thông báo tùm lum

bigbabol

Moderator
anh culanluasg ơi em mới hỏi đá tai mèo ở đường Trường chinh nó đòi 8 ngàn /kg cho lựa
trai cam nha tu ơi sao không lại lấy cây liễu rủ
anh Hiệp quận 7 sao không qua lấy cây me
đã gửi sách tặng anh thachdatkhai
đã gửi sách bán bạn gi nhi? và bạn sinhviennonglam, tiền các bạn gửi thư đến nhà mình nhé, có thất thoát tiền mình chịu
alo alo nghe rõ trả lời

Traicam_nhatu

Thành viên
anh 3 b ơi em đang ở kontum. em đi giúp mấy người cùi ấy mà. nếu được anh giúp em vài bữa rồi em về em vô lấy được không ảnh?
cảm ơn anh nhiều

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Alo ...Alo.. đại bàng nghe rõ....Xin cảm ơn 3B... anh em nào nhận được thông báo cũng nhớ trả lời nha... Alo..alo....:))

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
alo 3bol cho anh hỏi thăm em có gửi tiền ủng hộ diển đàn dùm anh chưa ? ... cho anh cảm ơn em thật nhiều nhe ....hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

huylnq2009

Thành viên tích cực
Bác Big cho mình hỏi đá tai mèo có phải ở ngoài Bắc ko? 8000/kg đá làm tiểu cảnh hay đá lớn vậy anh

bigbabol

Moderator
alo 3bol cho anh hỏi thăm em có gửi tiền ủng hộ diển đàn dùm anh chưa ? ... cho anh cảm ơn em thật nhiều nhe ....hiiiiiiiiiiiiiiiiiii
dạ rồi cám ơn anh Hoàng nhiều nhưng anh đợi em gửi luôn phần em thì diễn đàn xác nhận luôn nha anh
Bác Big cho mình hỏi đá tai mèo có phải ở ngoài Bắc ko? 8000/kg đá làm tiểu cảnh hay đá lớn vậy anh
mình không biết nguồn gốc, nhưng 8000/kg là đá làm tiểu cảnh

hodoan

Thành viên tích cực
Alô Chewing gum,

Bữa nào có đi đâu ngang D2, thì kêu tui nha.
Mời bữa trưa, thư giãn máy lạnh + cà phê sữa rồi trả luôn tiền cuốn sách bữa trước đăng ký nha.

:))

dcvuong

Thành viên tích cực
Tuấn ơi, việc hôm trước anh nhờ Tuấn lưu ý tìm giúp anh nhé!:D:D:!!

culanluasg

Super Moderator
A lô nghe rõ trả lời giá dễ chơi ,không sao hốt đại cũng ok ,em có thể mua dùm mấy kg ??? anh không về sg được nhưng có bến xe Trà Vinh ở Đường Trần Phú đoạn một chiều có thể gửi giúp anh không chừng 20 - 30 kg thôi ,Tiền sẽ gửi qua Tài khoản sau ??? cảm ơn 3B trước,nếu được anh cho địa chỉ xe

bigbabol

Moderator
Tuấn ơi, việc hôm trước anh nhờ Tuấn lưu ý tìm giúp anh nhé!:D:D:!!
dạ em nhớ, nhưng lúc này sao mấy cây nhỏ vừa vừa đâu mất hết rồi
A lô nghe rõ trả lời giá dễ chơi ,không sao hốt đại cũng ok ,em có thể mua dùm mấy kg ??? anh không về sg được nhưng có bến xe Trà Vinh ở Đường Trần Phú đoạn một chiều có thể gửi giúp anh không chừng 20 - 30 kg thôi ,Tiền sẽ gửi qua Tài khoản sau ??? cảm ơn 3B trước,nếu được anh cho địa chỉ xe
ok anh culanluasg khi nào rảnh em sẽ ghé mua gửi về cho anh , em ra bxe miền tây gửi chắc cũng được anh à

bigbabol

Moderator
ok anh hodoan, à em có biết nhiều chành trà vinh có gì gửi chành cũng được nha anh culanluasg

culanluasg

Super Moderator
như thế thì tốt quá ,nếu gửi xe tải thì mua dùm anh ,em chở được bao nhêu thì gửi dùm ,báo cho anh hay rồi anh đi lấy ,tiền anh trả qua tài khoản của em

Traicam_nhatu

Thành viên
Các Bác ơi! thực sự cá bác muốn chơi đá, để thằng em này giúp.
em biết một vùng đá rất đẹp, theo em biết cả nước chỉ có một vùng đó có.
nhưng vì em đang đi công tác xa quá không thể up hình lên đươc.
các bác chờ em đến chủ nhật em về em up lên.
đá đó người ta bán theo khối. đá đó nằm trong lòng đất phải đi đào mới có. em thấy mấy người ở chô em đã mua về.
đá nguyên thuỷ nhưng có vân đẹp, mầu vang pha nâu.

CrackBerry

Thành viên tích cực
Bác Big ơi.... tôi có đăng ký nhớ bác mua dùm 1 cuốn trong cái topic kia đấy. Bác vét kho coi còn sót cuốn nào không....:D
Cám ơn nhìu.

culanluasg

Super Moderator
Các Bác ơi! thực sự cá bác muốn chơi đá, để thằng em này giúp.
em biết một vùng đá rất đẹp, theo em biết cả nước chỉ có một vùng đó có.
nhưng vì em đang đi công tác xa quá không thể up hình lên đươc.
các bác chờ em đến chủ nhật em về em up lên.
đá đó người ta bán theo khối. đá đó nằm trong lòng đất phải đi đào mới có. em thấy mấy người ở chô em đã mua về.
đá nguyên thuỷ nhưng có vân đẹp, mầu vang pha nâu.
Chào bạn,xin cảm ơn tấm lòng của bạn nhưng mình chỉ cần một ít đá nhỏ để tập dán đá làm tiểu cảnh

CrackBerry

Thành viên tích cực
rồi vét cho 1 cuốn, khi nào rảnh cứ việc qua nhà lấy nha bạn
rối... cám ơn bác trước cái :D
Mai ghé, trước khi ghé sẽ call bác Tuấn trước để hỏi địa chỉ, chứ chỉ biết quận 6 mà ko có biết địa chỉ cụ thể đâu. Haizz..thiếu cuốn sách cứ như là chơi mà thiếu đồ nghề khó chịu...nên phải trang bị tí mới được.
Tks again.

Gì Nhỉ

Thành viên
Báo cáo! Đã Nghe rõ, thư đã gửi, tiền đã zô( nếu tiền mất thì phải gửi lại phải không ạ?), món này chưa chơi bao giờ. Khi nào nhận được thư thì báo em cái nhé!