thứ 7 làm lũa chờ t2 ghép 86

bonsaicayxanhvn

Thành viên tích cực
thứ 7 rãnh và buồn liền lôi cây ra phá phách

hết cưa tới khoét

xong chờ thứ 2 ghép 86 nữa là tàm tạm

huutien02

Thành viên tích cực
ráng chờ tới thứ 7 tuần sau xem cây còn sống không hãy ghép anh ạ. Thật lòng đấy.

hero007

Thành viên tích cực
hôm lấy 86 ghép 10 cây sống đủ 10,tươi tốt được vài tháng sau đó ra đi vài em,không biết nguyên do,giờ ghép lá rí cho nó lành!:D

hero007

Thành viên tích cực
phải ko a, nghe sợ quá có hù e ko a hic hic
Không hù đâu Khoa dù sao 86 mới rộ hơn 1 năm trở lại đây là 1 giống mới nên kinh nghiệm là chưa ai có nhiều về nó,cũng như siêu rí Tân Phú thấy phần lớn anh em ghép vô giống Sông Hinh là OK nhất còn ghép vô giống Ninh Thuận thì dính đó nhưng liệu 6 tháng -1 năm,2 năm có bỏ chi và giết luôn cây mẹ không thì hên xui riêng giống Tân Phú thì chuyện đó là sự thật rồi!Bên anh cũng bị vài cây rồi nên em nào đẹp đẹp thì cứ lá rí mà "quất"!hehe

bonsaicayxanhvn

Thành viên tích cực
Không hù đâu Khoa dù sao 86 mới rộ hơn 1 năm trở lại đây là 1 giống mới nên kinh nghiệm là chưa ai có nhiều về nó,cũng như siêu rí Tân Phú thấy phần lớn anh em ghép vô giống Sông Hinh là OK nhất còn ghép vô giống Ninh Thuận thì dính đó nhưng liệu 6 tháng -1 năm,2 năm có bỏ chi và giết luôn cây mẹ không thì hên xui riêng giống Tân Phú thì chuyện đó là sự thật rồi!Bên anh cũng bị vài cây rồi nên em nào đẹp đẹp thì cứ lá rí mà "quất"!hehe
cảm ơn a, phải suy nghỉ lại thôi. hihi

cubi1503

Thành viên
Lá rí là lá rí sông hinh à anh?