vườn trên cao của hoangdung

hungbonsai

Thành viên tích cực
phông trắng nhìn cây rõ nét ,đẹp lạnh lùng ,anh dũng có thể nhờ chụp in lịch riêng cây của vườn không cũng đẹp quá chừng rồi,[-(

Blackrose86

Thành viên tích cực
Ko thể chịu nổi!!!
Đt em dạo này mỗi lần ấn thanks load lại lâu wá nên bỏ wa nhen anh,chứ bấm thì phải bấm hết,mà lâu thành ức chế,hehe:D
Ps:2bác thế nào rồi anh? Trà đó uống có đỡ hơn ko? Nếu cần cứ alô em nha,em cũng mua cho ba em chục hộp rùi:)

hoangdung

Thành viên tích cực
Ko thể chịu nổi!!!
Đt em dạo này mỗi lần ấn thanks load lại lâu wá nên bỏ wa nhen anh,chứ bấm thì phải bấm hết,mà lâu thành ức chế,hehe:D
Ps:2bác thế nào rồi anh? Trà đó uống có đỡ hơn ko? Nếu cần cứ alô em nha,em cũng mua cho ba em chục hộp rùi:)
cám ơn em, trà còn khi nào hết anh sẻ nhờ em lấy dùm nhe,ông bà già anh củng đở rồi trà đó uống củng ngon đó bl

HUUDUC

Quản lý
Vườn của bạn đẹp và rất ngăn nắp đủ nói lên "đẳng cấp" của chủ nhân. Rất tiếc là mình ở quá xa nên không thể trực tiếp đến giao lưu cùng bạn được. Thôi thì ngắm qua ảnh cũng "no" mắt rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé.

hoangdung

Thành viên tích cực
Vườn của bạn đẹp và rất ngăn nắp đủ nói lên "đẳng cấp" của chủ nhân. Rất tiếc là mình ở quá xa nên không thể trực tiếp đến giao lưu cùng bạn được. Thôi thì ngắm qua ảnh cũng "no" mắt rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
cám ơn anh đả ghé thăm.và mong anh cùng các bạn ghé thăm đều đều

hoangdung

Thành viên tích cực
hay là em rảnh qua làm dùm anh xíu ,tạo con chim gỏ kiến đang mổ trên thân cây được không thiện

CrackBerry

Thành viên tích cực

Cây này mua bao nhiêu vậy em? anh đoán chừng khoảng 22 đến 25 triệu, đúng không? Nhìn tổng thể tiểu cảnh rất đẹp đó D.
Giá cây cũng tùy người bán nữa, nên hơi khó đoán. Tuy nhiên cây này mà anh HÙng đoán giá trên 20tr thì sai lệch quá lớn rồi. Mặc dù cây khá lớn, cũng đẹp đó nhưng mới có chi cấp 1 àh, làm sao mà tới cái giá anh đoán. 5 triệu trở lại là vừa nhất. Hì hì. (anh này ko có rao bán cây đâu nên tha hồ mà đoán giá ko sợ bị chửi :)) )

hungbonsai

Thành viên tích cực
Giá cây cũng tùy người bán nữa, nên hơi khó đoán. Tuy nhiên cây này mà anh HÙng đoán giá trên 20tr thì sai lệch quá lớn rồi. Mặc dù cây khá lớn, cũng đẹp đó nhưng mới có chi cấp 1 àh, làm sao mà tới cái giá anh đoán. 5 triệu trở lại là vừa nhất. Hì hì. (anh này ko có rao bán cây đâu nên tha hồ mà đoán giá ko sợ bị chửi :)) )
9 xác ,chỉ có chi cấp 1 va 2 cái lỗi này thì giá không cao vậy đâu anh hùng ơi,
[/url][/IMG]
mà anh dũng làm tiểu cảnh lên tay quá ,uu tiên là đà nẵng đá phong phú kết hợp đồ nghề của anh thiện thì anh dũng se ra tay thôi ,sẽ có nhiều tiểu cảnh đợi anh dũng chế tác ,

Quí Tài

Quản Lý Viên
Sếp thời gian qua tết đi Đà Nẳng và Quãng Ngãi một chuyến nhe anh.

Cám ơn bạn Hoangdung đã cho xem cây đã quá!