vài cây cùi cùi vừa mua

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
đói thì có đói nhưng đã ngấm vào cái máu cây cối rồi thì không thể bỏ nó đc.... đôi khi cảm thấy mình hình như cũng hâm hấp
hôm nay chia sẻ với ae 1 số cây vừa đầu tư( nói cho nó oai thôi ạ còn mua nợ ấy mà)
đầu tiên là 1 e ổi tàu giá có 750k mà phải nhịn ăn sáng 1 năm

còn tiếp...
Cây ổi này coi như vừa bán vừa tặng a rồi còn gì? Đã vậy còn bán nợ nữa chứ. :-bdChắc tại chủ cây phải lòng bạn rồi.

longqaz

Moderator
dạ! sáng vợ nó cho 20k hôm nào mát tính nó cho 30k. e chỉ dám mua cáu bánh mì 2k thôi. dành dụm mãi thì cũng đủ a ạ
thêm e nguyệt

bắt đầu chém thôi

không biết đâu mất mấy ảnh cuối cùng rồi. tối e up nốt cây nguyệt nha
dạ ảnh đây rồi ạ

Cắt cây này hỏng rồi em ơi.

nhatphuong01

Thành viên
đói thì có đói nhưng đã ngấm vào cái máu cây cối rồi thì không thể bỏ nó đc.... đôi khi cảm thấy mình hình như cũng hâm hấp
hôm nay chia sẻ với ae 1 số cây vừa đầu tư( nói cho nó oai thôi ạ còn mua nợ ấy mà)

Em ổi tàu có bệ đã ghê, nhịn ăn sáng thêm năm nữa cũng đáng đó a, thank's a đã chia sẽ...

daiphuocloi

Thành viên tích cực
cây ổi anh mua được giá đó chắc là khi đi anh mag theo mấy con mã tấu rồi đến hỏi mua à. nếu em là chủ thì nhìn thấy bộ dạng đó thì em không dám lấy tiền đâu hic rẻ quá..

tuandefzajj

Thành viên tích cực
cảm ơn mọi người đã ghé xem. Cố gắng năm nay e nhịn ăn trưa để mua thêm vài cây rồi.............. Đi luôn!

tolik

Thành viên
nhịn ăn sáng chỉ mua được cây cùi vậy thôi

em nhịn luôn cái món MÁT XA mua được cây như vầy nè#:-S

nhatquang85

Thành viên
dạ! sáng vợ nó cho 20k hôm nào mát tính nó cho 30k. e chỉ dám mua cáu bánh mì 2k thôi. dành dụm mãi thì cũng đủ a ạ
thêm e nguyệt

bắt đầu chém thôi

không biết đâu mất mấy ảnh cuối cùng rồi. tối e up nốt cây nguyệt nha
dạ ảnh đây rồi ạ

nhịn chi cho khổ vậy anh, "cái xe " kiếm được vài cây ý chớ...góp ý xíu ........dọt lẹ..>:)

xuantruong2012

Thành viên
cây ổi nhìn quen quen,nhìn lại gia chủ hóa ra là anh Tuấn đẹp giai.nhịn ăn sáng dữ hén,h,nào dạy tôi cách nhịn ăn cái để kiếm vài cây cùi như vầy nhé

mrduongle

Thành viên tích cực
Xác nhận em đúng là hâm hấp! Cây ổi xấu thế này mà mua giá cỡ đó! May mà cây nhiều trái để anh...say Sinh tố 8-X
Nhịn ăn sáng mua đc cây hic híc,nhịn kiểu gì chỉ cho anh cái Tuấn
Nhịn theo kiểu...gạ thằng khác mời đi ăn!>:)>:)>:)
Anh thích cây ổi của nó thì chỉ cần xòe ra 20K là nó bê về tận nhà cho anh.