tập tành ..chụp ảnh chân dung.

centimet

Quản lý mới
Cháu tự sướng đây chú cm ah :D

05-000012 by Lữ_Khách, on Flickr

Hôm nào cháu qưỡn qưỡn tí cháu xuống HM giao lưu với chú cm nhé.
Tài liệu và típ về Portrait trên net nhiều lắm. Nhưng cháu có vài mẹo chia sẽ với chú khi chụp chân dung hihi
rất vui được giao lưu cùng tiên sinh.

Cung kính
Centimet

Cháu "dể ghét" lắm lắm...@};-
-Hổng trả tiền cho người mẫu nên chụp nhiều ...:))Mẫu nhí mà có "nét" và có vẻ "biểu cảm" tốt...@};-
(Chọn một vài tấm trong số này cho nó "không loãng"...8->)

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Cháu "dể ghét" lắm lắm...@};-
-Hổng trả tiền cho người mẫu nên chụp nhiều ...:))Mẫu nhí mà có "nét" và có vẻ "biểu cảm" tốt...@};-
(Chọn một vài tấm trong số này cho nó "không loãng"...8->)
Nó thích được chụp ảnh lắm ạ

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cent có chụp được ít ảnh chân dung , gởi lên chia sẻ cùng các tiên sinh đồng nghiện chơi ảnh .

tạm thời em chụp người mẫu nhí

Cent với bé Thanh Tú ngẫu hứng làm mấy ảnh mở hàng. Chơi ảnh vui , mong các tiên sinh nhẹ tay cho mẫu tý hon nhà em.

với len kit - 18-55 afs

cung kính
Centimet
2 bố con này hạnh phúc quá!!!

hungpt

Thành viên
Vụ ảnh này Haibien, Centimet là chuyên gia rồi... Mình thứ gì cũng thích, mày mò biết mỗi thứ 1 tý thôi
... canh nguyên 1 buổi sáng, mắt cận & kỹ thuật chụp tệ nên bấm chừng 100 hình lựa được có mấy hình tạm tạm... tham gia với AE cho vui thôi.. (KIT)

Hình này chụp hồi tháng 10/2013, khi đó bé mình được mấy tháng tuổi

DUC GV

Thành viên
Vụ ảnh này Haibien, Centimet là chuyên gia rồi... Mình thứ gì cũng thích, mày mò biết mỗi thứ 1 tý thôi
... canh nguyên 1 buổi sáng, mắt cận & kỹ thuật chụp tệ nên bấm chừng 100 hình lựa được có mấy hình tạm tạm... tham gia với AE cho vui thôi.. (KIT)

Hình này chụp hồi tháng 10/2013, khi đó bé mình được mấy tháng tuổi

Cháu dễ thương quá bác Hùng..bác nhầm ngày rồi..

centimet

Quản lý mới
dạo này hong có hứng chụp hình , chụp dỏm quá...đưa lên thu hoạch ít cục gạch rút kinh nghiệm..

ảnh chụp 10 giờ đêm , ko dùng flash

cung kính
Centimet

dã quỳ

Quản lý mới
10h đêm, không flash, ánh sáng neon, len cùi.... chụp vậy là sướng rồi, sướng nhất là được chụp hình người mình muốn "chụp" đấy tiên sanh :))

centimet

Quản lý mới
10h đêm, không flash, ánh sáng neon, len cùi.... chụp vậy là sướng rồi, sướng nhất là được chụp hình người mình muốn "chụp" đấy tiên sanh :))
huhu...chừng nào mới có tiền đổi lens đây..:(:)(:)((
nếu đổi đc lens lãnh mối, chụp người mẫu , in ra giấy cho người ta bỏ vô bịch me , hay kẹo kéo ... họ kiu em vậy mà hỏng dám mần.

:)):)):))

mai về GV nha anh

cung kính tiên xanh.
Centimet

tuanluong

Thành viên
thấy mấy bác up hình con nít nhiều quá nên cũng ham :p cho em ké 2 tấm hình thằng con em với :))