaiNghia chỉ được cái thông minh.

Nhật Thành đã đăng ký 100.000vnd/ 1 tháng không có gì thay đổi.
* Góp ý: Theo Nhật Thành
1. AE nên đóng góp một lần một quí ( 03 tháng ) cho dể.
2. Công bố thu chi 1 quí/1 lần
Bởi thành viên đóng có thể tăng lên - số tiền đóng góp sẽ tăng hằng quí - Danh sách thành viên đóng góp củng thay đổi.
Ý kiến tham khảo - AE đóng góp thêm.

Văn

Thành viên tích cực
Nhật Thành đã đăng ký 100.000vnd/ 1 tháng không có gì thay đổi.
* Góp ý: Theo Nhật Thành
1. AE nên đóng góp một lần một quí ( 03 tháng ) cho dể.
2. Công bố thu chi 1 quí/1 lần
Bởi thành viên đóng có thể tăng lên - số tiền đóng góp sẽ tăng hằng quí - Danh sách thành viên đóng góp củng thay đổi.
Ý kiến tham khảo - AE đóng góp thêm.
Rất cảm ơn anh đã ủng hộ nhiệt tình,thường thì trả tiền thuê hosting mỗi 6 tháng hoặc 1 năm một lần anh ạ,do đó nếu có thể thì trả càng dài càng rẻ.
Như em đã trình bày,nếu quĩ của hội đồng thiếu ta sẽ huy động thêm,còn nếu thừa ta sẽ cộng dồn vào và để đó chi cho đợt tiếp,lỡ như anh em trong nhóm có vấn đề bất trắc,chúng ta cũng có thể xử lí được vì nguồn quĩ vẫn còn.

Rất cảm ơn anh đã ủng hộ nhiệt tình,thường thì trả tiền thuê hosting mỗi 6 tháng hoặc 1 năm một lần anh ạ,do đó nếu có thể thì trả càng dài càng rẻ.
Như em đã trình bày,nếu quĩ của hội đồng thiếu ta sẽ huy động thêm,còn nếu thừa ta sẽ cộng dồn vào và để đó chi cho đợt tiếp,lỡ như anh em trong nhóm có vấn đề bất trắc,chúng ta cũng có thể xử lí được vì nguồn quĩ vẫn còn.
À thế. Quyết định vậy đi.

bigbabol

Moderator
khi nào quyết định chính thức thì ban hành luôn nha anh Văn, mấy hôm nay máu không đầy nên em chưa chuyển tiền.

Inin2009

Thành viên tích cực
khi nào quyết định chính thức thì ban hành luôn nha anh Văn, mấy hôm nay máu không đầy nên em chưa chuyển tiền.
Sang tuần anh chuyển cho 3B để em chuyển nhé, có tiền mặt, ko có tiền trong TK nên ngại ra Bank quá.

Văn

Thành viên tích cực
Đã công bố thành lập HỘI ĐỒNG TÀI TRỢ tại chuyên mục THÔNG BÁO

Mai Vàng

Thành viên
Đã công bố thành lập HỘI ĐỒNG TÀI TRỢ tại chuyên mục THÔNG BÁO
anh còn tài khỏan ngân hàng nào khác ko anh,vì em ko dùng việttínbank nên rất ngại ra ngân hàng chuyển tiền,anh cũng nên dùng thêm một vài ngân hàng thông dụng nữa được ko anh ví dụ VCB, ACB ,