Truyền thuyết mới phát hiện

thuanktankhe

Thành viên
Hôm nay, ngày 12/12/2012 đúng vào lúc 12 giờ, 12 phút, 12 giây nếu bạn nào với người yêu cùng nhau nín thở 12 phút sẽ được ở bên nhau mãi mãi!!!:x:x

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Hôm nay, đúng vào lúc 12 giờ, 12 phút, 12 giây nếu bạn nào với người yêu cùng nhau nín thở 12 phút sẽ được ở bên nhau mãi mãi!!!:x
Bác thử trước đi rồi thông báo cho anh em biết kết quả thế nào đã nhé [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
p/s: nhớ viết di chúc trước rồi hãy thử nha bác . cây cối để cho ai - tiền nong nhà cửa cho bà nào - con cái ai chịu trách nhiệm nuôi nấng - cha mẹ già ai phụng dưỡng ~X( cứ rạch ròi ra ko khi có chuyện gì lại tranh chấp mệt lắm bác ợ >:)>:)>:)

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Hôm nay, đúng vào lúc 12 giờ, 12 phút, 12 giây nếu bạn nào với người yêu cùng nhau nín thở 12 phút sẽ được ở bên nhau mãi mãi!!!:x
Chí lí - Chí lí. Đến giờ LINH Bạn làm thử rồi thông báo kết quả cho ACF biết nhen.........................=D>=D>=D>

thuanktankhe

Thành viên
Bác thử trước đi rồi thông báo cho anh em biết kết quả thế nào đã nhé [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
p/s: nhớ viết di chúc trước rồi hãy thử nha bác . cây cối để cho ai - tiền nong nhà cửa cho bà nào - con cái ai chịu trách nhiệm nuôi nấng - cha mẹ già ai phụng dưỡng ~X( cứ rạch ròi ra ko khi có chuyện gì lại tranh chấp mệt lắm bác ợ >:)>:)>:)
Đến lúc đó sợ thông báo không kịp.:p

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Đến lúc đó sợ thông báo không kịp.:p
hê hê hê thế mà bác lị đi súi ace làm hic hic . lần sau thêm mấy dòng khuyến cáo bên dưới nữa bác nhé :D
Tỉ dụ như ( ko nên làm việc này tại nhà mà phải làm tại bệnh viện .... hoặc chi chi đó he >:) )

thuanktankhe

Thành viên
Không biết đến giờ này đã co anh em thành viên nào nín thở 12 phút không.????
Nếu có thì xin chia buồn.:(:)((

doquang2105

Thành viên tích cực
cây cảnh a hàng xóm đem bán, vợ và nhà giao a hàng xóm nhận, con cái a hàng xóm sai mua rượi. ka.....ka....ka!