Vài cây của T.H.Nhân

thnhanbkoto

Thành viên
Đam mê cứ mua mãi, chọn lọc, đóng học phí, học hỏi, tìm kiếm thông tin, đợi chờ, .... giờ cũng cảm thấy đủ tự tin cắt tỉa,...tạo dáng thế theo phong cách của chính bản thân.
Tạo cho mình riêng góc lưu trữ với nhiều kỉ niệm, khát khao đam mê,....

thnhanbkoto

Thành viên
Nay mới đc chiêm ngưỡng cây của a.Bắt đầu lên chậu đc rồi nè.
Cám ơn Anh Duy ghé thăm, nhiều cây nhưng chỉ có cái Balcony nhỏ xíu nên cũng đành chia tay các em Anh! Mới hơn 1 năm tí mà quá xá cở rồi! Hôm nào thu xếp Anh Em gặp nhau nhé!
Hình cây phôi mấy em:

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Chúc mừng anh sở hữu mấy cây sam núi hàng chất lượng. Sao không trồng chậu mà trồng trong rổ vậy anh?

thnhanbkoto

Thành viên
Chúc mừng anh sở hữu mấy cây sam núi hàng chất lượng. Sao không trồng chậu mà trồng trong rổ vậy anh?
Hiện hầu hết chuyển sang trồng rổ Anh! Thấy thoát nước tốt, Nhân pha cát và đất nung popper trồng tạo rễ phát triển (cá nhân nghĩ vậy)!

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Re: Trả lời: Vài cây của T.H.Nhân

Cám ơn Anh Duy ghé thăm, nhiều cây nhưng chỉ có cái Balcony nhỏ xíu nên cũng đành chia tay các em Anh! Mới hơn 1 năm tí mà quá xá cở rồi! Hôm nào thu xếp Anh Em gặp nhau nhé!
Hình cây phôi mấy em:
Ok a ,có dịp e ghé a chơi. ae đồng nghiện sam núi gặp nhau thì thích lắm .>:D<

thnhanbkoto

Thành viên
Cây đẹp,up tiếp đi anh
Cám ơn Anh quan tâm, sẽ cho các em lên từ từ Anh! Vì cây Nhân trồng lâu nhất cũng chỉ hơn 1 năm nên các em còn cùi lắm Anh! Chỉ thích chơi cây phôi, làm theo ý mình ngay từ bam đầu thôi, nên phải 'đau khổ' đợi chờ!