Vườn Danhtru_landscape , chăn bò chơi cây

danhtru_landscape

Thành viên tích cực
tối rảnh mần cây

==================================
toàn là cây bể gạch
thôi thì ở lại luôn với nhà

cây đã tặng rồi nhưng nhìn hình là nhớ đến nó

dongnp2013

Thành viên
Em cũng mong được như bác ,có đất nuôi con bò lấy phân chộn đất trồng cây mà hà nội đất đắt quá,chúc vườn của bác có thêm nhiều thành viên đẹp

danhtru_landscape

Thành viên tích cực
Em cũng mong được như bác ,có đất nuôi con bò lấy phân chộn đất trồng cây mà hà nội đất đắt quá,chúc vườn của bác có thêm nhiều thành viên đẹp
cảm ơn anh đã ghé thăm . chcus anh có nhièu niềm vui .
Minh cung chan Bo, cây đẹp quá!
anh quá khen rồi , anh chăn bò nhiều không anh

dongtrieu

Thành viên
Up lên nhìu nhìu cây cho AE chiêm ngưỡng đi Trứ ui....Chúc mừng bạn lập vườn mới nhé!

fanjun99

Thành viên
Mới ngày nào em nó vừa tốt nghiệp, còn ở Sai gon, gặp e nó giao dịch cây Sam núi,Bên ngoài rất nhiệt tình, vui vẻ và thân thiện, 2 năm rồi, nhanh ghê,giờ làm ông chủ nhỏ bên mảnh vườn và thu vui mình đam mê, chúc em thành công trong sự lựa chọn của mình nhé

danhtru_landscape

Thành viên tích cực
Mới ngày nào em nó vừa tốt nghiệp, còn ở Sai gon, gặp e nó giao dịch cây Sam núi,Bên ngoài rất nhiệt tình, vui vẻ và thân thiện, 2 năm rồi, nhanh ghê,giờ làm ông chủ nhỏ bên mảnh vườn và thu vui mình đam mê, chúc em thành công trong sự lựa chọn của mình nhé
bên ngoài nhiệt tình thôi hả anh , :D , cũng nhanh thật anh nhỉ
biết khi nào mới gặp lại anh

TTCUONG

Thành viên
Chăn nuôi, trồng trọt và 1 vườn cây nhỏ cũng là ước mơ cua e, mà còn xa quá. Nhiều cây duyên lắm a.

danhtru_landscape

Thành viên tích cực
Chăn nuôi, trồng trọt và 1 vườn cây nhỏ cũng là ước mơ cua e, mà còn xa quá. Nhiều cây duyên lắm a.
cảm ơn anh đã động viên
chcus anh thực hiện được ước mơ trong một ngày không xa
linh sam khuya

danhtru_landscape

Thành viên tích cực
Hồ chứa nước đã xả nước lần cuối để cứu mùa màng , trong vòng 1 tháng tới nếu không có cơn mưa nào thì tất cả giếng nước của thôn sẽ không còn nước nữa .

LinhChi4

Thành viên tích cực
Ngày trước mình cũng đi chăn bò,sáng đi học ,chiều đi chăn bò,nghịch ngợm đủ trò,bao nhiêu ký ức buồn vui...Nghĩ lại cuôc sống thât vô thường.CHúc bạn nhiều niêm vui

Dungchaidc

Thành viên
Hee co 2 me con nuôi cho có thêm việc làm mà!công việc kiếm thêm Hiiiiii ráng cố gắng để được 1 vườn nho nhỏ đây!

danhtru_landscape

Thành viên tích cực
hồ ở đâu vậy Trứ?
dạ ở Xe Cháy Tu BÔng đó anh , anh ở khúc nào anh
Ngày trước mình cũng đi chăn bò,sáng đi học ,chiều đi chăn bò,nghịch ngợm đủ trò,bao nhiêu ký ức buồn vui...Nghĩ lại cuôc sống thât vô thường.CHúc bạn nhiều niêm vui
cảm ơn anh đã đồng cảm và chia sẻ , chúc anh nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui .
Hee co 2 me con nuôi cho có thêm việc làm mà!công việc kiếm thêm Hiiiiii ráng cố gắng để được 1 vườn nho nhỏ đây!
cũng muốn lắm anh à