Tin Không Vui!

Sói Hoang

Quản lý mới
Hôm nay như đã hẹn với anh Tuấn (3B), lên mạng để tán gẫu. Nhưng ko thấy anh online nên gọi điện.
Được tin mẹ anh gặp tai nạn. (nhưng kẻ gây tai nạn đã bỏ chạy)
Giờ anh phải trên Bệnh Viện để chăm sóc Bác!
Thông báo để mọi người cùng biết tin và chia sẻ với anh!
Cám ơn!

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
Mẹ Tuấn bị gãy xương Chân ( xương ống quyển ) khá nặng phải mỗ sắp xương. Đã mỗ lúc khoảng 4 giờ, Bây giờ đã mỗ xong. Mọi thứ đều ok ( ca phẩu thuật ). Người lớn tuổi gãy xương lâu lành lắm. Mong rằng Bác mau bình phục.

I

imported_minh_tri

Guest
anh 3b mua xương về hầm . vô tiệm thuốc bắc mua cái gì mà nấu với rùa á. mấy món này bổ xương lém lém lun

lequang1983

Thành viên
anh 3b mua xương về hầm . vô tiệm thuốc bắc mua cái gì mà nấu với rùa á. mấy món này bổ xương lém lém lun
gãy xương phải ăn nghêu hoặc cua nhiều có chắc vôi mới mau lành xương. anh 3 cho em gởi lời hỏi thăm bác. CHÚC BÁC MAU KHỎI BỆNH

Người Rừng

Thành viên tích cực
Tuổi già gặp phải zụ này Mẹ đau quá sức đó chú 3, dáng chăm sóc Mẹ chu đáo nha! Từ Phương xa anh cầu mong mẹ mau bình phục.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Lúc trưa Tuấn mới gọi ĐT cho mình... giờ vào DĐ mới hay tin. Cầu chúc cho bác sớm Bình Phục. Cám ơn soi_hoang đã báo tin.

NaTuan

Quản Lý Viên
Họa vô đơn chí , phước bất trùng lai . Giờ tai đã qua , và nạn cũng xắp khỏi .
Cầu mong mọi việc tốt lành .

dungkhiem

Thành viên
Cảm ơn Soi-hoang đã báo tin.
Chúc bác mau hồi phục nhé 3B.

To: 3B:
Có thể bổ sung dinh dưỡng cho bác gái bằng món cua đồng (cái này cũng khó tìm ở TP) cách làm như sau:
Khi mua được cua đồng về cho vào thùng (để rộng) cho ít nước vào. Lựa khoảng 200g cua còn sống, rửa sạch, tách mai, bỏ phân trong yếm bụng (có gạch thì hơi tanh 1 chút) sau đó giả nhuyễn vắt lấy nước cốt, khoảng 2 đến 3 muỗng canh sau đó cho vào 1/4 muỗng cafê muối quậy đều, uống sống không có mùi tanh, vị ngọt. Xác kia có thể nấu cháu cua... cả thảy đâu sẽ vào đấy. 3B có thể nếm thử, rất mau bình phục.