Vài hình ảnh offline ở vườn Lâm Ngọc Vinh

A69

Thành viên tích cực
có mấy tấm mời anh em xem đỡ
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

dreambonsai

Thành viên
có quay phim ko anh ơi úp lêncho ae xem vơi,,, mong từ lúc sáng giờ chỉ thấy hình của mấy bác đi nhậu không àh thèm nhỏ nước miếng...:)|:)|:)|:)|

Xichlosg

Thành viên tích cực
Giảm cân đ..ê..ê..ê..!X_X A Vinh dạo ni hơi "quá khổ" so với tiêu chuẩn người mẫu rồi đó nha !X_X:D

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Hic, Bác Khải A69 có kéo hình xuống không vậy Bác, em đâu có tăng kí nào đâu vẫn...87kgs mà, sao hình thấy béo tròn béo trục vậy trời???
chawt1 bawc1 ấy dìm hàng anh vinh í kakaakakaaakak 87kg sôt,,,,,,,,,,,,,,,,,,,X_X
sao leo cây được nửa anh:D

A69

Thành viên tích cực
Hic, Bác Khải A69 có kéo hình xuống không vậy Bác, em đâu có tăng kí nào đâu vẫn...87kgs mà, sao hình thấy béo tròn béo trục vậy trời???
tôi có làm thủ thuật gì đâu, sáng nay dự offline xong tôi tranh thủ đi vào saigon làm một số viêc. sẵn trên đường về ghé thăm gốc mít thăm nhà con kiến rồi tiện tay up lên mấy tấm cho anh em xem trước vậy mà.

A69

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Vài hình ảnh offline ở vườn Lâm Ngọc Vinh

sao hình ảnh ít quá vậy các bạn???
không biết hôm nay thế nào ấy mà người tham dự thì đông mà máy ảnh thì ít. đã vậy mà còn bị hết pin nữa chứ, chỉ còn lại 1 cái máy của gia chủ LNVinh thì dàn chủ quay phim, vì vậy cho nên hình rất ít.
í quên, tôi còn 1 tấm hình rất rất là độc chiêu chụp được trong buổi sáng nay, để rồi tôi đưa lên diễn đàn bán đấu giá thế nào bố già cũng mua, lấy tiền đó ủng hộ diễn đàn được không ????????????? bố già ới ời