Tái ngộ Hà Nội 2013

maivinhhy

Quản lý mới
Sau 3 năm maivinhhy mới có dịp trở lại Hà Nội vào đúng đợt lạnh đầu tiên: ngày 18/12 với 8 độ C, giảm hơn 20 độ so với Ninh Thuận, do có việc riêng và thời gian kg nhiều nên chỉ ĐT và gặp được một số AE.
Tranh thủ gặp AE tại vườn Hội Miền Bắc: Khu vườn có địa thế đẹp và rộng mênh mông, rất nhiều cây đẹp

Có 1 cây sanh rất già, dưới gốc có chú Sư tử bị lạnh quá, ngã lăn luôn:D

maivinhhy

Quản lý mới
Với NgocKien: Hội trưởng Miền Bắcbên cây linh sam khủng của NgocDung( Dù NgocKien đang bị bệnh nặng nhưng vẫn cố gắng đến thăm)

maivinhhy

Quản lý mới
Với Dân - Juniperus:

Dân - Juniperus và bạn gái (có nét hao hao giống huong84):

==================================
được ra HN sướng nhỉ?quê em mà chưa về được! nhìn bác giống sao Hàn quá !thanks!
Vậy hả em, nay HN đẹp và phát triển nhiều quá.
Còn cái vụ giống sao Hàn thì nhiều người khen rồi:D:D:D
Thanks em

maivinhhy

Quản lý mới
Trời đã tối và rất lạnh, có TV mới đến nữa là Dũng - Thích Đủ Thứ, AE rủ nhau đến lẩu gà trên đê Sông Hồng lai rai

Cái lẩu gà ta nóng nghi ngút khói, tới giờ này vẫn thấy cảm giác ấm áp, thơm ngát:

Và vô thôi:

Cao-sang

Thành viên tích cực
Giốn hàn quốc thiệt chứ bộ . Hôm nay mới nhìn được nhung nhang của chú tuấn =))

maivinhhy

Quản lý mới
Ra ha noi ma khong oi thang em 1 cau, qua dang! Su tu thang em lam thit doi dai ong anh day ma.
Hehehe, nhiều AE nữa anh cũng kg gọi điện được đó em, vì thời gian kg cho phép. Hẹn lần sau em nhé
Sáng hôm sau cùng Dũng - Thích Đủ Thứ, Nghị - Bacalaha, Trung - Snack đi uống cafe trên đường Thanh Niên- Hồ Tây

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
bác này có nhiều bài viết hay và phản biện tốt. hồi này sao ko thấy viết nữa? hay là thấy ae vượt... trũng rồi nên thôi?

maivinhhy

Quản lý mới
Còn lúc đi ăn " Bún mắng Phở chửi" chỗ dốc Hòe Nhai, do ăn ngon quá quên cả chụp hình=P~
Cùng chụp ảnh với gấu ở đền Quán Thánh

ngoc_dung

Moderator
Còn lúc đi ăn " Bún mắng Phở chửi" chỗ dốc Hòe Nhai, do ăn ngon quá quên cả chụp hình=P~
Anh Tuấn thạo cả '' món '' này nữa cơ à, sắp thành dân HN gốc rồi đó :D
Mà đợt này anh ra gấp gáp quá, lần sau bố trí lâu lâu chút nha .

maivinhhy

Quản lý mới
Sau cùng HaiBien có đến chung vui vài tấm ảnh, đi loanh quanh khu Ba Đình, Lăng Bác, Nhà Đại tướng Võ Nguyên Giáp.... và đưa về tận nhà ở Long Biên

maivinhhy

Quản lý mới
Anh Tuấn thạo cả '' món '' này nữa cơ à, sắp thành dân HN gốc rồi đó :D
Mà đợt này anh ra gấp gáp quá, lần sau bố trí lâu lâu chút nha .
Hi, do AE giới thiệu đó, nhưng mà ngon thiệt
Anh cũng tiếc là chưa gặp em đc do việc cuối năm bận quá, hẹn em lần sau nhé, anh nghe nói cái nhà và vườn của em rất hoành tráng đó nhen
Thanks em
VÀ sẽ rất thiếu sót nếu kg có hình ảnh rất đặc trưng, thường thấy ở các chợ Miền Bắc

Chuyến đi thú vị quá
Dạ rất thú vị anh Xuân à, có dịp nào về đi Hà Nội chơi một chuyến đi anh
Cám ơn anh đã ghé thăm

duonguyen

Thành viên
Chào mừng anh tới Hà Nội và tận hưởng tháng củ mật ở thủ đô... nhìn anh phong độ quá, hơn em rồi :)

bacalaha

Thành viên
[/QUOTE]

Đại lý thịt ch...=P~:D:D
Hà Nội còn nhiều chỗ hay và thú vị lắm...hẹn lần sau a nhá.