Thông báo Gặp mặt đầu xuân 2014 thành viên Miền Bắc .

ngockien

Super Moderator
Nếu bận không về được thì Tết này về quê thu xếp đi HN ,anh em mình off lẻ anh Hùng nhé :D

Em đăng kí 1 vé Anh Kiên nhé. Thanks!
Ôí trời ,lặn kỹ quá ông em :D ,Hẹn gặp sớm nhé.

Mình 1 vé đi xem các quan bác là chính.
Đã cập nhật danh sách bạn nhé.

Em đăng ký một vé nhé anh Kiên
Từ khi về nước mất hút ,không thấy chém gió nữa :D ,À em liên lạc với Đặng Hùng cùng DinhTai xem có ra cùng luôn không.

hantu

Thành viên
Từ khi về nước mất hút ,không thấy chém gió nữa :D ,À em liên lạc với Đặng Hùng cùng DinhTai xem có ra cùng luôn không.
Em vẩn onl hàng ngày đó anh nhưng tội không hay chém gió :D em về mà phải đợi mãi mới thấy có dịp ọp để đi
Đoàn Thanh Hóa thấy đợt này cũng nhiều anh em đi đó anh

minhkhatran

Quản lý mới
Nếu bận không về được thì Tết này về quê thu xếp đi HN ,anh em mình off lẻ anh Hùng nhé :D

Ôí trời ,lặn kỹ quá ông em :D ,Hẹn gặp sớm nhé.

Đã cập nhật danh sách bạn nhé.

anh đăng kí 2 người bạn ở bát tràng nhe ngockien .thank

ngockien

Super Moderator
ok anh, em cung đang thông báo với ae bắc ninh, hẹn gặp anh ở buổi off nhé
Hôm rồi anh đã báo Hà và Quân rồi ,hy vọng anh em hôm đó sẽ được gặp mặt đông đủ . Nếu tiện em báo giúp anh anh thang10 cả anh chị Lâm Giang ,còn bonsaiviềng nữa ... anh lu bù quá không thể điện báo hết cho anh em được.

Em vẩn onl hàng ngày đó anh nhưng tội không hay chém gió :D em về mà phải đợi mãi mới thấy có dịp ọp để đi
Đoàn Thanh Hóa thấy đợt này cũng nhiều anh em đi đó anh
Anh em Thanh Hóa về đông đó. Hẹn sớm gặp em nhé :D

anh đăng kí 2 người bạn ở bát tràng nhe ngockien .thank
Vậy hay quá ,có thêm dịp giao lưu vớí bạn anh Kha là vui rồi ,em sẽ cập nhật danh sách.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Em đăng kí 1 vé Anh Kiên nhé. Thanks!
Có gần cả năm mới thấy Ngộ Sĩ xuất hiện lại, bận bịu lắm hay sao Ngộ Sĩ? Rất vui thấy bạn vào lại diễn đàn, có cây gì mới lạ up lên chia sẻ cùng anh chị em với.

quangthaolg

Thành viên
thanks anh em !

Đã cập nhật anh nhé. anh liên lạc với anh Thanhvan62 và hagolua xem các anh ấy có đi cùng cho vui anh Thạo :D
ok anh cập nhật với các anh ấy em ơi Bắc Ninh hôm wa anh Thăng hẹn anh cùng đi.Kiên ơi anh Thủy ko đi tham dự đợt này được anh ấy có gửi anh 10 lít rượi nút lá chuối tới anh em diễn đàn mình uống hôm đó em ko phải mua Rượu nhé nếu thiếu em tính sau nha.

ngockien

Super Moderator
Chúc các bạn of thật vui và luôn đoàn kết .:">:">
Cảm ơn chị Phương Thảo. Mong có dịp đón tiếp chị tại HN.

ok anh cập nhật với các anh ấy em ơi Bắc Ninh hôm wa anh Thăng hẹn anh cùng đi.Kiên ơi anh Thủy ko đi tham dự đợt này được anh ấy có gửi anh 10 lít rượi nút lá chuối tới anh em diễn đàn mình uống hôm đó em ko phải mua Rượu nhé nếu thiếu em tính sau nha.
Vui quá vừa nhắc anh Thăng xong. Anh Thủy bận tiếc thật ,thay mặt anh em anh cho em gửi lời cảm ơn tới anh Thủy.

Cho em đăng ký 1 suất văn nghệ nhé :D
Tuyệt quá ,thêm cây văn nghệ xuất sắc nữa khoe giọng dịp này rồi :D

dungvan

Moderator
Vậy là vừa được ngắm cây, nghe chia sẻ, coi văn nghệ, uống rượu Bắc giang. Tuyệt quá.

ngoc_dung

Moderator
Vậy là vừa được ngắm cây, nghe chia sẻ, coi văn nghệ, uống rượu Bắc giang. Tuyệt quá.
Lại còn được gặp mặt thật nhiều anh em nữa chứ, cuối năm bận rộn mà a/e đăng ký đông vui quá.

Ông bạn già có vẻ thích rượu nhỉ, có phải là từ cái hồi bà xã ngâm cho hũ rượu đó không, ông nhớ hôm đó găm cho tôi một bơ nhé, cái loại hôm uống ở nhà ông ấy :D