Thay lời muốn nói.....!

xqnc24

Thành viên tích cực
Xin chào toàn thể ACE trên diễn đàn CCVN, thế là cũng đã một tuần tôi chính thức là thành viên của diễn đàn CCVN... được tham gia diễn đàn là niềm vui là niềm mong ước bấy lâu nay của tôi.
Lời đầu tiên tôi xin gởi đến toàn ACE là lời chúc sức khỏe và lời cảm ơn chân thành.... xin cảm ơn "VietTran" đã giới thiệu và ủng hộ tôi tham gia vào diễn đàn CCVN.
Vì là thành viên mới nên tôi còn nhiều điều chưa biết, nhiều điều chưa hiểu... nên rất cần sự giúp đỡ, dìu dắt của toàn thể ACE để tôi mỗi ngày trưởng thành hơn và hiểu sâu sắc hơn về môn nghệ thuật bonsai cũng như các lĩnh vực khác.
"Ta lặn lội trong từng cây cỏ
Ta lặn lội ở chốn rừng sâu
Ta lặn lội một đời không hối tiếc
Để được cây uốn nén mỗi ngày.."
...chỉ là ngẩu hứng thôi, ACE đừng cười nhé...
xqnc24

ngocthanh4

Thành viên
Xin chào toàn thể ACE trên diễn đàn CCVN, thế là cũng đã một tuần tôi chính thức là thành viên của diễn đàn CCVN... được tham gia diễn đàn là niềm vui là niềm mong ước bấy lâu nay của tôi.
Lời đầu tiên tôi xin gởi đến toàn ACE là lời chúc sức khỏe và lời cảm ơn chân thành.... xin cảm ơn "VietTran" đã giới thiệu và ủng hộ tôi tham gia vào diễn đàn CCVN.
Vì là thành viên mới nên tôi còn nhiều điều chưa biết, nhiều điều chưa hiểu... nên rất cần sự giúp đỡ, dìu dắt của toàn thể ACE để tôi mỗi ngày trưởng thành hơn và hiểu sâu sắc hơn về môn nghệ thuật bonsai cũng như các lĩnh vực khác.
Ta được cây đẹp mỗi ngày.."
xqnc24
chúc mừng bạn

đâu ai dám dìu dắt bác đâu,mà phải nhờ bác chỉ bảo anh em mới đúng,thấy bác suốt ngày vô mấy topic mấy anh em mua bán kêu than giá cao này nọ

xqnc24

Thành viên tích cực
thực sự là mình rất cần sự ủng hộ và chia sẻ cũng như dìu dắt của toàn thể ACE. mình cảm ơn KuanMaoTruong đã thẳn thắng với mình. vì mình cũng là lính mới nên cũng chưa rành về giá trị của cây nên mới vậy. mong ACE thông cảm và KuanMaoTruong nửa nhé. Được vậy mình vui lắm. cuộc sống ai không một lần vấp ngã, ai không một lần phạm phải sai lầm hay thiếu xót. coi như đó là bài học đầu tiên của mình vậy.
cảm ơn KuanMaoTruong đã nhắc nhở mình. mình rất chân thành đấy...!
rất mong được sự góp ý của ACE.

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Bác này chịu khó nhỉ mới gia nhập tháng 3.2014 mà viết gần 800 bài, thanks 8000 hjc.
Vậy chắc ngoài đời a ấy líu lo suốt ngày bác nhỉ. ;) E lúc trước khi tham gia đc 1 năm thì mới chỉ dám "hihi, hehe" thôi. Còn bây giờ e thành quỷ rồi,ai đụng tới e níu no lại ngay.:-"

Chúc bác xqnc24 tham gia ,đập phá vui vẻ nhé.

nhoxiu

Thành viên
Vậy chắc ngoài đời a ấy líu lo suốt ngày bác nhỉ. ;) E lúc trước khi tham gia đc 1 năm thì mới chỉ dám "hihi, hehe" thôi. Còn bây giờ e thành quỷ rồi,ai đụng tới e níu no lại ngay.:-"

Chúc bác xqnc24 tham gia ,đập phá vui vẻ nhé.
Thành tinh luôn rồi em ơi !!!

chien537

Thành viên
Xin chúc mừng Anh là thành viên diễn đàn CCVN. Anh rất mạnh dạn, không bù cô em tham gia gần 2 năm rồi mà chưa ..................

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Chào mừng bạn Xqnc24 đến với D Đ.

Bạn quả là hết sức chịu khó.
Mới không đầy 1 tháng, bạn đã viết hơn 800 bài khiến
nhiều người khâm phục.
Riêng mình, mình hết sức nể vì bạn đã cảm ơn hơn 8000 lần.
Tức là hơn một nửa số lần mình cảm ơn trong gần 1 năm rưỡi.

Chứng tỏ bạn là một nhân vật rất ham học và có chân tình cảm ơn đến mọi người.

Chúc bạn sớm đạt ý nguyện.
Một thắc mắc :
Bạn có thể cho biết bạn thích loài cây nào nhất trong cuộc chơi bonsai ?

Hoặc : bạn sở trường món nào nhất trong cuộc chơi bonsai ?

Cảm ơn tấm lòng của bạn với bonsai.

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Để được cây uốn nén mỗi ngày.."
xqnc24
Chúc mừng bạn tham gia ngôi nhà chung CCVN của chúng ta.