Vườn nhà phố bongbet.

bongbet

Thành viên tích cực
Cũng có cây chơi ở nhà phố , ae cho góp vui với .
vâng cảm ơn bác không chê mời bác ghé chơi nha:)]~O)
==================================
Còn nhiều hàng đẹp đưa hết lên đi a. Vua sam núi phố cổ mà cất đâu hết rồi hehe.
trời sao cậu nói vậy mệt anh rồi,mấy ông bạn mà biết được nó cười cho là đau đầu :!!:-B

Cây Sanh này hay quá A.
rất già và rất duyên
cảm ơn kim khí tài đã ghé chơi nha~O)
Cụ bóng bẹt này có vẻ như khoái cây 2 thân nhể!
cảm ơn dì kim nhieu nha,,,2 thân cũng đang tập chơi à:-B\:D/

bongbet

Thành viên tích cực
Hehe...! Vườn nhà phố thật gọn gàng, mình vừa từ vườn này về... có vài ảnh nhưng chưa up được.
Cảm ơn em nhiều, một người rất nhiệt tình. >:/
anh trai mình ngon ha,,bề ngoài trông lớn vây mà nói chuyện hiền ghê nha >:D<\:D/
Em Tùng này hay quá, vẫn để ở quê hả anh .
ừ đúng rồi để ở quê vài cây thỉnh thoảng về có cây làm cho vui dũng à:D

bongbet

Thành viên tích cực

Cây Sanh này đẹp quá, có thể kéo thân bên trái sát thân lớn được ko, hoặc cắt ngắn làm cây tử, or cắt bỏ thân nhỏ. Tks
cảm ơn bác dương trần chia sẻ nha ,,,kéo vào được không khó
để em ngâm cứu nha:-B
Lâu mới thấy Anh Vũ show hàng, cây sanh già và ấn tượng quá Anh, hôm nào rảnh qua Anh Vũ làm điếu thuốc lào nha :).
thật vậy hông ,hôm nào qua nhớ alo ha đang có vài lạng thuốc lào campodia hút một mình buồn thui à
thks hùng nha\:D/

ngockien

Super Moderator
Mới bấm lại đám tùng đẹp lắm mà ,Ngắm một mình là không được đâu ,đề nghị nghệ nhân cho xin thêm vài kiểu ảnh nhé :D

canhnghean

Thành viên tích cực

cây thông này hay quá, em cũng mới mua 1 cây thông nhưng thế cây thông như của anh thì hay quá

bongbet

Thành viên tích cực
Nghe nói còn nhiều hàng độc lắm mà chưa đưa lên nhen Vũ=P~
á á,, cảm ơn anh tuấn ghé thăm nha hàng độc không có anh trai ơi ,nhiều khi muốn lắm nhưng mắc tiền \:D/\:D/
Vườn nhà có rất nhiều cây đẹp, xin chúc mừng!
cảm ơn bạn đã ghé thăm động viên nha~O)
Mới bấm lại đám tùng đẹp lắm mà ,Ngắm một mình là không được đâu ,đề nghị nghệ nhân cho xin thêm vài kiểu ảnh nhé :D
cảm ơn [ ngọc kiên] động viên nha,,còn dài mà kiên~O)~O)

soncm

Thành viên tích cực
anh trai mình ngon ha,,bề ngoài trông lớn vây mà nói chuyện hiền ghê nha >:D<\:D/
Hi! Cảm ơn em nhiều, hôm nay đang ở Đống Đa còn ở HN 1, 2 hôm nữa nếu rỗi A sẽ Alo em nhen.