Tặng anh Nguyễn Trung Tuyến... chúc anh vui

caigicuncon

Thành viên tích cực
có những vui buồn không thể nói hết thành lời, hôm Nay e tặng a video này coi như Kỹ niệm 2 anh em mình biết nhau, coi như là món quà và những tình cảm tốt đẹp nhất dành tặng cho a. Chúc a và gia đình luôn vui vẽ may mắn và hạnh phúc
đây là những cây trong khu vườn của a e làm thành video
chúc diễn đàn luôn thành công, chúc ace luôn vui vẽ

+ YouTube Video

http://www.youtube.com/watch?v=4gWLEPNoogg&feature=youtu.be

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
có những vui buồn không thể nói hết thành lời, hôm Nay e tặng a video này coi như Kỹ niệm 2 anh em mình biết nhau, coi như là món quà và những tình cảm tốt đẹp nhất dành tặng cho a. Chúc a và gia đình luôn vui vẽ may mắn và hạnh phúc
đây là những cây trong khu vườn của a e làm thành video
chúc diễn đàn luôn thành công, chúc ace luôn vui vẽ

http://www.youtube.com/watch?v=4gWLEPNoogg&feature=youtu.be

Thật tuyệt vời! Quá ư là công phu. Một món quà thật ý nghĩa. Cám ơn Thằng Em nhiều nhiều lắm nha.

soncm

Thành viên tích cực
đại ca cứ up hình tối mai e làm tặng a coi như kỹ niệm về khu vườn a. chúc đại ca vui
Hi... Cảm ơn em trước nhen.
Em ở An Giang, ngay Trung Tâm TP Long Xuyên không em, tuần sau anh qua LX đó em nếu tiện AE mình có dịp gặp
giao lưu nhen.

caigicuncon

Thành viên tích cực
Hi... Cảm ơn em trước nhen.
Em ở An Giang, ngay Trung Tâm TP Long Xuyên không em, tuần sau anh qua LX đó em nếu tiện AE mình có dịp gặp
giao lưu nhen.
e không ở TPLX mà ở Chợ Mới a ah e cũng đi CMau 1 vài, lần a thích nhạc gì thì pm e lồng vào không thì e chọn nhạc Cà Mau.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Nếu Vợ khỏe Con ngoan Luân ráng dành 1 chút thời gian tạo 1 album cho Đại Ca Sơn đi. Hông thôi có người ganh tị kìa...kìa...
Nói nhỏ với Luân cái này đừng để anh Sơn biết nha: Vườn của Đại Ca Sơn toàn những cây khủng không à. Đại Ca Sơn mà không hối lộ cho Luân. Luân cứ lấy mấy cây khủng bỏ ra ngoài cho thành vườn xấu luôn nha!........:)>-:)>-:)>-

phuocbonsai

Thành viên
đại ca cứ up hình tối mai e làm tặng a coi như kỹ niệm về khu vườn a. chúc đại ca vui
chà chà kiểu này mai lập mảnh vườn nhỏ nhỏ xong nhờ Luân tạo dùm 1 album mới được:D

Nếu Vợ khỏe Con ngoan Luân ráng dành 1 chút thời gian tạo 1 album cho Đại Ca Sơn đi. Hông thôi có người ganh tị kìa...kìa...
Nói nhỏ với Luân cái này đừng để anh Sơn biết nha: Vườn của Đại Ca Sơn toàn những cây khủng không à. Đại Ca Sơn mà không hối lộ cho Luân. Luân cứ lấy mấy cây khủng bỏ ra ngoài cho thành vườn xấu luôn nha!........:)>-:)>-:)>-
nhớ bỏ vô vườn của Phước chứ đừng bỏ ra ngoài uổng nha Luân:D

caigicuncon

Thành viên tích cực
chà chà kiểu này mai lập mảnh vườn nhỏ nhỏ xong nhờ Luân tạo dùm 1 album mới được:D

nhớ bỏ vô vườn của Phước cứ đừng bỏ ra ngoài uổng nha Luân:D
kiểu này chắc mệt dai dài quá a cứ tạo vườn đi

soncm

Thành viên tích cực
e không ở TPLX mà ở Chợ Mới a ah e cũng đi CMau 1 vài, lần a thích nhạc gì thì pm e lồng vào không thì e chọn nhạc Cà Mau.
Cảm ơn em nhiều nhen.
Vậy khi nào có dịp Cà Mau Alo anh nhé.
Hihi... Hàng tặng thì không chọn và không chê, nhưng nếu được trữ tình hay nhạc Trịnh hoặc cà 2 thì càng tốt.
Trời ạ. cha chọc léc tui hoài vậy? =))=))=))

caigicuncon

Thành viên tích cực
Cảm ơn em nhiều nhen.
Vậy khi nào có dịp Cà Mau Alo anh nhé.
Hihi... Hàng tặng thì không chọn và không chê, nhưng nếu được trữ tình hay nhạc Trịnh hoặc cà 2 thì càng tốt
ok a sơn bên vườn a e không thấy 1 số hình từ tang 1 đến 8 a up lại hoặc up mới up bằng caycanhvietnam e thấy. thân

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Trích dẫn:
Nguyên văn bởi caigicuncon Xem Bài gửi

chà chà kiểu này mai lập mảnh vườn nhỏ nhỏ xong nhờ Luân tạo dùm 1 album mới được

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi nguyentrungtuyen Xem Bài gửi
Nói nhỏ với Luân cái này đừng để anh Sơn biết nha: Vườn của Đại Ca Sơn toàn những cây khủng không à. Đại Ca Sơn mà không hối lộ cho Luân. Luân cứ lấy mấy cây khủng bỏ ra ngoài cho thành vườn xấu luôn nha!........

nhớ bỏ vô vườn của Phước chứ đừng bỏ ra ngoài uổng nha Luân

Ái Chà! Thằng Em mình biết tranh thủ cơ hội quá há!=))=))=)):)>-:)>-:)>-

==================================

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi phuocbonsai Xem Bài gửi
chà chà kiểu này mai lập mảnh vườn nhỏ nhỏ xong nhờ Luân tạo dùm 1 album mới được

nhớ bỏ vô vườn của Phước cứ đừng bỏ ra ngoài uổng nha Luân
kiểu này chắc mệt dai dài quá a cứ tạo vườn đi

Mệt mà vui đúng không Luân. Phước là 1 trong mấy đứa Em của Tui đó. Nhưng Luân đừng làm quá sức nhe lở Phu Nhân của Luân mà giận thì phiền lắm. 8->=D>:emoticon-drink::emoticon-drink::emoticon-drink: