Thông báo gặp mặt anh em thanh hóa lần 2 năm 2012

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Cho em xin một xuất. Lần trước thấy các bác off vui mà bận không đi được(lại có thêm phần mặc cảm là người dân tộc miền núi nữa) lần này em quyết tâm tham dự tiếc là em toàn cây to mà em lại ở tận Như Thanh không mang theo được.
Cái nick này ở Thanh Hóa hả trời??? Vậy mà lâu nay im thin thít.
Hội của những người cùng sở thích, không liên quan đến chính trị, tôn giáo, giàu nghèo, trẻ già, dân tộc, vùng miền... Ai phân biệt thì đứng sang một bên.
Có cây cũng đi, không có cây cũng đi. Vui là chính mà.
Hân hạnh được chào đón bạn!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
để mai xem tình hình thế nào thu sếp về học hỏi các bác làm cây
Gợn sóng rồi đây :))
Yên tâm đi, các bác mà làm thì không thành cây cũng thành .... củi mà =)) Anh hứa sẽ giao cho em hẳn 1 nghệ nhân. Tha hồ mà hỏi.

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Gợn sóng rồi đây :))
Yên tâm đi, các bác mà làm thì không thành cây cũng thành .... củi mà =)) Anh hứa sẽ giao cho em hẳn 1 nghệ nhân. Tha hồ mà hỏi.
chắc giao cho em à huynh trưởng >:)...em quen làm cây bằng Búa thôi 8-X

seamen

Thành viên
Các bác ghi lại những khoảnh khắc đẹp post lên cho anh em ko tham dự được chia vui nhé!

đặng hùng

Thành viên
đi cùng bạn gái có được không mấy bác!
Nhớ mang cái ví to to thêm nha HA, tại có đèo theo bạn gái mà. Mà có mang đồ theo làm non bộ không đó, mà làm tiểu cảnh cũng được, để anh chọn một cây cùi cùi đi cho chú thực hành:D

vuvanduc

Quản lý mới
Hội của những người cùng sở thích, không liên quan đến chính trị, tôn giáo, giàu nghèo, trẻ già, dân tộc, vùng miền... Ai phân biệt thì đứng sang một bên.

Chuẩn không cần chỉnh, không khí rôm rả quá, mai có việc bận mất rùi nên trận này không tham chiến được, cũng tiếc ghê, chúc anh em Thanh Hóa hội ngộ zui zẻ không say không zề nhé

đặng hùng

Thành viên
Anh em thanh hóa tiếp tục đang ký đi,
đề nghị bác Hùng 78 và chú Hoàng Anh Nhường chỗ cho anh em đăng ký.
Mà chuẩn bị bài vỡ để demo chưa đó.

Quả ni anh soạn toàn câu hỏi khó cho chú đó. Nhớ phải cố gắng mà đáp xoay nhé.

Đừng quên mang theo cây demo và trưng bày. Mà qua nhà anh rồi cùng đi luôn nha, kẻo anh nhác lại ngủ quên mất :d
==================================
Anh Em thanh Hóa cố lên. kiểu này phải kiếm cớ chốn việc nhà quá
Trốn đi anh, giống em này. Đang có việc ra HN gấp mà phải nhờ người khác đi :D
==================================
Thiều Hậu 1 suất
Ông bạn 1 suất nè + 1 cây :D

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Các bác ghi lại những khoảnh khắc đẹp post lên cho anh em ko tham dự được chia vui nhé!
Cảm ơn bác. Nhất định là như vậy.
Chuẩn không cần chỉnh, không khí rôm rả quá, mai có việc bận mất rùi nên trận này không tham chiến được, cũng tiếc ghê, chúc anh em Thanh Hóa hội ngộ zui zẻ không say không zề nhé
Cảm ơn anh Đức. Không lần này thì lần sau. Mới đó mà nửa năm rồi đó bác.

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Mà chuẩn bị bài vỡ để demo chưa đó.

Quả ni anh soạn toàn câu hỏi khó cho chú đó. Nhớ phải cố gắng mà đáp xoay nhé.

Đừng quên mang theo cây demo và trưng bày. Mà qua nhà anh rồi cùng đi luôn nha, kẻo anh nhác lại ngủ quên mất :d
============================
sáng mai em đi xe buýt lên alo anh đón nhé!

lan-chi

Thành viên tích cực
Ngày mai em chúc các bác ăn chơi nhảy múa vui vẻ , đoàn kết . Ở phương nam em hướng về phương bắc, hít 1 chút hơi khói + hơi men ấm áp của quê hương @};-@};-:-h:-h

luongth

Thành viên
anh Hùng ơi bỏ quên em rồi à