Tặng bác RatThichBonSai.....Lưu giữ những kỹ niệm

caigicuncon

Thành viên tích cực
Có những Kỹ niệm, Vui buồn, tình cảm không thề nói thành lời và không ngôn từ nào diển tả được, Ký ức 1 thời đã qua, nhưng Kỹ niệm còn động lại mãi và không bao giờ phai mờ bác ah
Từ khi bước chân vào diễn đàn cây cảnh con đã yêu quý và trân trọng bác với những tình cảm tốt đẹp nhất con luôn theo những bài viết của bác coi đó như là món quà lớn nhất trong con. Sự yêu quý trân trọng bác luôn thôi thúc con làm gì đó để tặng bác và làm bác vui
Hôm nay con mở topic này cũng như thể hiện sự trân trọng yêu mến bác và cũng như là món quà tặng bác chúc bác luôn vui, mạnh khỏe và có những tác phẩm đẹp hơn
Những tấm hình này con lấy từ vưởn của bác con làm lại thành video coi như đó là kỹ niệm con với bác.,một người mới chập chửng bước vào cây cảnh, Bonsai như con
Vì công việc còn nhiều bận rộn con mới làm phần 1 đến trang 30 trong vườn bác lúc nào rãnh con làm tiếp, mong bác vui với món quà nhỏ này của con và cũng có thề là kỹ niệm của con và bác khi tham gia diễn đàn
Nếu có gì sai mong bác bỏ qua va nói con sửa lai
Kính
+ YouTube Video

http://www.youtube.com/watch?v=06YXcVOikuM&feature=youtu.be

Vườn: cagicuncon

sieuli

Thành viên tích cực
Trả lời: Tặng bác RatThichBonSai.....Lưu giữ nững kỹ niệm

cảm ơn bạn nhiều !!! tình cảm của bạn thật đáng quý , chắc chú Xuân sẽ rất vui ! ~O)

longga

Thành viên tích cực

nhiều chuyện chút, hình ảnh nhỏ và mờ quá cuncon, chình sửa được không?

caigicuncon

Thành viên tích cực

nhiều chuyện chút, hình ảnh nhỏ và mờ quá cuncon, chình sửa được không?
a nên coi bên trang youtube và 480p thì sẽ rỏ và lớn hơn long huynh ah
vì hình up lên diễn đàn chất lượng ảnh hơi thấp chút

haibien

Quản Lý Viên

Thật ý nghĩa.Làm đẹp...;;)

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

Rất cám ơn caigicuncon, thật là bất ngời cho tôi được em mến mộ. Cái video đẹp lắm và nhạc đệm củng hay nữa, một lần nữa xin thật lòng cám ơn em.

caigicuncon

Thành viên tích cực

cảm ơn bạn nhiều !!! tình cảm của bạn thật đáng quý , chắc chú Xuân sẽ rất vui ! ~O)
chúc a Sui luôn vui
==================================
Thật ý nghĩa.Làm đẹp...;;)
cám ơn bạn còn học hỏi ở bạn nhiều lắm, chúc bạn vui
==================================
Rất cám ơn caigicuncon, thật là bất ngời cho tôi được em mến mộ. Cái video đẹp lắm và nhạc đệm củng hay nữa, một lần nữa xin thật lòng cám ơn em.
rất vui khi nhận được lời khen của bác, chúc bác luôn vui