Thanh hóa thắm tình ae!

ditimmatkhau

Quản lý mới
Như đã hứa, ra Tết phải về thăm Thanh Hóa, thăm ae, nhưng lịch trình lại quá gấp nên thời gian ghé thăm ae quá ít, mong ae thông cảm, lần sau sẽ ăn vạ dài dài ở Thanh Hóa!
AE xuất phát từ lúc đèn đường còn bật

Về đến Bỉm Sơn đã hơn 10h, thấy nhiều đá quá tạt vào uống nước nghỉ chân

Nhắc tới đá là nhớ tới Hoàng Anh, ae liền tạt qua thăm Hoàng Anh

Một số tác phẩm non bộ của Hoàng Anh

ditimmatkhau

Quản lý mới
Thích nhất là mấy tác phẩm đá cảnh, hihi :D

==================================

Nhanh quá, đã trưa rùi, ae chia tay Hoàng Anh về Thành Phố Thanh Hóa gặp Hung78 và MC anhchuong.guitarbass, hihi

ditimmatkhau

Quản lý mới
Vừa đến nhà anh hung78, bà Xã anh Hùng đã chuẩn bị hết rùi, có mấy ae mà nhiều đồ quá :D

No say rùi, ae lên thăm vườn Treo của anh Hùng

Hai ông này đang bàn kế bê cây về đây :D

ditimmatkhau

Quản lý mới

Còn rất nhiều cây đẹp nhưng đồng hồ đã lên dây cót rùi, ae về thăm nhà MC Chương

ditimmatkhau

Quản lý mới
Cây vú sữa này nhỏ mà rất sai quá, ae mỗi người dự định xin chiết một cành về làm giống, hihi

Vườn ươm linh sam

P/s: còn rất nhiều ảnh, chờ a Biên up tiếp, xin cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của ae Thanh Hóa, hẹn gặp lại!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Thật tiếc là không về cùng anh em được. hung78 có điện nhưng bận quá. Hẹn gặp anh em lần sau vậy!

doanvunguyen

Thành viên tích cực

trưa nay vừa bắt tay hoanganh khi hắn đang trên đường vào sì phố, đến rồi đi như cơn gió, để lại 1......bao đá.:D . cám ơn hoanganh cũng như lòng nhiệt tình của anh em thanh hóa , hi vọng sẽ có ngày đc đón tiếp tại nha trang.>:D<

lyducphuong

Thành viên tích cực
Chà anh em tụ tập đông vui quá....Hic nhớ anh em Hà Nội và thật cảm kích trước tình cảm của anh em Thanh Hóa....

NaTuan

Quản Lý Viên
Thanks em chia sẻ , các chú sướng thật . Anh ra tết bận túi bụi , không nghĩ đến du xuân như các chú .