Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên

thanhcongddk

Thành viên
Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên

Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên diễn ra từ ngày 14/10 đến ngày 20/10 tại trục đường Hùng Vương - TP Thái Nguyên, đây là những hình ảnh đang diễn ra em vừa chụp chiều này. Chia sẻ cùng anh em, mong các bác ai có hình ảnh vào thông tin cùng cập nhật để mọi người thưởng lãm
Những chiếc xe chở cây vào khu trưng bày

==================================
các tác phẩm
">">
">

">">">
">">">

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
Trả lời: Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên

cảm ơn anh đã chia se,...chờ xem hình tiếp.

thanhcongddk

Thành viên
Trả lời: Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên

">">">">">
">">">">">">
">">

dinhtai

Thành viên

nhiều cây đẹp quá

anhtuan1976

Thành viên
Re: Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên

up tiếp đi bác ơi...thaks bác chia sẻ=D>=D>=D>

thang10

Thành viên

rất nhiều cây đẹp
cám ơn bạn đã up hình cho anh em thưởng ngoạn

canhnghean

Thành viên tích cực

quá chuẩn

trungbonsaidh

Thành viên

ngày 14 mới khai mạc sao tập kết sớm vậy bạn, nhiều cây đẹp lắm,cãm ơn bạn đã chia sẽ.

Doan_Hoa_2010

Thành viên

đẹp quá...................

hoanghon241

Thành viên tích cực

trưa nay em thấy rất nhiều cây được trở qua đường khuất duy tiến - hà nôi. chắc là trở lên thái nguyên tham gia triển lãm rồi

thanhcongddk

Thành viên

tác phẩm mình rất thích

thanhcongddk

Thành viên

hình ảnh em vừa chụp sáng nay up lên để các bác nhận xét
">">">

dabachong

Thành viên tích cực

Triển lãm sinh vật cảnh chào mừng kỷ niệm 50 năm thành lập TP Thái Nguyên diễn ra từ ngày 14/10 đến ngày 20/10 tại trục đường Hùng Vương - TP Thái Nguyên, đây là những hình ảnh đang diễn ra em vừa chụp chiều này. Chia sẻ cùng anh em, mong các bác ai có hình ảnh vào thông tin cùng cập nhật để mọi người thưởng lãm
Những chiếc xe chở cây vào khu trưng bày

nhiều cây đẹp quá chờ xem tiếp cám ơn ban chia sẻ.=D>=D>=D>=D>.......................

cuhanam

Thành viên mới

cây thái nguyên nhin lèo tèo quá ko biêt mây tỉnh thanh thi đơt này nũa

mrduongle

Thành viên tích cực

Nhận xét :
Cây triển lãm lần này có nhiều cây chưa đẹp và một số cây rất đẹp!