Triển lãm bonsai thành phố mới Bình Dương

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
Nhiều cây đẹp quá. Nhìn sướng cả mắt. Nhìn xong rồi nhìn cây nhà mình chỉ muốn nhổ vứt hết đi. Cảm ơn Bác chia sẻ

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
tiểu cảnh này đã quá! cảm ơn bạn chia sẻ! mà sao mấy bác chủ nhà ko chia sẻ nhỉ, chéc phải phạt thôi!=))=))=))

thaiphuongdong

Thành viên tích cực
tiểu cảnh này đã quá! cảm ơn bạn chia sẻ! mà sao mấy bác chủ nhà ko chia sẻ nhỉ, chéc phải phạt thôi!=))=))=))
Đúng là thông tin triển lãm này rất ít được quảng bá cho nhiều người được biết. Ngay cả trên diễn đàn mình vẫn chưa được công bố thông tin trước. Nếu không tình cờ đi công việc chắc mình cũng không có cơ hội được tham quan trực tiếp và mở rộng tầm mắt được:))

caycanhtruongca

Thành viên tích cực
Đúng là thông tin triển lãm này rất ít được quảng bá cho nhiều người được biết. Ngay cả trên diễn đàn mình vẫn chưa được công bố thông tin trước. Nếu không tình cờ đi công việc chắc mình cũng không có cơ hội được tham quan trực tiếp và mở rộng tầm mắt được:))
do đây là triển lãm lần đầu và nhiều vấn đề,dự định thì lâu rồi sau đó ngưng lại rồi gần giờ chót mới có quyết định nên ko thông báo rộng rãi được.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Nhân dịp Trung ương Hội họp tại Bình Dương,5 tỉnh miền đông nam bộ cùng có đợt triển lảm và thi Bonsai tại nhà triển lảm ngay khu đô thị mới Thủ Dầu Một-Bình Dương.

Và giấy chứng nhận đợt này do Trung ương Hội Trao tặng.

[Còn tiếp]

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Bên ngoài là hội thi,
bên trong là hội nghị.

Anh Tạ Quang Ngọc,phó chủ tịch Trung Uương Hội đang báo cáo trước hội nghị.

ATrần văn Mỹ,đại diện HSVC tphcm đang trình kế hoặch Triển lảm Bonsai QT 2015

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Chuẩn bị tác phẩm nhen AE.Triển lảm Bonsai quốc tế 2015 tại tp HCM đã được TW Hội khẳng định rồi đó.Vui...

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Trong dịp ra họp gặp được Yeuthiennhien và cun,rất vui.Bận họp và ỷ lại thaiphungdong đã chụp nhiều nên.....chụp hơi ít.Hì hì.