Vườn nhỏ!

QNK

Thành viên
Chào tất cả anh chị em, sau hơn 1 năm gia nhập diễn đàn, được anh chị em chỉ bảo, tạo điều kiện, dù năm qua rất khó khăn nhưng em cũng đã cố gắng lập được cho mình 1 khu vườn nho nhỏ với ít cây để theo đuổi sở thích.
Năm mới e kính chúc tất cả anh chị em năm mới sức khoẻ, hạnh phúc, tiền tài...
Sau đây là vài hình ảnh khu vườn nhỏ nhỏ của em những ngày cuối năm

Cây mai trắng vừa nở hết, ~X(

Linh sam bông trắng quằn quại

Cây khế đang thả nuôi

Linh sam mới thay lá

Cái này hi vọng làm của hồi môn cho con gái iu đi lấy chồng :">

Cây kim quýt đang thả nuôi

Kim quýt Thái giâm nhánh 8 tháng, #:-S

Sam trái (theo thông tin từ chủ củ)

Sam núi tàn tùm lum

Vườn chật, ko phông nền anh chị em thông cảm, Cám ơn mọi người đã ghé xem!

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Vườn nhỏ nhưng cây thì không nhỏ tí nào. Toàn là hàng chất lượng cao.......................... Chúc mừng nhen.

vietluu82

Thành viên
Toàn hàng tương lai! 3 cây: LS thác đổ, cây KQ đang nuôi thả va cây Sam núi trái đẹp quá anh ơi! Thanks anh đã chia sẻ!

QNK

Thành viên
Vườn nhỏ nhưng cây thì không nhỏ tí nào. Toàn là hàng chất lượng cao.......................... Chúc mừng nhen.
Dạ em cũng cố gắng lắm đó anh, cũng nhờ anh em chia sẽ anh ạ! Cám ơn anh đã ghé xem.
==================================
Khu vườn nhỏ mà nhiều cây đẹp quá chúc mừng bạn
Toàn cây còn phải nuôi lâu lắm anh, cám ơn anh đã ghé xem.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Dạ em cũng cố gắng lắm đó anh, cũng nhờ anh em chia sẽ anh ạ! Cám ơn anh đã ghé xem.

Khi nào rảnh chụp từng cây chia sẽ cùng ACE nhen............................ Nhìn sẽ đã hơn.

QNK

Thành viên
Một vườn cây rất tương lai, chúc mừng anh.
Dạ, cám ơn anh.

Khi nào rảnh chụp từng cây chia sẽ cùng ACE nhen............................ Nhìn sẽ đã hơn.
Cũng muốn lắm mà ko được đó anh, khuôn viên nhà nhỏ quá với lại e nghiệp dư có 1 mình ko có phông, ko có người phụ, hihi. Có dịp mời anh ghé chơi nhé!

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh, 1 năm sau mà có khu vườn như vậy là niềm mơ ước của rất nhiều anh em chơi cây cảnh:)

QNK

Thành viên
vườn toàn hàng chọn lọc...đẹp lắm bạn.
Cám ơn a đã ghé xem, chúc a vui
Cám ơn các anh em đã ghé xem và động viên. năm mới chúc a em mạnh khỏe, tài chính dồi dào để thỏa mãn niềm đam mê.

soncm

Thành viên tích cực
Khu vườn nhỏ nhưng hàng cũng không tệ, cây KQ đang thả nuôi hoành bao nhiêu vậy em?
Chúc mừng em đã lập vườn.

QNK

Thành viên
Toàn hàng hiệu anh ơi :-*
nhiều cây phải nuôi đường trường nữa mới thành cây đó bạn, cám ơn bạn đã ghé xem
Khu vườn nhỏ nhưng hàng cũng không tệ, cây KQ đang thả nuôi hoành bao nhiêu vậy em?
Chúc mừng em đã lập vườn.
hehe, gọi vườn cho vui chứ có mấy cây ngứa tay cắt riết hết lớn luôn. cây kq hoành cỡ 37 đó a, cám ơn a đã ghé xem.
Vườn nhỏ mà tàn cây chất lượng hông hà!
cây cũng xem đc đc thôi a, còn phải nuôi rất lâu, cám ơn anh đã ghé xem