Tin Không Vui!

hunghp72

Thành viên
cho minh gỏi lời thăm . sức khỏe của bác gái và chúc mọi điều tốt lành đến với gia đình bạn

dailoc

Thành viên tích cực
Xin chia xẻ chuyện buồn này với Tuấn - 3B.
Cách đây 1 năm, tôi cũng phải rơi vào hoàn cảnh tương tự nên tôi hiểu. Mẹ tôi (ngoài 80) đi bộ trên đường, không may vấp phải viên đá nhỏ té xuống. Tưởng nhẹ, nào ngờ bị gãy xương chõm đùi. Thế là phải phẩu thuật, bắt 3 con ốc. Nhưng nhờ trời nay đã hồi phục và đi lại được…
Có trải qua tai nạn như thế này, chứng kiến những trường hợp khác còn gay cấn hơn mình, đau khổ hơn mình tôi mới càng thấy yêu thương cuộc sống bình yên, yêu quý và trân trọng những tình cảm xẻ chia khi hoan nạn, nó thật sự giúp ta vững vàng hơn để vượt qua...
Một lần nữa xin gửi lời chia buồn tới Tuấn, mong rằng bác gái sẽ sớm bình phục và khỏe mạnh.
Thân!

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Sáng nay lên dđ mới biết tin không vui. Mong rằng mọi xui rủi đã qua hết và vận mai sẽ đến thật nhiều với gia đình anh, chúc Bác nhanh bình phục, 3B nhớ giữ gìn sức khỏe để gánh vác mọi thứ.

phuctruongcong

Thành viên
Mong cô mau chóng bình phục. Chúc Tuấn có nhiều sức khỏe và nghị lực.
Tuấn có thể ghé Chợ Lớn mua loại yến sào Khánh Hòa (loại đóng hũ thủy tinh, cỡ hũ Yaourt, hộp 6 hũ, 195K/hộp) để cô dùng, loại này rất tốt cho bệnh nhân sau phẫu thuật.

hodoan

Thành viên tích cực
Chúc Mẹ Tuấn mau phục hồi sức khoẻ, mong Cô sớm bình phục, đi tới đi lui để con trẻ vui vẻ!

Cảm ơn Sói đã có thông tin kịp thời, để anh em có thể chia sẻ, động viên Bigbabol !

senkoboy04

Thành viên
Chúc mẹ anh mau lành bệnh, em cũng mới bị đụng xe hôm qua, may mà chỉ bị trầy xước nhẹ.

thanhhanguyen

Thành viên tích cực
Bác siêng ra chợ mua đồ biển giàu cansi cho bác gái ăn để mau bình phục.
Cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến bác gái ,chúc bác mau bình phục.

ManhhaiC24

Thành viên
cũng mới biết tin chưa quen biết gì nhưng em cũng như tất cả anh em trên 4room này cầu mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với gia đình, và nhất là bác gái.mong anh cố gắng chăm mẹ thật tốt để mẹ chóng khỏi rồi lại quay lại với anh em nha. goodluck to you!

vuongcc

Thành viên
Thân chào 3B! Hôm nay Vuongcc mới vào D/Đ đọc được tin này của Soihoang cập nhật!
Ở xa sôi ngoài Bắc Vuongcc với tấm lòng bằng hữu gửi tới Tuấn lời động viên & chia buồn!
Qua Tuấn cho anh gửi lời kính chúc sức khỏe tới bác! Câu mong bác mau bình phục!

camauteur

Thành viên
Nghe nói tv soncm cũng đang nằm bệnh viện do tai nạn giao thông, nghe đâu gãy mấy lóng mu bàn chân. b-(