tính già hoá ra non là thế này ạ.

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
Vì cái tội nuôi phôi ko thạo mà đã lo tính trước cây này phải vô chậu kia cây nọ phải vô chậu này cho nên hôm này chết một đống nên còn lại một đống. Giờ phải chờ dam chiếc cây nuôi để vô cho đủ số ạ. .Hic. ..

TTCUONG

Thành viên
Hic. Toàn ls lũa thép. Tiếc quá.
==================================
Hic. Toàn lũa thép. Tiếc quá a ơi. Em mua cây sam có 300k mà còn xin cát hạt to tận Ninh Thuận chuyển vào BXMĐ để trồng đấy a.

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Bên kia thấy cụ ls qua bên này thấy toàn chậu đẹp. Sở hữu toàn hàng chất lượng, xin chúc mừng

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
Hic. Toàn ls lũa thép. Tiếc quá.
Hic. Toàn lũa thép. Tiếc quá a ơi. Em mua cây sam có 300k mà còn xin cát hạt to tận Ninh Thuận chuyển vào BXMĐ để trồng đấy a.
Thanks. Bạn đã góp ý nhé ?
Bên kia thấy cụ ls qua bên này thấy toàn chậu đẹp. Sở hữu toàn hàng chất lượng, xin chúc mừng
Thanks bác động viên ạ. ?

tangkiem

Thành viên mới
Vì cái tội nuôi phôi ko thạo mà đã lo tính trước cây này phải vô chậu kia cây nọ phải vô chậu này cho nên hôm này chết một đống nên còn lại một đống. Giờ phải chờ dam chiếc cây nuôi để vô cho đủ số ạ. .Hic. ..
hạ bớt mấy chậu trên cao xuống, bật đèn hồ cá lên (đèn màu càng tốt) nhà cửa sẽ sáng sủa hơn! mấy cái khác không dám góp ý!;;);;);;)

kyniemsua

Thành viên
Bên tê chộ cây to vuon rộng bên ni chộ toàn chậu vàng đôn vàng nhà cao to! hoa cả mat chúc mung đại za

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
hạ bớt mấy chậu trên cao xuống, bật đèn hồ cá lên (đèn màu càng tốt) nhà cửa sẽ sáng sủa hơn! mấy cái khác không dám góp ý!;;);;);;)
Hehe cảm ơn bác nhà cử nên hơi tối tăm chút ạ đèn mở nhiều bị vợ la nên đành vậy. Hic
Bên tê chộ cây to vuon rộng bên ni chộ toàn chậu vàng đôn vàng nhà cao to! hoa cả mat chúc mung đại za
Cảm ơn kỷ niệm xưa ạ mình chỉ sợ ko dám tiếp ae tại nhà là do nhà chút tẹo ae một số ae đến nhà mình rồi chắc biết ko có chỗ để ae ngồi xơi trà nữa là hic.? cố gắn mở rộng mà chưa có điều kiện. Hic