Tiếp hội ngộ thanh hoá

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Bác Hùng thấy chưa hôm trước bác cứ buồn làm em lo không in tâm, phải an ủi dài.
Giờ bác thấy thế nào, đông vui chưa? Còn hơn nữa cơ, đợi thêm đi.
Có ai báo là em ghi ngay vao DS lâu rôi. Thậm chí hôm trước mới có tên chưa có gì vẫn ghi, bữa khác thêm thông tin lại ghi tiếp. Cẩn thận lắm đấy.
Ta thống nhất chốt DS và thống nhất ngày, điak điểm hội ngộ vào 25/12 âm lịch được không các bác.
Trước tiên là gặp nhau đông đủ cái đã bước tiếp theo ta thống nhất và tính sau nhà.
Anh em chuẩn bị dần đi không có anh em mà đông đủ thì cẩn thận nhà cửa không có nổ tung đấy.
Nhà em nhỏ nhưng vô tư. mà có nổ thì cho nổ luôn không tiếc, vì không có giá trị ha hà haaaaaaaa
ừa!! Thì cũng thấy lo lo khi anh em lác đác trả lời. Nhưng Long xem lại lịch đi. 25 là vào thứ 2. Tớ sợ mình chưa được nghỉ. 24 là CN có lẽ tiện hơn. Xuống nhà tớ đi. Năm nay tớ đăng cai mà. Với lại trung tâm hơn, nhiều anh em nhân tiện sắm tết đến luôn. Tiện đủ đường. OK?

longduyen

Thành viên tích cực
ừa!! Thì cũng thấy lo lo khi anh em lác đác trả lời. Nhưng Long xem lại lịch đi. 25 là vào thứ 2. Tớ sợ mình chưa được nghỉ. 24 là CN có lẽ tiện hơn. Xuống nhà tớ đi. Năm nay tớ đăng cai mà. Với lại trung tâm hơn, nhiều anh em nhân tiện sắm tết đến luôn. Tiện đủ đường. OK?
Em đồng ý nhường bác vì có lí và mong muốn của bác công bố trước. Nhưng còn chờ ý kiến anh em khác nhé bác.
Em ngại xuống đó tiện đi vào nhiều vườn cây không còn tiền mua thì không có gì tra tấn bằng.
Theo đa số cho vui bác à.
Nhưng nhà ai đi nữa thì em mong là gặp được nhiều anh em, tạo khởi đầu tốt đẹp cho sau này bác à.
Chờ tin các bác.
À mà muộn quá nếunhiều người chưa biết vào trả lời thì 20/12 mình gọi điện hỏi thăm các bác khác bác à.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Em đồng ý nhường bác vì có lí và mong muốn của bác công bố trước. Nhưng còn chờ ý kiến anh em khác nhé bác.
Em ngại xuống đó tiện đi vào nhiều vườn cây không còn tiền mua thì không có gì tra tấn bằng.
Theo đa số cho vui bác à.
Nhưng nhà ai đi nữa thì em mong là gặp được nhiều anh em, tạo khởi đầu tốt đẹp cho sau này bác à.
Chờ tin các bác.
À mà muộn quá nếunhiều người chưa biết vào trả lời thì 20/12 mình gọi điện hỏi thăm các bác khác bác à.
OK!!! Có gì mình sẽ liên lạc bằng điện thoại.
Nhưng nói trước là mình chưa có cây gì chơi được. Đang tập tành thôi. Muốn anh em đến để được giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm. Nhưng tớ hứa sẽ dẫn đến một số vườn cây, đảm bảo mọi người sẽ thích. Muốn mua bán thì cứ tự tiện.

longduyen

Thành viên tích cực
Nếu bác chơi với anh em mà chỉ nhìn vào cây thì em là người không muốn gặp bác chút nào.
Có nhiều cây, TP đẹp là tốt nhưng đã chơi với nhau thì lại khác bác à.
Đó là em, ngwowi khác có quan điểm khác.
Cái me muốn nhất là bác có cùng đam mê là ok.
Hôm nào em gọi cho anh nói chuyện trên ĐT. Bác cho em thêm 1 số máy bàn để nói cho đwowcj lâu, hì hiiiiiiiiiiiii.

dangthang

Thành viên mới
các bác thông báo địa điểm trước đi để bọn em còn sếp lịch/
Có lỗi: Bạn chưa có chương trình Flash Player.Xin vui lòng click vào đây để download chương trình Flash Player về máy.

Nếu ko chạy vui lòng bấm Play để xem

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Tôi và Long đã thống nhất ra tết cho thoải mái thời gian. Vì trong tết mọi người đều bận. Nếu anh em nào đi sắm tết mời vào nhà tui chơi. Chỉ sáng chủ nhật thui. ĐT trước để tui chuẩn bị kẻo mất công: 0989314929.
Lịch cụ thể sẽ thông báo sau. A e siêng vào thăm topic một chút nhé!!!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Mấy nay chả thấy bác nào thăm topic. Bùn quá:mad: Chắc anh em dạo ni đang bận tết nhất hì? Biết ngay mà!!! Nên tui bàn với Longduyen ra tết là hợp lí heng.

longduyen

Thành viên tích cực
BÁc đã nghĩ ra tết ngày nào hợp lí chưa, thông báo cho mọi người biết là vừa, có gì mọi người góp ý luôn góp ý.
Em cũng thông báo tình hình cho vài người rồi đấy.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Ngày mùng 8 tết là vào chủ nhật. Long xem được không? Tớ nghĩ trong mấy ngày tết kiểu gì anh em cũng dành thời gian đi thăm người thân, bạn bè. Mùng 8 nhiều người đã đi làm nhưng vào chủ nhật và vẫn còn không khí tết. Công việc đầu năm mới cũng có vẻ nhẹ nhàng.
Các anh em thấy thế nào cho ý kiến luôn.

longduyen

Thành viên tích cực
Mùng 8, em ngại là trường em đi chúc tết GV trong trường đã nghĩ hưu. Nhưng có trùng mà anh em đều thuận tiện và đồng ý thì em vẫn thu xếp được. Chờ tin anh em khác.
Hẹn gặp anh em vào 8/1 âm lịch...

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Sao Đi ĐÂu mẤt hẾt rỒi bÀ con Ơi
Anh Phương à! Đi đâu nay mới gặp? Tết nhất vui vẻ chứ bác? Hôm mùng 8 tết, mấy a e xuống tui chơi. Có Long, Duy, Bắc, Chương, Điệp. Mấy hôm trước tết mời mãi chả thấy ai lên tiếng. Bùn quá. hầu như ngày nào cũng ghé qua topic nhưng chẳng thấy ai.:((

luudinh

Thành viên mới
Chaò các bác...em là thành viên mới.Em thấy giở rất nhiều người chơi cây mà.Em ở Đông sơn thấy cũng nhiều người chơi.Nhưng họ ko lên mạng thôi.Có nhà bác nào gần gần trong Đông sơn em tới thăm cây với nào
Tên: Định
Sinh năm :1986
Địa chỉ:Đông Anh-Đông Sơn.
Mới đam mê.Đang giai đoạn đầu nuôi cây.
Mong đc gặp gỡ, học hỏi các Bác,đặc biệt cac bác ở thanh hóa(gần mà)

longduyen

Thành viên tích cực
xin chào bác luongth? Rát vui được làm quen với bác.
Bác cho anh em biết thông tin về bác đi.
Tên, năm sinh, nơi ở... cang nhiều càng tốt.
Chào bác

luongth

Thành viên
chào bác longduyen em xin tự giới thiệu cùng bác và anh em trong diễn đàn: em tên Tô Minh Lượng sinh 1984> quê Ba Chè thiệu đô thiệu hóa( rất gần nhà bác ) em mở của hàng máy vi tính > thời gian còn lại lao vào cây. em cũng đang sư tầm cây và cũng được ít nhiều. rất thích nói chuyện về cây> nghe cả ngày không chán> hi vọng đồng hương thanh hóa mình sẽ tổ chữ offline để anh em được giao lưu> thank!