Trỡ lại... rồi... Lại...!!!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
9 ngày trôi qua trong Bệnh viện. Thật là không biết phãi dùng từ nào để tả hết đây...
Hôm nay nhớ nhà quá, trốn viện nhờ bà xã chở về nhà rồi sáng sớm mai trỡ lại BV chuẩn bị cho một cuộc hành trình dài thăm thẵm...
rồi không biết phãi về đâu...
Có thể và không thể... Bỡi! 4 từ đó làm cho mình trăn trỡ mãi không yên...
Nên quyết định trốn viện về viết cho ace bằng hữu gần xa vài lời. Mà có thể, đây là những lời, từ lâu lắm rồi tôi mới viết lại. Mà viết lại lần nầy cũng có thể là viết cho lần sau cuối. Trước lúc...
Lời đầu tiên mình xin chân thành cám ơn và đa tạ trước những tấm lòng cao cả của tất cả quí ace đã ưu ái dành cho mình trong suốt mấy năm qua. Mình không biết lấy gì để đáp lại những chân tình cao quí ấy.
Trãi qua bao thăng trầm...
Trãi qua bao hư ão.Thật Giã khó lường...
Biến cố từ nhân sinh trong cuộc sống " Bỡi !!! cái thê thái nhân tình..." ngán ngẫm thay!!!
Rồi thời gian đã cho tôi quên đi tất cả.
Viết gì nữa đây... Sao hôm nay đầu óc tôi trống rỗng, những cái chữ cứ như nhãy múa trước mặt tôi...
Viết....................................................................................................................................
Sao lại ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Không viết gì được nữa... Thật sự tôi không viết gì được hơn nữa...
Mong tất cả ace cảm thông cho.
Cầu chúc cho tất cả các bạn được nhiều SỨC KHỎE - BÌNH AN & LUÔN VUI HẠNH PHÚC BÊN GIA ĐÌNH.
Trân trọng cám ơn.
Kính.
huongdongconoi.

soncm

Thành viên tích cực
9 ngày trôi qua trong Bệnh viện. Thật là không biết phãi dùng từ nào để tả hết đây...
Hôm nay nhớ nhà quá, trốn viện nhờ bà xã chở về nhà rồi sáng sớm mai trỡ lại BV chuẩn bị cho một cuộc hành trình dài thăm thẵm...
Nên quyết định trốn viện về viết cho ace bằng hữu gần xa vài lời. Mà có thể, đây là những lời, từ lâu lắm rồi tôi mới viết lại. Mà viết lại lần nầy cũng có thể là viết cho lần sau cuối. Trước lúc...
Lời đầu tiên mình xin chân thành cám ơn và đa tạ trước những tấm lòng cao cả của tất cả quí ace đã ưu ái dành cho mình trong suốt mấy năm qua. Mình không biết lấy gì để đáp lại những chân tình cao quí ấy.
Biến cố từ nhân sinh trong cuộc sống " Bỡi !!! cái thê thái nhân tình..." ngán ngẫm thay!!!
Viết gì nữa đây... Sao hôm nay đầu óc tôi trống rỗng, những cái chữ cứ như nhãy múa trước mặt tôi...
Viết....................................................................................................................................
Sao lại ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Cầu chúc cho tất cả các bạn được nhiều SỨC KHỎE - BÌNH AN & LUÔN VUI HẠNH PHÚC BÊN GIA ĐÌNH.
Trân trọng cám ơn.
Kính.
huongdongconoi.
Thật sự rất vui mừng khi thấy Thương trở lại DD, nhưng anh cũng không biết viết gì hơn ngoài điều mong muốn Thương cố quên đi những điều buồn bực. hãy lạc quan hơn sớm vượt qua bệnh tật, mau bình phục sức khỏe, gia đình tràn đầy niềm vui và hạnh Phúc.

hung78

Quản lý
e cung ko biêt bênh a thê nao .nhưng thât long câu cho a vươt qua đươc bênh tât va` sơm co' đươc nhiêu sưc khoe đê tiêp túc sat canh cung aedđ.hay tư tin đi a

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
mặc dù em chưa biết gì về anh.khi em vào diễn đàn này thì anh đã ko còn viết bài mấy nữa ,em chỉ dc đọc những bài mà anh đã viết trước đó .trân thành cảm ơn anh về những kinh nghiệm quý báu mà anh đã chia sẽ cũng mọi người.lời chúc ư có khách sáo quá ko nhỉ hì hì.em chỉ mong anh hãy cố gắng vượt qua mọi khó khăn và trở về với anh em gia đình những người luôn yêu mến anh.họ đang chờ anh đó ,đừng bỏ cuộc anh nhé.tất cả mọi người luôn bên anh và cầu chúc cho anh.O:) O:) O:)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Đừng lo nghĩ gì hết nữa Anh Thương ơi!

Hãy nghỉ ngơi, tịnh dưỡng, vui với cuộc sống hiện có, sinh hoạt chia sẻ kinh nghiệm cây cối cùng với Anh/Em.

Em chúc Anh nhiều sức khỏe, sớm bình phục. :-*

laothinh

Moderator
Sinh, lão,bệnh,tử. Chúng ta không thể tránh khỏi nhưng cũng không nên quá u sầu anh ạ , tình cảm con người rất quý chúng ta gặp nhau đây cũng nhờ nhiều duyên lành mà có, mình còn có cha mẹ, vợ con thân yêu nữa anh à. Hãy nghĩ đến tình cảm mọi người dành cho mình như là ôxy như là khí thở để vượt qua hoàn cảnh hiện tại. Không biết anh bị bệnh gì nhưng nghe qua có vẻ khá trầm trọng vì vậy tinh thần rất cần cho lúc này,anh chóng khỏe mạnh để anh em còn chia sẽ kinh nghiệm nữa chứ.

satruky

Thành viên tích cực
Thấy anh Thương trở lại diễn đàn anh em ai cũng mừng, em cũng mừg cho anh. Nhưng sức khỏe là quan trọng nhất, anh nên trở lại bệnh viện để điều trị cho dứt điểm nha. Chúc anh ngày càng khỏe.

tupa

Thành viên mới
Em là thành viên mới của diễn đàn, em cũng chưa quen biết anh và cũng chưa từng đọc qua những bài viết của anh. Nhưng em thực lòng Chúc anh luôn Vui vẻ, lạc quansớm bình phục!!!!!

Blackrose86

Thành viên tích cực
lâu lắm rồi những topic liên quan đến anh Thương em ko còn comment nữa,vì một lẽ em đã hiểu,quá hiểu về anh,cuộc đời anh,và chẳng lời nói nào có thể thốt lên chia sẻ nổi nữa,chỉ còn sự im lặng,cảm thông và thầm chúc.
Em thân!

ditimmatkhau

Quản lý mới
Hãy sống và hãy hy vọng vào những điều tốt đẹp!
Chúc a luôn vui vẻ dù sức khỏe giảm nhiều!

namquyennhii

Thành viên
Cuộc sống muôn màu.Con người ta có được cái này thì mất cái khác. cái được thì ít cái mất thì nhiều (có lẽ nhiều người cám nhận được như vậy)
vào Sài Gòn thấy nhiều điều làm mình buồn & vui.
những hôm đi chơi thấy người ta nuôi con chó một ngày bằng gia đình 7 người ăn một ngày. nghĩ mà chạnh lòng
lại những hôm thấy những đứa trẻ 6-7 tuổi ôm một đứa bé 1-2 tuổi. quần áo tả tơi. không biết cuộc sống rồi sẽ ra sao?
lại có những hôm trên đường phố thấy những thanh niên đánh người phụ nữ nhưng tất cả chỉ đứng nhìn....
.......
vào cái thành phố bon chen này. sống cuộc sống buồn ít niềm vui. tình người thật nhỏ bé. may mắn lớn của namquyennnhi là được biết diễn đàn. nơi đây làm cho ngày tháng trôi qua nhanh hơn, tìm thấy sự quan tâm chia sẽ của anh em, như tìm được mái nhà có nhiều người anh đôn hậu
Có một dịp được ghé vào một đạo quán, sau một hồi nghe người ta nói về những điều tốt của đạo Phật có một người hỏi namquyennhi " ta từ đâu đến?, ta đến đây làm gì?, ta sẽ đi về đâu?" namquyennhi không biết trả lời sao cả.
xin lỗi đã spam!
chào anh Thương! em có nghe anh bệnh lâu rồi mà thật tình chưa biết anh bị bệnh gì nhưng em nghĩ bệnh gì cũng không bằng tâm bệnh. em mong anh trút bỏ được những ưu phiền tìm thấy niềm lạc quan! chúc gia đình anh sức khỏe, niềm vui!!

trungduart

Administrator
Anh hãy giữ gìn sức khỏe, anh em đang đợi anh chúc anh sớm bình phục và bình an trong cuộc sống.

phuctruongcong

Thành viên
Trân trọng cám ơn.
Kính.
huongdongconoi.
Ôi chào mừng anh đã trở lại. Cố gắng giữ gìn sức khỏe và LẠC QUAN lên anh à, có được như thế thì bệnh tình sẽ không tấn công mình được hoặc chí ít thì cũng khống chế được tiến độ của bệnh.
Mong anh mau chóng bình phục!