Vmhung_xambo cảm ơn Diễn đàn CCVN.com

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
[FONT=&quot]Chào tất cả ace diễn đàn CCVN.com![/FONT]
[FONT=&quot]Hôm nay Hùng em trong lòng đã cảm thấy nhẹ nhõm và bình an trở lại, ghé diễn đàn có đôi lời cảm ơn gửi tới tất cả ace. [/FONT]
[FONT=&quot]Trong thời gian qua Hùng em và gia đình có trải qua một vài chuyện không vui mà có thể nói là nỗi đau vô cùng tận, trong khoảng thời gian đó em và gia đình đã may mắn nhận được rất nhiều những lời động viên, những dòng chia sẻ từ rất nhiều ace khắp nơi đang sinh hoạt trên dđ, đó như là liều thuốc xoa dịu nỗi đau và làm tăng thêm nghị lực trong cuộc sống cũng như tinh thần.[/FONT]
[FONT=&quot]Tham gia dđ được 2 năm,một khoảng thời gian không lâu, không tham gia nhiều các buổi giao lưu và cũng không gặp gỡ được nhiều người, Hùng em chỉ nghĩ đơn giản là vui chơi dđ để tạo cảm giác thoải mái sau khi công việc kết thúc, học vài cách trồng cây cho vui nhưng diễn đàn ảo này lại mang tới cho em nhiều niềm vui hơn ban đầu em tưởng, nhất là khoảng thời gian vừa rồi thì những gì em nhận đc thì nó còn nhiều hơn gấp cả ngàn lần em đã cho đi.[/FONT]
[FONT=&quot]Chẳng biết nói gì nữa, em cảm ơn tất cả anh chị em, những người mà e đã gặp ở ngoài đời, những người mới chỉ quen biết qua nick dd và cả những ae chưa hề biết mặt hay tên, đã luôn bên cạnh an ủi động viên trong lúc tinh thần e gặp khó khăn căng thẳng nhất.[/FONT]
[FONT=&quot]E đã từng nói với 1 anh chơi ở dđ, cái dđ này thật đáng trân trọng và đáng quý vô cùng, và em đã cảm nhận đc điều đó![/FONT]
[FONT=&quot]Xin cảm ơn tất cả ACE và chúc mọi người luôn an lành!@};-@};-@};-[/FONT]
[FONT=&quot]Vmhung_xambo[/FONT]

thaibinhduong

Thành viên
Mọi chuyên rồi dòng thời gian cũng sẽ làm vơi đi lỗi buồn của bạn.Trải qua bể dâu mới thấy xh này vẫn có nhiều người tốt phải không bạn.Những tấm lòng của anh em trên DĐCCVN thật đáng trân trọng.Vậy bạn hãy cố gắng sống thật tốt để bù đáp lại TC của anh em trên DĐ.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Chào Hùng 1 ngày mới, anh chúc em

Một ngày đẹp nhất mọi ngày
Niềm vui lại đến, nổi buồn sẽ vơi

Có những thứ mình tưởng rằng RẤT NHỎ ...Nhưng khi "được nhận" nó to lớn VÔ CÙNG :không thể so sánh với Bất cứ một thứ vật chất nào...Chỉ những người CẢM NHẬN được cái sâu xa "lẩn khuất" ở đâu đó RẤT GẦN mới thấu hiểu và trân trọng.
Rất vui vì trong lúc này Anh đã tìm được sự "...nhẹ nhõm và bình an trở lại..."qua những chia sẻ của ACE và nhận chân được giá trị tuyệt vời của sự chia sẻ này...(có một chút b.xúc sáng nay-Nên viết có gì trật mong thứ lỗi)
Chúc Anh cùng gia đình khỏe,An bình...

thanhtung81

Thành viên
Nỗi buồn rồi sẽ vơi đi, niềm vui rồi sẽ đến. Chúc anh và gia đình mau chóng có niềm vui mới.

mrduongle

Thành viên tích cực
Có những thứ mình tưởng rằng RẤT NHỎ ...Nhưng khi "được nhận" nó to lớn VÔ CÙNG :không thể so sánh với Bất cứ một thứ vật chất nào...Chỉ những người CẢM NHẬN được cái sâu xa "lẩn khuất" ở đâu đó RẤT GẦN mới thấu hiểu và trân trọng.
Rất vui vì trong lúc này Anh đã tìm được sự "...nhẹ nhõm và bình an trở lại..."qua những chia sẻ của ACE và nhận chân được giá trị tuyệt vời của sự chia sẻ này...(có một chút b.xúc sáng nay-Nên viết có gì trật mong thứ lỗi)
Có chuyện gì làm chú bức xúc vậy chú?

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Em và anh Dũng cùng đồng hành trong vụ này mà hôm nay có gì anh mang tâm sự vậy anh Dũng, nếu được xin chia sẽ qua hộp thư cá nhân anh nhé. kính chào anh

Có chuyện gì làm chú bức xúc vậy chú?
Em và anh Dũng cùng đồng hành trong vụ này mà hôm nay có gì anh mang tâm sự vậy anh Dũng, nếu được xin chia sẽ qua hộp thư cá nhân anh nhé. kính chào anh
---------
Ôi !Chuyện muôn thuở mà ...
Không có gì đáng bận tâm đâu Anh Hồng và anh Dương ạ!
Hiện tại thì mình coi như chuyện ĐÃ QUA nên nó hết làm cho mình "lăn tăn" Rồi.8->:))Cám ơn hai Anh quan tâm.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
---------
Ôi !Chuyện muôn thuở mà ...
Không có gì đáng bận tâm đâu Anh Hồng và anh Dương ạ!
Hiện tại thì mình coi như chuyện ĐÃ QUA nên nó hết làm cho mình "lăn tăn" Rồi.8->:))Cám ơn hai Anh quan tâm.
Vậy là tốt rồi. hi............Chúc anh vui, lăn tăn chi cái sự đời

Còn gập nhau ta hãy cứ vui
Cuộc đời như nước chãy hoa trôi
Lợi danh như bóng mây chìm nổi
Chỉ có tình thương để lại đời
(Tác giả.............Quênh rồi)

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
khi ở Hn cháu có mượn laptop của cu em để dùng và vô tình lưu nick đăng nhập diễn đàn ở đó, rồi cu em tò mò ko biết tại sao mà anh trai nó cứ mỗi lần mở máy lại hay vào xem cái diễn đàn này, và như vô tình nó đã đọc đc những topic mà ae chia sẻ về việc của gia đình cháu mấy hôm đó, rồi nó share những link đó tới những người bạn và anh em bạn bè của nó ở mấy nước trong đó có em gái và vài người quen của cháu. Thực sự thì họ cũng rất ngạc nhiên khi thấy các ae trên d đ này lại quan tâm chia sẻ với nhau những điều mà họ ko thể hình dung ra trong suy nghĩ, ở đâu đó trên một cái diẽn đàn ảo mà tình cảm họ dành cho nhau nhiều đến thế.
Đúng là "Có những thứ mình tưởng rằng RẤT NHỎ ...Nhưng khi "được nhận" nó to lớn VÔ CÙNG"
==================================
Lần nữa em cảm ơn anh Hồng rất nhiều, những điều anh làm cho em thật cảm kích và đáng nhớ vô cùng

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
khi ở Hn cháu có mượn laptop của cu em để dùng và vô tình lưu nick đăng nhập diễn đàn ở đó, rồi cu em tò mò ko biết tại sao mà anh trai nó cứ mỗi lần mở máy lại hay vào xem cái diễn đàn này, và như vô tình nó đã đọc đc những topic mà ae chia sẻ về việc của gia đình cháu mấy hôm đó, rồi nó share những link đó tới những người bạn và anh em bạn bè của nó ở mấy nước trong đó có em gái và vài người quen của cháu. Thực sự thì họ cũng rất ngạc nhiên khi thấy các ae trên d đ này lại quan tâm chia sẻ với nhau những điều mà họ ko thể hình dung ra trong suy nghĩ, ở đâu đó trên một cái diẽn đàn ảo mà tình cảm họ dành cho nhau nhiều đến thế.
Đúng là "Có những thứ mình tưởng rằng RẤT NHỎ ...Nhưng khi "được nhận" nó to lớn VÔ CÙNG"
==================================

Lần nữa em cảm ơn anh Hồng rất nhiều, những điều anh làm cho em thật cảm kích và đáng nhớ vô cùng
chúc mừng Hùng trở lại cùng anh em. Đừng lăn tăn gì nửa Hùng nhé