thanh lý góc vườn giá bèo

thubuonlaroi

Thành viên Mua Bán
em thanh lý góc vườn gồm trên dưới 50 cây to nhỏ xấu đẹp ACE ở gần có thể tham khảo và nếu thích alo cho em
duối 01

duối 02

nhất chi mai

duôi 03

duối 04

sanh huyền

tùng la hán

tường vi

tùng xà

còn tiếp

kenzo1410

Thành viên
cây thì xấu đẹp có đủ .................... nhưng ấn tượng nhất là.................................................................................................................bàn tay của bác...X_X~X(
==================================

thubuonlaroi

Thành viên Mua Bán
03 phôi dành dành

2 dương và 2 ổi

bổ sung thếm nhất chi mai

còn tiếp
cuối cùng là vài em lâu la dọn cho sạch vườn

[/IMG]
xin mời ACE!

tannguyetan_yb

Thành viên
Nếu bán lẻ thì rễ hơn , chứ nhà chật không ôm hết được
Nếu bán lẻ báo gái mình cây sanh dáng huyến và em Duối đầu tiên hihi

kimkepy

Thành viên
nhà bạn ở đâu vậy ? dành dành đơn hay kép vậy ?
bán lẻ đi bạn ơi, chứ tung 1 cục thế hơi khó đó !

thubuonlaroi

Thành viên Mua Bán
anh đào phôi duối sông hay vậy anh ở em có mấy cây duối đẹp mà không thuần chậu được có thể chỉ cách giùm em không anh !
duối thực sự rất dễ sống kể cả khi đào trơ trụi không bầu, khâu quan trọng là xử lý để không bị dập và thối dễ, nên cắt hết phần dập và để khô nhựa rồi mang giâm với cát hoặc vụn gạch trộn cát chứ đừng cát hoàn toàn. thứ hai là không để nó mất nước ở da vì cây này dễ tóp vỏ vào mùa lạnh hanh khô. chỉ cần giữ ẩm là chờ ngày mầm cây đâm ùn ùn thôi anh. duối dễ cám rất nhiều và em trồng rất vớ vẩn mà chưa chết cây nào sau khi thay chậu, mấy ae trên 4rum chia sẻ rằng hễ bể bầu hay gì đó là hay chết thì có thể do thời tiết tn đó thôi ạ.
Anh ở đâu vậy? Tiếc là không bán lẻ
em ở sóc sơn anh ạ. có thể vài ngày sau em sẽ bán lẻ. thanhk anh
nhà bạn ở đâu vậy ? dành dành đơn hay kép vậy ?
bán lẻ đi bạn ơi, chứ tung 1 cục thế hơi khó đó !
chào anh! em ở thắng trí minh trí đó anh, chắc cách phúc yên 6km gì đó. cây đổ là dành đơn còn 2 phôi kia là kép anh ạ.

thubuonlaroi

Thành viên Mua Bán
tỉ lệ sống cao không anh
ý anh hỏi đào duối hả. bt em đào ko chú ý đến cầm nhựa cây, duối chảy nhựa rất nhiều, vì mệt nên đào lên là chẳng buồn lôi về nữa ý. bình thường thì 80% anh ạ.